Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Chú an gửi cho cháu xem vài cái mẫu cán. Chuẩn bị đặt chú 1 cây nữa

hungvotdoc

Thượng Tá
Vì time có hạn , theo yêu cầu của clb Báo @hungvotdoc , giao lưu bằng gạch không thể thực hiện được , các Bác tạm xem 1 đoạn giao lưu tại TCTHK Việt Nam

ok Anh , Bác Tài yêu cầu đơn giản hơn Bác Hưng nhiều , mấy bữa nay dùng ACT Bác có kiếm bia được nhiều không Bác .
À mà bác bảo xem một đoạn video giao lưu tại TCTHK ở đâu vậy bác?

H_Photino

Thượng Sỹ
Bác lên f. annguyen nhé .
Mình có cốt Photino bị sứt mẻ cán, đã tự sửa, chơi bình thường nhưng không được thẩm mỹ cho lắm. Nhìn mấy cây vợt của anh thấy cán đẹp quá muốn anh ốp lại cho cán vợt được không? Chi phí hết nhiều không? Mình ở Biên Hòa, nếu được thì mình gửi vợt ra.

anzippo

Đại Tá
Mình có cốt Photino bị sứt mẻ cán, đã tự sửa, chơi bình thường nhưng không được thẩm mỹ cho lắm. Nhìn mấy cây vợt của anh thấy cán đẹp quá muốn anh ốp lại cho cán vợt được không? Chi phí hết nhiều không? Mình ở Biên Hòa, nếu được thì mình gửi vợt ra.
Thay cán 250 k , nếu làm thêm viền 100 k nữa , thanks

canhvp

Thượng Sỹ
View attachment 84193

đặt thì làm , cây ACT vẫn chơi bt chứ ?

Cám ơn bác, em vẫn chơi cây ACT của bác, trình gà nên không dám viết cảm nhận ntn.
Cái cán gần mang cá hơi bé nên cầm không chắc tay cho lắm, em phải quấn mấy lượt mới được, tuy nặng lên nhiều nhưng chơi thì vẫn ok, phủi mà bác.
Bác có làm vợt ALC không hay chỉ thuần carbon thôi?

anzippo

Đại Tá
Cám ơn bác, em vẫn chơi cây ACT của bác, trình gà nên không dám viết cảm nhận ntn.
Cái cán gần mang cá hơi bé nên cầm không chắc tay cho lắm, em phải quấn mấy lượt mới được, tuy nặng lên nhiều nhưng chơi thì vẫn ok, phủi mà bác.
Bác có làm vợt ALC không hay chỉ thuần carbon thôi?
Anh có nhiều loại Cacbon , Tuỳ lối đánh mà anh ép Cacbon kết hợp với từng loại gỗ , rơ bạt , rơ giật mỏng bóng , rơ đánh xa bàn , rơ chận đẩy ôm bàn , rơ phòng thủ phản công vv, qua đó mà làm cho phù hợp từng rơ đánh .

H_Photino

Thượng Sỹ
Thay cán 250 k , nếu làm thêm viền 100 k nữa , thanks
Mình chỉ thay cán thôi, viền còn ok, thích vân và màu của gỗ cẩm như cán bác mói làm cho cây nhìn giống như cán dao, hoặc như hình thứ 2, hoặc thứ 3 của bác mới đăng. Gửi vợt ra cho bác theo địa chỉ ở dưới bài của bác hả.?
Để tiện xưng hô, trao đổi không biết bác An nhiều tuổi chưa nhỉ? Mình năm nay 48, tuổi con gà, nên trình cũng như tuổi thôi, được mỗi cái đam mê, thích đánh đẹp, hay dù có thua cũng chẳng sao, miễn sao chơi hết mình.

anzippo

Đại Tá
Mình chỉ thay cán thôi, viền còn ok, thích vân và màu của gỗ cẩm như cán bác mói làm cho cây nhìn giống như cán dao, hoặc như hình thứ 2, hoặc thứ 3 của bác mới đăng. Gửi vợt ra cho bác theo địa chỉ ở dưới bài của bác hả.?
Để tiện xưng hô, trao đổi không biết bác An nhiều tuổi chưa nhỉ? Mình năm nay 48, tuổi con gà, nên trình cũng như tuổi thôi, được mỗi cái đam mê, thích đánh đẹp, hay dù có thua cũng chẳng sao, miễn sao chơi hết mình.

"Kiếp gà trống thật vẻ vang
"Đạp" xong vỗ đít gáy vang đất trời
Sướng hơn cái kiếp làm người
Sống vô tư suốt một đời... làm trai."
Anh em mình cùng 1969 cho nên hay gáy he he , nhìn mình chắc giác trước tuổi lấy hình 2 nhé ! Thanks

Last edited:

H_Photino

Thượng Sỹ
Ok! Vân gỗ càng đẹp càng tốt bác ạ, vừa chơi vừa để làm kỷ niệm, bác khắc cho chữ "Photino" dùm nhé, một bên khắc chữ "BNH", cỡ chữ vừa thôi đừng to quá.
Có dịp đi ĐN ghé thăm chỗ bác nhé

anzippo

Đại Tá
Ok! Vân gỗ càng đẹp càng tốt bác ạ, vừa chơi vừa để làm kỷ niệm, bác khắc cho chữ "Photino" dùm nhé, một bên khắc chữ "BNH", cỡ chữ vừa thôi đừng to quá.
Có dịp đi ĐN ghé thăm chỗ bác nhé
Khắc 2 bên thì thêm 60 k nữa nhé !

H_Photino

Thượng Sỹ
"Kiếp gà trống thật vẻ vang
"Đạp" xong vỗ đít gáy vang đất trời
Sướng hơn cái kiếp làm người
Sống vô tư suốt một đời... làm trai."
Anh em mình cùng 1969 cho nên hay gáy he he , nhìn mình chắc giác trước tuổi lấy hình 2 nhé ! Thanks
Hôm qua đã gửi vợt ra rồi. Gỗ cán vợt nếu có gỗ như hình thứ 3 (pmhung) thì tốt không có thì như hình thứ 2 cũng được. Khác chữ thì bác khắc cho hàng chữ tên của mình : Bùi Ngọc Hoàn. Khác một bên và nhỏ thôi giống cây này hoặc chữ nhỏ hơn xíu nữa nhé.

Attachments

• image (2).jpg
    image (2).jpg
    1.2 MB · Đọc: 0

anzippo

Đại Tá
Hôm qua đã gửi vợt ra rồi. Gỗ cán vợt nếu có gỗ như hình thứ 3 (pmhung) thì tốt không có thì như hình thứ 2 cũng được. Khác chữ thì bác khắc cho hàng chữ tên của mình : Bùi Ngọc Hoàn. Khác một bên và nhỏ thôi giống cây này hoặc chữ nhỏ hơn xíu nữa nhé.
Ok thanks

Bình luận từ Facebook