Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Làm cốt cho KH , mượn đánh giải luôn

H_Photino

Thượng Sỹ
Bận quá vẫn chưa làm gì , TL vẫn như cũ ? Có cần tăng , giảm TL không , thanks
Nếu được bác cho khoảng 88g, hoặc dao động trong khoảng từ 86 đến 96g, miễn sao cân đối và đẹp.
Hình dáng của cán giống như của butterfly lúc mới là được, vỉ cán mình tự sử nên lúc mài có lẹm đi vài chỗ nên hơi nhỏ đi một chút. nhân tiện bác kiểm tra giúp phần mặt vợt có bị méo, lệch không nhé! nếu bị méo nhiều làm mất cân bằng thì bác sửa cho luôn. Bác tranh thủ làm sớm cho cái, ngứa ngáy mấy ngày rồi không có vợt để chơi.
Thank!

anzippo

Đại Tá
Nếu được bác cho khoảng 88g, hoặc dao động trong khoảng từ 86 đến 96g, miễn sao cân đối và đẹp.
Hình dáng của cán giống như của butterfly lúc mới là được, vỉ cán mình tự sử nên lúc mài có lẹm đi vài chỗ nên hơi nhỏ đi một chút. nhân tiện bác kiểm tra giúp phần mặt vợt có bị méo, lệch không nhé! nếu bị méo nhiều làm mất cân bằng thì bác sửa cho luôn. Bác tranh thủ làm sớm cho cái, ngứa ngáy mấy ngày rồi không có vợt để chơi.
Thank!
Vậy mà không nói trước , chứ tham gia bàn nhỏ nhieu hư thân . Thanks

anzippo

Đại Tá
Mình chỉ thay cán thôi, viền còn ok, thích vân và màu của gỗ cẩm như cán bác mói làm cho cây nhìn giống như cán dao, hoặc như hình thứ 2, hoặc thứ 3 của bác mới đăng. Gửi vợt ra cho bác theo địa chỉ ở dưới bài của bác hả.?
Để tiện xưng hô, trao đổi không biết bác An nhiều tuổi chưa nhỉ? Mình năm nay 48, tuổi con gà, nên trình cũng như tuổi thôi, được mỗi cái đam mê, thích đánh đẹp, hay dù có thua cũng chẳng sao, miễn sao chơi hết mình.
Vợt gần xong rồi , viền của Bác nhìn chán lắm , khuyến mãi cho Bác cái viền giả gỗ cho đẹp dai , thanks

H_Photino

Thượng Sỹ
View attachment 85342 View attachment 85343
Vợt gần xong rồi , viền của Bác nhìn chán lắm , khuyến mãi cho Bác cái viền giả gỗ cho đẹp dai , thanks
Cám ơn bác! Cán vợt hình trên vân gỗ đẹp quá nhưng hình dưới chưa được đẹp lắm, giống như 2 loại gỗ. Bác chọn lại cho mặt (hình dưới) giống với bên kia được không bác? Hình như cán ở hình trên là gỗ Powmu phải không bác?
Viền thì bác làm dùm cho thì tốt quá, tuổi gà hay bới nên cào xước lung tung ấy mà.

H_Photino

Thượng Sỹ
Trang 248 có 2 cây của @pmhung và cây của Nguyễn Trãi cán có vân gỗ đẹp. tôi thích kiểu vân gỗ như 2 cây đó nếu bác cho cán có vân gỗ giống 2 cây đó thì tuyệt. Không phiền chứ bác An!

anzippo

Đại Tá
Trang 248 có 2 cây của @pmhung và cây của Nguyễn Trãi cán có vân gỗ đẹp. tôi thích kiểu vân gỗ như 2 cây đó nếu bác cho cán có vân gỗ giống 2 cây đó thì tuyệt. Không phiền chứ bác An!
Trên 1 cây để tìm vân giống nhau là không thể , Bác thông cảm , xong rồi sẽ đẹp mà .

meohoacuong

Trung Sỹ
Trên 1 cây để tìm vân giống nhau là không thể , Bác thông cảm , xong rồi sẽ đẹp mà .
Tôi đánh 1 mặt gai 1 mặt mút, muốn đặt 1 cốt, 1 mặt thật nảy để đánh mút và 1 mặt không nảy để đánh gai có được không ạ, nếu được thì giá khoảng bao nhiêu cho tôi số đt để liên lạc nhé

anzippo

Đại Tá
Tôi đánh 1 mặt gai 1 mặt mút, muốn đặt 1 cốt, 1 mặt thật nảy để đánh mút và 1 mặt không nảy để đánh gai có được không ạ, nếu được thì giá khoảng bao nhiêu cho tôi số đt để liên lạc nhé
Bác đánh gai có lót hay lót mỏng hay không lót ,
Nếu lót mỏng hoặc không lót thì cốt phải nặng > 100 gam .
Bên đánh gai 7 thì bên kia 10, 950 k Bác nhé , thanks

Last edited:

H_Photino

Thượng Sỹ
Ok! Cũng vì chơi cây này cũng lâu rồi, muốn giữ gìn nó nên muốn cho nó đẹp đep chút, thỉnh thoảng còn "chảnh". Ba bốn năm trước không có chỗ nơi nên gác vợt, mới đánh lại được dăm tháng nay, để cho cảm giác bóng ổn định lại sẽ dặt của bác 1 cây. Quan trọng là vợt nó hợp với lối chơi của mình và thêm nữa là hand made của Việt Nam mình phải không bác.

anzippo

Đại Tá
Mình có cốt Photino bị sứt mẻ cán, đã tự sửa, chơi bình thường nhưng không được thẩm mỹ cho lắm. Nhìn mấy cây vợt của anh thấy cán đẹp quá muốn anh ốp lại cho cán vợt được không? Chi phí hết nhiều không? Mình ở Biên Hòa, nếu được thì mình gửi vợt ra.
Cho mình xin địa chỉ , sáng mai gởi nhé , chiều nay phát sóng tập cuối , cám ơn

meohoacuong

Trung Sỹ
Bác đánh gai có lót hay lót mỏng hay không lót ,
Nếu lót mỏng hoặc không lót thì cốt phải nặng > 100 gam .
Bên đánh gai 7 thì bên kia 10, 950 k Bác nhé , thanks
Nhưng tôi quen đánh cốt nhẹ , nên a làm cho tôi loại cốt vợt nhẹ nhất nhé và làm cho tôi bên mặt mút nẩy nhất, làm khoảng bao lâu thì xong và phương thức thanh toán ntn? cho tôi biết luôn nhé, tôi đánh loại mặt gai lót mút mỏng

anzippo

Đại Tá
Nhưng tôi quen đánh cốt nhẹ , nên a làm cho tôi loại cốt vợt nhẹ nhất nhé và làm cho tôi bên mặt mút nẩy nhất, làm khoảng bao lâu thì xong và phương thức thanh toán ntn? cho tôi biết luôn nhé, tôi đánh loại mặt gai lót mút mỏng
Ok Bác , khoảng 7-10 ngày là xong , Bác chuyển vào TK ở chữ ký em đó , cám on Bác

Bình luận từ Facebook