Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

vcbshark

Đại Tá
Ok . Cái này phải làm vài cây rồi thử , cây nào thấy theo ý bạn thì sẽ giao cho bạn nhé , nhưng giữa tháng 7 có đáp án nghe ,
Cám ơn

Ôi sự nghiệp ăn chơi, chỉ vì thích mà bác mất công thế cơ à ? Ngại nhỉ, vì chỉ được 1 cây mà bác mất công làm mất vài cây !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Nghề chơi đúng lắm công phu bác An nhỉ :eek:

anzippo

Đại Tá
Sáng bác chạy ra bưu điện gần nhà bác gửi em 1 cây, chiều bác lại chạy ra chỗ cũ gửi nốt cho em cây còn lại,
nếu bất tiện thì bác gửi luôn 2 cây cũng được, khi nào bác xong cả đôi thì gửi cũng đươợc hỷ
Sáng nay đt cho em , em ngoài vùng phủ sóng , ngày mai em nhận cả đ ôi . Thanks

anzippo

Đại Tá
cây này của Tiến lực Sỹ cấu tạo 5 lớp gỗ 1 lớp FIBER-COMPOSITE và 1 lớp ZLC ,phía bên Fiber- Composite dán dai nghe Tiến .

Ố dời không chịu đọc trang trước Lỡi hinoki , 2 lớp white oak , 2 lớp cacbon( ZLC) và 2 lớp ngoài Nature oak ,thanks
Nature oak và white oak khác nhau như nào bác ơi, hom wa e mới chơi thử cốt của bác với hai mặt nittaku g1 và c1, phải nói là em hơi bất ngờ, cảm giác rất tuyệt, vi lúc đầu emchỉ nghĩ chăắc cũng bt thôi, về độ nẩy thì có thể nói nay tuong duong tmb zlc, nhưng nhiều power hơn, co the vi cot minh day hơn xíu, kiểm soát cao hơn thấy rõ rat de chơi, hỗ trợ xoáy rất tốt, phát bóng và giật bóng rất xoáy, góc nẩy ổn định hơn trước rất nhiều, chỉ có điều cốt hơi nặng, nếu giảm dc trọng luong thì hoàn hảo, em dang định mài bớt cho nhẹ đi, mài vậy có ảnh huong j k bác, có cách j mài cho dễ k,

Bình luận từ Facebook