Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

Tackebong

Trung Uý
Nghe nói bác đã xử lí được gỗ Hinoki. Cây này bác nghiên cứu được không ạ?
Độ dày và trọng lượng có thể chênh lệch.
Nittaku Septear (Cán ST hoặc CPEN)
http://dungcubongban.vn/septear
Thông tin chung
Loại :
Off Tốc độ : 90 Kiểm soát : 74 Trọng lượng : 85gr Cấu tạo : 7 lớp Gỗ Độ dày : 6.7 mm
Đặc điểm
Cốt vợt Septear là vợt thuần gỗ, với 7 lớp gỗ Hinoki chất lượng cao được sản xuất tại Nhật bản.
Cốt vợt Septear là một trong những cốt vợt bán mạnh nhất ở thị trường Việt Nam của hãng Nittaku. Cốt vợt cho cảm giác bóng cực tốt, đặc trưng của dòng sản phẩm Hinoki. Septear luôn tạo nên sự khác biệt về giá trị sử dụng so với các sản phẩm khác đồng giá.

Tackebong

Trung Uý
Bác có thêm cái vụ khắc chữ chìm trên thân cán là số một luôn đó bác!
(Cốt trắng hoặc như hiện giờ thêm chữ khắc chìm màu đen - mà chữ đẹp nhé, chữ bác kí khó nhìn đường banh quá hehe - là ok)

anzippo

Đại Tá
(Cốt trắng hoặc như hiện giờ thêm chữ khắc chìm màu đen - mà chữ đẹp nhé, chữ bác kí khó nhìn đường banh quá hehe - là ok)
Công nghệ laser hỗ trợ được hết, thanks

anzippo

Đại Tá
Ok có gì báo giá luôn , cám ơn

thanhtqvn123

Binh Nhất
cốt vợt thương hiệu VN... hôm vừa r đi ĐN mà k biết topic này...
ship ra bắc đc k chú chủ hàng ơi! cháy muốn sở hữu 1 cây nhãn hiệu ACT độc :D

anzippo

Đại Tá
cốt vợt thương hiệu VN... hôm vừa r đi ĐN mà k biết topic này...
ship ra bắc đc k chú chủ hàng ơi! cháy muốn sở hữu 1 cây nhãn hiệu ACT độc :D
Bạn muốn "độc" như thế nào thì bạn cứ yêu cầu an còi làm cho ,700K bao ship toàn quốc , thanks

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Đã nhận được vợt của bạn An hôm thứ 2. Vợt rất đẹp, hôm qua với đánh thử. Mình là cái review nhỏ.
Yêu cầu: Mình đang đánh Nittaku Violin,rơ gần bàn, FH giật moi, bạt, BH gò, chặn đẩy. Mình yêu cầu bạn An thiết kế cho một cây có kích thước tương tự, nhanh hơn nhưng vẫn điều khiển được.
Sau điện thoại, email trao đổi kỹ lưỡng, bạn An đã chọn và thi công. Lõi Balsa, 2 carbon, 2x2 white oak
Về ngọai hình: Rất đẹp, nhất là cán. Kích thước i chang vợt cũ nên mình cảm thấy quen ngay. ACT nhẹ hơn và cân đối hơn, Violin nặng đầu hơn
Mình dán 1 mặt nảy Donic Blue Fire M3, một mặt thường 729 Focus III.
BH:
- Bắn trái tốt hơn hẳn, bóng đi năng, qua lưới là chìm ngay xuống. Chặn BH thì ngược lại, bóng tut nhanh. Ban đầu mình chưa quen, bị tụt lưới, nhưng sau lại thấy rất lợi hại. Đã bắn thì bóng đi nhanh, đã hãm thì bóng rơi gần mép.
- Gò bóng thấp hơn so với Violin.
FH:
- Giật xóay: ACT giật xóay ít hơn so với Violin, nhưng bóng đi thấp và sát lưới hơn. Bóng đi có vẻ bất ngờ hơn. Violin giật bóng xóay lồng lộng, nhưng nảy cao hơn.
- Giật xung: Violin nhỉnh hơn về xóay, ACT nhỉnh hơn về tốc độ.
- Bạt: ACT bạt dứt khóat hơn
Tổng kết: ACT bạn An làm cho mình đạt đúng yêu cầu mong muốn. Không bám xóay bằng Violin, nhưng ACT bạt, bắn, chặn tốt và hiểm hơn, bóng đi thấp.
So sánh này hơi khập khiễng một chút. Vì Nittaku Violin là một trong những cây vợt giật tốt nhât, giá 2.5 tr, mình đã quen với nó 2 năm nay, gần như từ ngày đầu tập giật.
Ý kiến của mình:
Đặt vợt bạn An làm cũng như đi may áo tại Nhà may, mình có thể chọn theo nhu cầu cá nhân, giá thì rất phải chăng. Mua vợt của hãng như mua áo ở cửa hàng, chất lượng ổn định, hàng hiệu.
Cảm ơn bạn An nhiều
PS: Mình đánh ở CLB Quận đòan Q7, bác nào có nhu cầu thử vợt cứ nhắn với mình.

Cốt và cán rất đẹp

Vợ cả, vợ hai :)
Vậy thì bạn Đức uống bia miến phí he he he

anzippo

Đại Tá
Nghe nói bác đã xử lí được gỗ Hinoki. Cây này bác nghiên cứu được không ạ?
Độ dày và trọng lượng có thể chênh lệch.
Nittaku Septear (Cán ST hoặc CPEN)
http://dungcubongban.vn/septear
Thông tin chung
Loại :
Off Tốc độ : 90 Kiểm soát : 74 Trọng lượng : 85gr Cấu tạo : 7 lớp Gỗ Độ dày : 6.7 mm
Đặc điểm
Cốt vợt Septear là vợt thuần gỗ, với 7 lớp gỗ Hinoki chất lượng cao được sản xuất tại Nhật bản.
Cốt vợt Septear là một trong những cốt vợt bán mạnh nhất ở thị trường Việt Nam của hãng Nittaku. Cốt vợt cho cảm giác bóng cực tốt, đặc trưng của dòng sản phẩm Hinoki. Septear luôn tạo nên sự khác biệt về giá trị sử dụng so với các sản phẩm khác đồng giá.
Câu của bạn mới ép đ.uoc j 3 lớp

Bình luận từ Facebook