Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Vơt thìa của bạn Lê

hanhhoan

Trung Sỹ
kiểu này thì phải kiếm thêm bộ sưu tập cán vợt để anh HaitanQD đỡ phải nghiện.
Đúng là cây sahara ấy đánh rất hay, bám xoáy và tốt độ rất cao. kiểu này thì B52 Nổ vang trời rồi nhỉ.
Hi vọng, với tài nghệ của Anh An ĐN sẻ mang đến nét đẹp mới cho cốt Sahara - ACT theo đúng nghỉ sa mạc.

Bia Bia Bia
Cái cán này đẹp quá

Tackebong

Trung Uý
:D Thank chú very much hehe.
Vợt đẹp quá nên bạn cháu đòi mua thêm 1 mặt ten 80fx cho xứng ạ :confused:
(mặt còn lại là Gai công 729-802 hoặc sigma euro )

anzippo

Đại Tá
:D Thank chú very much hehe.
Vợt đẹp quá nên bạn cháu đòi mua thêm 1 mặt ten 80fx cho xứng ạ :confused:
(mặt còn lại là Gai công 729-802 hoặc sigma euro )
Đúng vậy cho xứng dẳng cấp he , chúc hai cháu ăn lễ vui vẻ còn chú hu hu hu

hanhhoan

Trung Sỹ
Gởi hanhhoan hiện nay an còi đã làm đuoc cốt dưới 90 gam , như tiêu đề của bạn thì dùng gỗ Fineline oak ( nếu bạn đánh mặt tàu lõi giữa sẽ là gỗ basa nếu không đánh mặt tàu thì lõi sẽ là gỗ hinoki ) thanksView attachment 9391
Vậy mặt ngoài là gỗ fineline, lõi là hinoki, còn lớp trung gian là gỗ gì anh, 5 hay 7 lớp, em thích cán chỉ có 2 mảnh nguyên không ghép lớp kiểu fl như cốt andro, nhẹ từ 85-90g nặng quá mỏi tay lắm, cốt chỉ rung nhẹ cho có cảm giác. Có gì anh tư vấn thêm cho e nhé, còn vài yêu cầu nhỏ nữa e sẽ nói sau, chắc ít hôm nữa mới đặt hàng bác được.

anzippo

Đại Tá
Vậy mặt ngoài là gỗ fineline, lõi là hinoki, còn lớp trung gian là gỗ gì anh, 5 hay 7 lớp, em thích cán chỉ có 2 mảnh nguyên không ghép lớp kiểu fl như cốt andro, nhẹ từ 85-90g nặng quá mỏi tay lắm, cốt chỉ rung nhẹ cho có cảm giác. Có gì anh tư vấn thêm cho e nhé, còn vài yêu cầu nhỏ nữa e sẽ nói sau, chắc ít hôm nữa mới đặt hàng bác được.
4 lớp gỗ cùng chủng loại , lõi thì dùng gỗ basa hoặc hinoki ví dụ làm 1 cây vợt có lớp gỗ ngoài là óc chó thì nó có tổng cộng 4 lớp gỗ óc chó, lõi có thể là gỗ hinoki hoặc basa là do yêu cầu , nếu bạn đánh cốt mền thì dùng gỗ basa nếu cứng thì dùng gỗ hinoki , đây là cây có 7 lớp 2 cacbon lõi basa còn lại là 4 lớp gỗ óc chó

Linh69

Đại Tá
30/4 Bác An ko đi du lịch ở đâu à!? Đợt này Bác có vẻ vất vả nhỉ!?( các thành viên đặt vợt nhiều quá). Vợt của em chắc tháng 5 mới thực bắt đầu làm nhỉ!? Miễn là khi nào Bác ra ngoài Bắc trong tháng 5 này cầm cho em là được. Nếu thay đổi kế hoạch thì báo em để em chuyển khoản vào cho Bác. Thanks!

anzippo

Đại Tá
Cây này gỗ gì mà đẹp vậy anh, thông số của nó thế nào? Mỗi cây vợt mới anh cho thêm phần thông số và cấu tạo của nó cho anh em tham khảo. Cám ơn anh nhé!
Cám ơn bạn đax góp ý chuẩn nếu để có thông số thì phải có máy đo , an còi làm handmake cho nên chỉ ước tính tương đương với cây timoboll hay vv ,
Cây mà bạn hỏi thuần gỗ 7 lớp gỗ White oak ( ý ) vợt thìa cán có 4 lớp gỗ trắc và có logo theo yeu cầu

Bình luận từ Facebook