Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

Linh69

Đại Tá
Nhìn cốt hấp dẫn đấy! e quên không hỏi bác ra HN tháng 5 này được lâu không để a em còn biết tiếp đón!? Hôm nào ra HN a e mình giao lưu một chút nhé!

anzippo

Đại Tá
Nhìn cốt hấp dẫn đấy! e quên không hỏi bác ra HN tháng 5 này được lâu không để a em còn biết tiếp đón!? Hôm nào ra HN a e mình giao lưu một chút nhé!
Chưa biết chính xác mới nghe xếp phụ trách về công đoàn nói vậy , có gì an còi sẽ báo cụ thể , chắc chắn phải giao lưu rồi

anzippo

Đại Tá
Mời các bác xem cây này

Linh69

Đại Tá
Nhiều Vân gỗ đẹp nhỉ! Chẳng bao lâu sẽ trở thành thương hiệu trong và ngoài nước biết đến handmade của VN thôi!

bsdongxu

Binh Nhì
mình mới chơi bóng bàn, thích cắt trái, giật phải, trái ( trình độ gà thôi) mình đánh lực hơi yếu. Bác An có thể làm cho mình một cây vợt được ko. Mình ở Quảng Nam, nếu có thể 30/4 này mình ra Đà Nẳng lấy luôn.

anzippo

Đại Tá
mình mới chơi bóng bàn, thích cắt trái, giật phải, trái ( trình độ gà thôi) mình đánh lực hơi yếu. Bác An có thể làm cho mình một cây vợt được ko. Mình ở Quảng Nam, nếu có thể 30/4 này mình ra Đà Nẳng lấy luôn.
Vậy thì cho thêm cacbon tốc độ sẽ nhanh hi, ok hẹn gặp 30/4 tại ĐN .cám ơn

bsdongxu

Binh Nhì
Địa chỉ của bác An ở đâu vậy để 30/4 này mình tới lấy luôn. Cảm ơn bác nhiều!Chúc bác sức khỏe, làm ra nhiều sản phẩm vừa đẹp vừa rẻ...hehehe

anzippo

Đại Tá
Địa chỉ của bác An ở đâu vậy để 30/4 này mình tới lấy luôn. Cảm ơn bác nhiều!Chúc bác sức khỏe, làm ra nhiều sản phẩm vừa đẹp vừa rẻ...hehehe
16 hải sơn quận hải châu ĐN , vui lòng ĐT 0913490622, cám ơn

Linh69

Đại Tá
Vậy chắc tuần nữa là xong cốt vợt Bác nhỉ! Hôm nào Bác làm cán vợt cho e xem qua nhé! Lớp carbon nếu được bên phải vợt Bác cho thêm một chút cũng được ( nếu 2 bên carbon ko đều nhau, thì bên nào day hơn Bác cho làm mặt phải của vợt). Thanks!

anzippo

Đại Tá
Gởi Linh69 cây của em chưa làm , cây mà anh đang làm của 1 bạn cũng tên Linh sđt ?????3868308 ở Hà Nội . Còn cây của em thì ngày 24/4 anh bắt đâù ta tay nhé , cám ơn

anzippo

Đại Tá
Gỗ sơn mộc làm cán ACT nguyên khối làm xong không xịt dầu bóng để nó có màu tự nhiên

Attachments

1.6 MB · Đọc: 0
Last edited:

Bình luận từ Facebook