Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Ko sao, PU màu Đen hoăc phun sơn bóng mờ màu Đen thì mình ngâm cứu sau, miễn phorm vợt bác làm giống cây Andro của mình trước. Biêt đâu tới lúc đó bác lại phát minh ra được 1 mẫu mới mang tầm quôc tế thì sao! :)
Ok bạn gởi cho mình đ/C : nguyễn tuấn An
16 hải sơn tp đà nẵng , cám ơn

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
Anh An
Em đặt anh 3 cây nhưng mới lấy được 2 vậy còn 1. Nhưng bạn em ngoài này lấy cây em đang dùng rồi nên a làm cho em thêm 1 nữa là 2 nhé. Tổng cộng số tiền 4 cây và 2 mặt vợt a dán là bao nhiêu để em chuyển khoản. Thanks anh.

ngphe

Moderator
Anh An
Em đặt anh 3 cây nhưng mới lấy được 2 vậy còn 1. Nhưng bạn em ngoài này lấy cây em đang dùng rồi nên a làm cho em thêm 1 nữa là 2 nhé. Tổng cộng số tiền 4 cây và 2 mặt vợt a dán là bao nhiêu để em chuyển khoản. Thanks anh.
An còi trúng mánh ,phải khao thịt dê đi thôi .An còi làm chơi mà ăn thiệt đúng là giỏi thiệt-Cỡ B1 Đông mà bữa ni cũng dùng cốt ACT thì chứng tỏ tay nghề An còi qúa lên tay

Last edited:

nguyensondong

Thượng Sỹ
Mình vừa mới gửi cốt Andro cho bác An. Bác cố gắng làm cốt kiểm soát tốt, bám xoáy, trọng lượng nhẹ nhất có thể. Bề ngang mặt 148mm, dài 155cm, dày khoảng 7mm và cán cầm giống cây Andro nhé. Thanks.

anzippo

Đại Tá
Anh An
Tuần sau về đưa cũng được , à mặt xiom 2 hết hàng rồi , ở đó có em lấy về anh dán luôn ok , anh đã đưa 1 cây cho bé xí rồi. Thanks

anzippo

Đại Tá
Cán vợt ACT của bạn Linh HN ( lhoong phải linh 69)

nguyensondong

Thượng Sỹ
Bác An cứ tự quyết định hộ vì mình không hiểu về gỗ. Mình thích gỗ mềm, kiểm soát tốt, bám xoáy. Có gì thì bác cứ phone 0903305029 nhe. Thanks.

nguyensondong

Thượng Sỹ
Hi anh An, anh nghiên cứu thử sơn cán màu đen PU hoặc sơn bóng mờ giùm luôn nhé (tại vì mình thấy các màu vàng, nâu, đỏ của gỗ nhàm chán rồi). Anh An cho Đ xin số phone c anh luôn. Thanks.

anzippo

Đại Tá
Hi anh An, anh nghiên cứu thử sơn cán màu đen PU hoặc sơn bóng mờ giùm luôn nhé (tại vì mình thấy các màu vàng, nâu, đỏ của gỗ nhàm chán rồi). Anh An cho Đ xin số phone c anh luôn. Thanks.
Cố gắng hết sức he he . 0913490622

nguyensondong

Thượng Sỹ
Anh An ơi, loại gỗ làm cán này anh còn không, nếu còn thì anh làm cho mình nhé. Cán này mà sơn PU màu Đen có OK không? Mình đoán nó sẽ như bằng ngọc Đen nhỉ?!:D.

Attachments

• Cốt vợt ACT-1.png
    Cốt vợt ACT-1.png
    454.8 KB · Đọc: 0

anzippo

Đại Tá
Anh An ơi, loại gỗ làm cán này anh còn không, nếu còn thì anh làm cho mình nhé. Cán này mà sơn PU màu Đen có OK không? Mình đoán nó sẽ như bằng ngọc Đen nhỉ?!:D.
Anh còn gỗ trắc tương tự như gỗ đos và có thể đepj hơn nhưng cán không đã nặng 40 gam , gỗ đó mà sơn PU ghì đẹp lắm
đây cây này của bạn linh ở Hà nội chuyên gia đánh vợt trên 100 gam, mặt ngoài làm bằng gỗ Nature oak của ý .

anzippo

Đại Tá
Gô đã về làm cốt ACT
1/Nature
2/Fineline
3/White
4/ Walnut

Còn nữa

Attachments

1 MB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    858.6 KB · Đọc: 0