Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Dự định đầu tháng 6 cả gđ có chuyến Du lịch ĐN không biết có thu xếp để giao lưu với anh An đươc không , cũng có thể Nha trang

Hân hạnh được giao lưu với đồng hương , nghe nói em giao lưu bàn bia hay hơn bàn bóng , nhớ alo cho anh trước 1 ngày . Thanks

MaiXuanViet

Moderator
Nói vậy cho vui thôi là lấy cái cớ để giao lưu mà , lần này vào thăm em và anh đức phú .

hihi. Anh vào đây nhận quà đặc biệt nhé, quà này trước đây mới chỉ có anh hunghanoi được nhận thôi đấy.keke ^^

Em nghĩ để giao lưu cho xôm tụ thì Anh em mình với bác sĩ Đức làm 1 trận tay 3 đánh chầu nhậu hàn huyên sau đó là đã nhất. Bia

Nếu anh sắp xếp được thêm thời gian thì em sẽ dẫn anh đi giao lưu với các..."trung" thủ ở Ninh Thuận luôn.hihi.^^

Last edited:

anzippo

Đại Tá
hihi. Anh vào đây nhận quà đặc biệt nhé, quà này trước đây mới chỉ có anh hunghanoi được nhận thôi đấy.keke ^^

Em nghĩ để giao lưu cho xôm tụ thì Anh em mình với bác sĩ Đức làm 1 trận tay 3 đánh chầu nhậu hàn huyên sau đó là đã nhất. Bia

Nếu anh sắp xếp được thêm thời gian thì em sẽ dẫn anh đi giao lưu với các..."trung" thủ ở Ninh Thuận luôn.hihi.^^
Nên tập trung 1 địa điểm có nhiều AE chơi cùng giao lưu thì hay hơn , không phân biệt đẳng cấp vui là chính .

anzippo

Đại Tá
Gởi anh ducphu và maixuanviet , theo an còi thì mỗi trận 100k giao lưu xong lấy tiền đó đi ăn cho nên em khỏi phải lo mời nha , như vậy thì đánh sẽ cố gắng hơn , nếu dịp đó có Quốc ở KH thì sẽ đi cùng an còi . Ninh thuận lo chuẩn bị các cao thủ đi nhé

anzippo

Đại Tá
Vợt ACT này tặng bác sỹ Minh Tam Kỳ chủ topic ACT là gì ?

Attachments

89.4 KB · Đọc: 252

sangtaoadv

Binh Nhất
Em vẫn quyết tâm trả lời câu đố của bác là làm thế nào để khởi động iphone mà không động vào nó. Câu trả lời là em kết nối chuột bluetooth với iphone ạ

Drhongson

Đại Tá
Em vẫn quyết tâm trả lời câu đố của bác là làm thế nào để khởi động iphone mà không động vào nó. Câu trả lời là em kết nối chuột bluetooth với iphone ạ
Mình nhớ là bác An còi đã trao giải đáp vào đầu tháng 3 rồi bạn ạ .
@ Bạn xem có đổi cái chữ ký cho nó <<hiền >> hơn đuoc không ạ ? <<ném vợt vào mặt >> thì ai mà dám chơi nữa ?
Xin lỗi nếu làm bạn phật ý .

@ Trước đây có mấy Nick lấy chữ ký <<Thích xúi người khác đánh nhau >>, <<...mạng sẵn sàng đổi mạng >>,
<< Độc kiếm gây thù hận >>... Chắc thấy chỏi với thời cuộc nên các bác ấy cũng đã bỏ hết rồi , hoan nghênh quá .

Last edited by a moderator:

cyborgx

Trung Sỹ
anh ơi, cây của em anh đã bắt đầu tiến hành làm chưa ạ? Với cây của em nếu vào keo thì anh vào mang cá thôi nhé. Em thích cảm giác cầm vào gỗ ở cán vợt anh ạ.mEm cám ơn anh

anzippo

Đại Tá
anh ơi, cây của em anh đã bắt đầu tiến hành làm chưa ạ? Với cây của em nếu vào keo thì anh vào mang cá thôi nhé. Em thích cảm giác cầm vào gỗ ở cán vợt anh ạ.mEm cám ơn anh
Thông cảm nha , dạo này bận đủ thứ
Giao lưu AE bb các tỉnh
Các Giải bb của tp ĐN
Sẽ alo cho em . Thanks

anzippo

Đại Tá
Gởi cyborgx ! Tất cả vợt anh làm không có cái nào vào keo đâu , anh chỉ xịt một lớp mỏng sơn không màu để cho nó đẹp mà thôi . Đảm bảo không trơn như vào keo đâu, còn em muốn thì anh làm theo ý em thì đỡ hao hihihi

MaiXuanViet

Moderator

Cây này của em chiều nay em đưa cho ông anh đánh, ổng rất thích vì độ nảy cao, bám xoáy tốt và giật bóng vào rất đều. Ổng đã thích chắc em đưa cho ổng chơi luôn quá.hihi. Anh khỏi phải làm cây khác cho em nhé anh. Phiền anh nhiều quá.hihi. Nhưng mà anh vẫn phải ra Phan Rang chơi đấy! Em đã chuẩn bị quà đặc sản cho anh rồi, ko ra em ko biết tặng ai đâu. ^^

P/s: Anh em có nói 1 câu mà em nghe xong ko quên được: "cây vợt này giật bóng bật ra như cái lò xo đã thật!". Em nghe mà cũng thấy đã nữa.hihi Bia

Last edited:

anzippo

Đại Tá

Cây này của em chiều nay em đưa cho ông anh đánh, ổng rất thích vì độ nảy cao, bám xoáy tốt và giật bóng vào rất đều. Ổng đã thích chắc em đưa cho ổng chơi luôn quá.hihi. Anh khỏi phải làm cây khác cho em nhé anh. Phiền anh nhiều quá.hihi. Nhưng mà anh vẫn phải ra Phan Rang chơi đấy! Em đã chuẩn bị quà đặc sản cho anh rồi, ko ra em ko biết tặng ai đâu. ^^

P/s: Anh em có nói 1 câu mà em nghe xong ko quên được: "cây vợt này giật bóng bật ra như cái lò xo đã thật!". Em nghe mà cũng thấy đã nữa.hihi Bia

Nếu không có gì trục trặc thì sẽ thực hiện theo kế hoạch , vụ này anh sẽ đt cho em sau .

cyborgx

Trung Sỹ
Gởi cyborgx ! Tất cả vợt anh làm không có cái nào vào keo đâu , anh chỉ xịt một lớp mỏng sơn không màu để cho nó đẹp mà thôi . Đảm bảo không trơn như vào keo đâu, còn em muốn thì anh làm theo ý em thì đỡ hao hihihi
Okey anh. anh cứ để mộc cái cán cho em nhé, chỉ vào mang cá thôi ạ.
Nghĩ lại cũng thấy tiếc, đợt vào Đà Nẵng công tác mà đọc đc cái này trước có phải giao lưu đc với anh không. Đi làm về chiều tối lạ lủi thủi 1 mình ở KS

Bình luận từ Facebook