Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Okey anh. anh cứ để mộc cái cán cho em nhé, chỉ vào mang cá thôi ạ.
Nghĩ lại cũng thấy tiếc, đợt vào Đà Nẵng công tác mà đọc đc cái này trước có phải giao lưu đc với anh không. Đi làm về chiều tối lạ lủi thủi 1 mình ở KS

Còn nhiều cơ hội lắm cyborgx , cứ đến ĐN thì gọi an còi . Mấy hôm nay giao lưu với mấy AE bb Quảng Ninh , Quảng Nam và HCM

Attachments

81.1 KB · Đọc: 21

anzippo

Đại Tá
Để chuẩn bị đánh giải do LĐBB TPĐN và giải ĐH TDTT quận Hải Châu tổ chức vào đầu tháng 6 nên an còi tạm ngưng sản xuất vợt vậy thông báo để AE được biết cám ơn

Schlum

Đại Uý
Để chuẩn bị đánh giải do LĐBB TPĐN và giải ĐH TDTT quận Hải Châu tổ chức vào đầu tháng 6 nên an còi tạm ngưng sản xuất vợt vậy thông báo để AE được biết cám ơn

Lần trước vào uống cafe Anzippo nhưng tiếc là không trao đổi về cốt mấy.
An dùng keo gì để ép gỗ đấy ??? phần keo khả năng cũng làm cốt nặng thêm đấy !
Phần lớp carbon thì kiếm ở đâu vậy???

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Lần trước vào uống cafe Anzippo nhưng tiếc là không trao đổi về cốt mấy.
An dùng keo gì để ép gỗ đấy ??? phần keo khả năng cũng làm cốt nặng thêm đấy !
Phần lớp carbon thì kiếm ở đâu vậy???

Cái này là bí mật quân sự của anh An đấy. ^^

anzippo

Đại Tá
Cái này là bí mật quân sự của anh An đấy. ^^

Hihihi không cần phải gữi bí quyết , an còi mong tất cả AE đều có thể làm được tối thiểu là 1 cây cho mình .
Keo dán là 1 loại keo ( sữa ) chuyên dùng để ghép gỗ
Carbon lấy từ than đá loại tốt , xay mịn rồi dùng máy hơi ( vitole dùng để sơn xe ) rồi xịt lên bề mặt
AE nào quan về SX cốt vợt thì cứ tự nhiên hỏi an còi , an còi sẵn sàng giúp đỡ giúp xong nhớ mời bia nghe hihihi

Schlum

Đại Uý
Hihihi không cần phải gữi bí quyết , an còi mong tất cả AE đều có thể làm được tối thiểu là 1 cây cho mình .
Keo dán là 1 loại keo ( sữa ) chuyên dùng để ghép gỗ
Carbon lấy từ than đá loại tốt , xay mịn rồi dùng máy hơi ( vitole dùng để sơn xe ) rồi xịt lên bề mặt
AE nào quan về SX cốt vợt thì cứ tự nhiên hỏi an còi , an còi sẵn sàng giúp đỡ giúp xong nhớ mời bia nghe hihihi

Bác An thử xem nếu than lấy từ ruột loại bút chì cứng thì thế nào ???
Chọn ruội bút chì cứng hoặc mềm có thể thay đổi được độ nảy của Carbon.

Dùng than đá cũng được nhưng có thể than đá vẫn còn lẫn tạp chất gây nặng vợt và độ này không đều trên mặt vợt.

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Bác An thử xem nếu than lấy từ ruột loại bút chì cứng thì thế nào ???
Chọn ruội bút chì cứng hoặc mềm có thể thay đổi được độ nảy của Carbon.

Dùng than đá cũng được nhưng có thể than đá vẫn còn lẫn tạp chất gây nặng vợt và độ này không đều trên mặt vợt.

Không phải lo tạp chất , than kiếp lê 95% carbon hơi bị chuẩn , nhẹ , sạch ...

anzippo

Đại Tá
Tungsathu@ cùng cô vợ vào ĐN chụp ảnh cưới , cô dâu chú rể cầm cốt vợt ACT chụp ảnh , nhờ AE sửa ảnh dùm cám ơn

Attachments

89 KB · Đọc: 24

son_canloc

Đại Tá
Cám ơn son- canloc đã sửa hình giúp an còi , chuẩn bị ra lò cốt nhẹ cho con của em đó
Con bé nhà em với bà xã hiện nay đang ở ĐN . A cứ nghiên cứu làm sao càng nhẹ càng tốt , cháu chuyên về tấn công 2 càng rất an toàn , bạn đánh của bố lần lượt bị cháu hạ nốc ao gần hết rồi mặc dù cháu mới lớp 7 , hehe cháu đã kiếm được Bia hợp pháp cho bố uống rùi bác à . thanks bác nhìu

anzippo

Đại Tá
Hôm nay an còi đi làm đem theo cốt tranh thủ lúc rảnh đem ra mài , cốt này chưa hoàn chỉnh mời AE xem nhé . Thanks

Attachments

84.7 KB · Đọc: 43
    84.1 KB · Đọc: 34

huynhanhthai

Binh Nhất
Hôm nay an còi đi làm đem theo cốt tranh thủ lúc rảnh đem ra mài , cốt này chưa hoàn chỉnh mời AE xem nhé . Thanks
hi anh An làm cây này cán quá đẹp,chỉ đợi xong phần chính nữa thôi,chúc a thành công và càng ngày làm vợt càng lên tayBia

Last edited:

congmu

Binh Nhì
Ngày 19/6 cty em có tổ chức nghỉ mát ở Đà Nẵng, Bác làm nhanh cái để em vào chọn nhé , mong được gặp gỡ các bác Đà nẵng và rước được 1 em về dinh!
Em tên Công : đt : 0903233982!

Bình luận từ Facebook