Đà Nẵng - Ấn tượng cực mạnh

Drhongson

Đại Tá
À , bên lề 1 xíu , sau khi mua áo ủng hộ giải , Thầy Thụy dn gởi lời hỏi thăm Vua Gai Trần Tuấn Anh ,
thầy gởi 1 triệu mình mang về để anh dưỡng bệnh mau khỏe . thật cảm động , CÁM ƠN TẤM LÒNG Dr Thụy

metri

Binh Nhì
Đọc mấy bài cảm nhận của DrHongson mà thấy phê như con tê tê. Đầu năm xin chúc bác Sơn cùng toàn thể anh em diễn đàn một năm mới dồi dào sức khỏe và tràn đầy hạnh phúc

Drhongson

Đại Tá
DŨNG ADMIN ?????
Chẳng biết dùng lời gì để nói về ADMIN bây giờ nữa .
Trong giải này hình như body anh chỉ nhỉnh hơn bé Đức (Hải dương) 1 xíu thôi ,
nhưng sức làm việc phi thường kinh khủng , lớp lo điều hành chỉ đạo bộ máy , lo kỹ thuật máy tính ,
thoắt cái lại có mặt đánh giải lãnh đạo , rồi họp rút kinh nghiệm , rồi in phát tài liệu ...
Anh còn huy động tổng lực cả nhà vào giải , phu nhân Hằng lo bán áo , bán phiếu ,
2 bé con thì hì hụi gấp phiếu , dán thùng phiếu (gấp mấy ngàn phiếu mỏi tay kinh khủng các bác ạ).
Nói nôm na thế này để anh em dễ hình dung , 1 người lon ton như mình mà mỗi đêm ngủ không quá 2 tiếng,
thì ADMIN chắc là phải thức trắng triền miên .
Sau giải này mình nghĩ ADMIN cần tối thiểu 3 tháng để phục hồi sinh lực .
Cũng may mà có 1 dàn chiến tướng giỏi nghề thạo việc hết lòng góp sức , những Hải SARRIDAO ,SCUBI , Xuân Ánh ,Metri...
bộ máy tổ chức gọn mà tinh , hiệu suất rất cao .
Với ADMIN mình chỉ biết CẢM PHỤC và CẢM ĐỘNG

Khi nói chuyện hay lúc chia tay Thuận tc, Admin ,Dũng Scubi, Hưng Metri , An còi , thầy Thụy ,Bác Hùng IRAQ , Khoa mai cồ,
anh Phê , Hải choctiet , Xuan Anh , Hưng tq , Hải cà ri ... mình cứ phải lướt mặt đi chỗ khác vì nước mắt cứ trào ra không nín được ,
ngay cả lúc này ngồi nhấn phím mà cảm xúc vẫn không kìm duoc . phen này chắc phải xin ứng thí vô đoàn cải lương quá , hihi

Last edited by a moderator:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Nghe chú Sơn kể giống như vợ chia tay chồng đi chiến trường ấy,
xong giải về với vợ con , khóc là đúng rồi, , hihi

Drhongson

Đại Tá
Những ai nhiệt tình nhất ???
Đố ai qua nổi cháu Cà ri Dalạt , 2 con còn nhỏ xíu gởi ngoại , 1 thân xông pha cổ vũ phong trào .
Lâu nay chị sinh hoạt trong hội MA ĐÊM , mình cứ hay gọi đùa chị là ma nữ , nay xin chân thành gọi lại
CHỊ CHÍNH LÀ 1 TIÊN NỮ CỦA BÓNG BÀN PHONG TRÀO .
Qúy vị cứ thử tưởng tượng đi , nhiều nam nhi tráng chí hào hùng mà còn nằm nhà đắp chiếu trùm chăn
mũ ni che tai cho nhàn thân , thì với 1 phụ nữ xin duoc QUOTA đi với giải suốt tới tận cùng thật đáng trân trọng biết bao.
Tất cả anh em xin nghiêng mình bái phục cháu CÀ RI , tặng cháu 1 bông hoa đẹp nhứt ,(nhờ cháu ra chợ Dalat mua
giùm rùi tự sướng đi nhé , hihi).
Mến chúc gia đình cháu ăn tết vui sướng hạnh phúc .

Drhongson

Đại Tá
Hôm ấy mình đang bán áo thì có 1 cô bé bầu bĩnh dễ thương tiến lại chào ,
thấy tinh anh khí thế khiếp người , lại tỏa ra vẻ dễ mến đặc biệt ,mình linh cảm liên tưởng đến 1 đại nhân vật và gọi
<<phải cháu là BIGBIGBOG không?>> vậy mà đúng y boong , chỉ gặp nhau ít phút mà thật quí mến thân thương ,
mình là mem mới , nhưng nhờ tò mò ham hiểu biết chuyện xưa khá rõ nên 2 chú cháu chuyện trò thật tâm đắc ,
mình gởi tặng áo làm kỷ niệm nhưng BOG nhất định nằng nặc đòi mua ủng hộ giải .
Sau này thu xếp time rảnh rảnh nếu BOG mà siêng siêng vào lại diễn đàn thì vui nào bằng .

Drhongson

Đại Tá
NGUYỄN PHÊ - TRƯỞNG BTC
Anh là 1 nhân vật uy tín cao trong làng pingpong xứ ĐÀ NẴNG .
hIỂU BIẾT NHIỀU , GIAO DU QUEN BIẾT RỘNG , Ý CHÍ QUYẾT TÂM CAO ...
Anh Phê đã góp sức thật nhiều cho thành công của giải .
mỗi lần có chuyện gì nan giải , anh em thấy anh bình tĩnh giải quyết ngọn ngành tình lý phân minh hài hòa ,
tâm phục khẩu phục .
Chị em nào mà cứ nhìn hàm râu đặc sản Da nang của anh là tê lê Phê ngay .
Anh Phê ơi , thổi bừng lửa đam mê bóng bàn miền Trung lên anh nhé .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
1hình ảnh khắc ghi sâu đậm tại nhà thi đấu Tiên sơn những ngày qua là:1 người đàn ông trung niên to cao,nụ cười luôn thường trục trên môi,tay bưng khay áo kỷ niệm của giải vòng quanh khắp các khán đài giới thiệu và chào mời mọi người mua ủng hộ giải.Trong đêm tổng kết giải tất cả mọi người đã dành những tràng pháo tay thật lớn khi BQT tặng anh Kỷ niệm chương vì sự nỗ lục đóng góp của anh cho Diễn đàn và anh đã cảm động rớt nước mắt trong tràng pháo tay vang dội của mọi người.Nhân dịp năm mới chúc anh sức khỏe dồi dào ,tiếp tục truyền niềm cảm hứng,và đóng góp xây dụng DIỄN ĐÀN ngày càng lớn mạnh

Last edited:

hungiraqdn

Đại Uý

Đây Chị Cari Dalat hăng hái , nhiệt tình đi cổ vũ cho phong trào, với nhiệt huyết đáng Trân trọng..Qwuá chừng..!

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Đừng Vội Trách KHÁN ĐÀI VẮNG .
Cung thể thao TIÊN SƠN quá lớn quá hoành tráng , khán đài ôm kín giáp vòng , cao chất ngất ,
rộng đến nỗi mình đi bán áo lòng zòng thôi mà bị zọp bẻ cả 2 chân luôn thì các bạn ở xa dễ hình dung nó to
nó rộng nó cao đến mức nào . Bởi vậy mà khán giả lấp đầy 1 bên khán đài đã là một điều đáng mừng lắm rồi .
Giải đã thu hút hầu hết dân chơi bóng bàn Đà nẵng cùng khán giả quen biết vùng lân cận .
băng rôn biểu ngữ treo rợp khắp nơi quanh sân , trên hé phố , quanh khách sạn đâu đâu cũng gặp Da nang open ....
Giai kỳ này anh em tứ xứ kéo về làm xôn xao các quán cafe , hàng quán rộn rã tưng bừng phục vụ .
Các khách sạn và các hãng taxi duoc 1 phen tấp nập .

son_canloc

Đại Tá
Đừng Vội Trách KHÁN ĐÀI VẮNG .
Cung thể thao TIÊN SƠN quá lớn quá hoành tráng , khán đài ôm kín giáp vòng , cao chất ngất ,

Trách là trách mọi người không nhận thức và thưỡng lãm được cái đẹp của BB
Còn trách cao hơn là trách các Ông Nghị chưa đưa được pt hội nhập với quần chúng ND

Cần phải có Bằng khen , hiện vật để khích lệ những người ĂN CƠM NHÀ VÁC TÙ VÀ HÀNG TỔNG qua OPEN ĐN vừa qua nói riêng

Chúc các tín ĐỘ của môn BB sang năm mới AN KHANG THỊNH VƯƠNG
Chúc cho các CLB luôn luôn chật cứng người Đánh cũng như người Xem

Drhongson

Đại Tá
Dũng Linh - Minh Đức , đôi bạn thơ , 2 nhà thơ đấu thủ ,
2 anh là những điển hình đam mê của 2 vùng đất Huế - Ninh Thuận .
2 anh có lẽ là những người rời DANANG OPEN trễ nhất .
Sau giải người bắt xe ngược đèo HẢI VÂN ra Huế , người rủ bạn lai rai câu giờ chờ chuyến tàu khuya về Ninh thuận .
Chúc 2 anh cháy mãi hồn văn nghệ thi phú hát hò , về quê hương xứ sở truyền tin vui DA NANG OPEN
thêm lan tỏa .

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Em hóng mãi mà chả thấy hắt xì hơi gì bác DR Hongson ạ...:p
Giải lần này vui quá ạ...Cảm ơn BTC đã tổ chức giải Đà Nẵng Open 2012 rất thành công...Mong rằng sẽ có thật nhiều giải như thế này được tổ chức ạ
Em vừa về đến HN...Mấy ngày rồi ngày nào cũng nhậu nhẹt vui tóe loe...Giờ em ngất chút rồi sẽ lên chém ạ :)

Drhongson

Đại Tá
Giải lần này vui quá ạ...Cảm ơn BTC đã tổ chức giải Đà Nẵng Open 2012 rất thành công...Mong rằng sẽ có thật nhiều giải như thế này được tổ chức ạ
Em vừa về đến HN...Mấy ngày rồi ngày nào cũng nhậu nhẹt vui tóe loe...Giờ em ngất chút rồi sẽ lên chém ạ :)
Uhm , hẹn giao lưu với DUONG CO NUONG 1 trận mà bàn kín hết , cuối cùng chỉ kịp làm 1 trận đôi ,
đành hẹn dịp khác chú ra Hà nội gặp sau vậy , hãy bảo trọng với mấy cú lắc lốp cao nhòng nhé , hihi .
Đúng là có thấy cháu đánh mới thấy sợ vì độ máu lửa bốc cao ngùn ngụt .
Cho chú gởi lời chào cả đội Thanh xuân nhé .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Một hình ảnh mọi người ở nhà thi đấu mấy ngày qua cũng o thể nào quên : 1 bác già râu tóc bạc phơ có mặt từ đầu đến cuối giải,thi đấu giao lưu ,cổ vũ các trận đấu đồng thời là phóng viên chiến trường;đó là bác Hungirag thành viên tích cực của bóng bàn Đà nẵng

Drhongson

Đại Tá
Những người uyên bác dễ mến .
Đó là các vị HẢI choctietlon và Khoa mai cồ .
Lâu nay nghe danh vang lừng , nhưng có gặp trực tiếp mới càng thấy NỂ .
Phải nói 2 anh là những kho kiến thức học thuật văn hóa xã hội bác đại tinh thâm minh tinh mẫn tiệp .
ra quán cafe mà nghe 2 anh nói chuyện thì tuyệt , dongtay kim co, qua khu vi lai ...
chuyện nào cũng say sưa hấp dẫn , nhất là các mẩu chuyện về làng bóng bàn giang hồ thì càng là tuyệt vời .
Mong 2 anh tích cực phát tiết tinh anh vào diễn đàn càng nhiều càng duoc hoan nghênh

Drhongson

Đại Tá
-Năm mới :Chúc Anh sức khỏe và đi cùng ACE tham gia giải diễn đàn!.

Mấy hôm nay không còn sức online giây nào chú ạ , về tới hotel là vật ra ngay ,
DA NANG OPEN thiếu Hiến , ai cũng nhắc và RẤT NHIỀU NGƯỜI TRÁCH
<< Hiến hắn sợ vợ dữ lắm , không xin duoc quota >> kk .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản

Đây : Dương cô Nương cầu thủ nữ xinh đẹp của đội Côn sơn -Đà nẵng 1 trong những bông hoa trong giải

Drhongson

Đại Tá
Một người già mà gân - Hà kuồng phong .
Thấy anh xuất hiện mọi nơi , điều hành giải , chụp hình , đánh giải ...
anh tham gia 2 giải D và giải lãnh đạo và đều trớt wước từ vòng gởi xe , chính nhờ vậy
mà anh có time cống hiến hết mình trong vai BTC , thật đáng nể với những cống hiến hết mình của anh cho Giải .

Bình luận từ Facebook