Cốt vợt nào rung nhiều mà vẫn nẩy

Dung@

Đại Uý
Càng đánh, em càng thấy cây Fire Fall VC ngon như Super, nếu không muốn nói là chẳng thấy Super hơn cái gì, ngoài oai anh ui! :D
P/s: Tầm 25-28/7 anh ở SG không, bữa đó anh có rảnh đi làm tý nhỉ ;)
Ai trải nghiệm em này rồi xin thêm tý cảm nhận vì thấy đảm bảo nhiều tiêu chí quá

Quang Hiền

Trung Sỹ
Một chủ đề ko mới nhưng rất mong mọi người tư vấn. Có thể bổ ích cho tôi và với nhiều người nữa. Thanks! Chúc cả nhà xem ck euro vui vẻ! Tôi đang kỳ vọng vào treiberQ nhưng dày 6.2mm chắc cũng chưa phải là mỏng lắm để đảm bảo độ rung dù speed ok.
Tôi có cây Yinhe Nano Rosewood 5 lớp. Rất nảy, rất rung.

QuangHung

Đại Tá
Càng đánh, em càng thấy cây Fire Fall VC ngon như Super, nếu không muốn nói là chẳng thấy Super hơn cái gì, ngoài oai anh ui! :D
P/s: Tầm 25-28/7 anh ở SG không, bữa đó anh có rảnh đi làm tý nhỉ ;)
Cái cán cây FFVC này vừa tay như TMB A ơi..chơi kiểu tàu,tây đều sướng nhỉ :D

Trainee

Đại Tá
Cái cán cây FFVC này vừa tay như TMB A ơi..chơi kiểu tàu,tây đều sướng nhỉ :D
View attachment 87627
Cán cây này nó làm hệt như TMB ST, cầm rất vừa tay.
Có điều anh thấy dù kích thước nhỏ (149*156) nhưng vẫn hơi hơi nặng đầu, dù anh dán 2 mút khá nhẹ, cốt 95g, tổng combo 185g. Nhưng chút xíu nhẹ, càng dễ moi.
Nói chung cây này đánh ngon, cực xoáy mà vẫn lực, xứng đáng với giá shop!

QuangHung

Đại Tá
Cán cây này nó làm hệt như TMB ST, cầm rất vừa tay.
Có điều anh thấy dù kích thước nhỏ (149*156) nhưng vẫn hơi hơi nặng đầu, dù anh dán 2 mút khá nhẹ, cốt 95g, tổng combo 185g. Nhưng chút xíu nhẹ, càng dễ moi.
Nói chung cây này đánh ngon, cực xoáy mà vẫn lực, xứng đáng với giá shop!
Không hiểu sao cây của E vừa khít 150x157..mà cốt có 88g ..~ 186,5g, đang sợ hàng fake, thêm cái gậy " ăn đớt toi" cân cho sướng A @lamtq ;)
Gạch. combo bao gram thế e.? đặt cái ống đb j ở dưới mà thành 241g thía. đúng là VờCờ:rolleyes::D:cool:

phuongnguyen

Đại Tá
vừa rung vừa nảy chắc chỉ có super zjk. super zjk + ten 80fx đánh cảm giác giống hệt viscaria + ten 64. đấy là 2 combo mình đang đánh và thấy rất hợp. chúc cả nhà vui vẻ
Visca +ten 64 =2300+1300=3600k bác cho là tuong đương với :
Sup +ten 80fx = 7200+1300=8500k
Thấy nó k cân cân thế nào ấy..hihihi

Bình luận từ Facebook