Cốt vợt nào rung nhiều mà vẫn nẩy

lamtq

Đại Tá
hôm nọ nghe bác thuyết trình về King 3 với Long V mà thèm quá, bác có cây King 3 nào dư ra muốn cho đi không cho em tham khảo với ạ? :D
ko b ơi, mình chỉ có 1 cây King3 ST đang dùng thôi. với mình cũng trình phọt phẹt, lâu lâu bốc phét tý cho vui cửa vui nhà ý mà:rolleyes:
Lọng5 mẫu mới như W986 thì vừa về 3 cây(fullbox) b quan tâm thì add zalo

bantaylua

Đại Uý
Tiêu chí nảy và rung thì chỉ có công nghệ ZLC thỏa mãn bạn. Các cốt dòng này nảy nhất phải kể tới graydia zlc, amultart zlc, zhangjike super zlc và một số cây ZLC khác. Dòng này đánh trug và xa bàn thì tốt vì cộng lực nhưng kĩ thuật bắt ngắn, chơi trog bàn thì phải đầu tư rất nhiều công sức đấy, nhìn chung là kém hơn dòng khác.
Về tổg thể ZLC là dòng vợt có hàm lượng công nghệ cao nhất của cốt vợt thương mại nên giá bao giờ cũng chát chúa.

anhemoy

Đại Tá
ko b ơi, mình chỉ có 1 cây King3 ST đang dùng thôi. với mình cũng trình phọt phẹt, lâu lâu bốc phét tý cho vui cửa vui nhà ý mà:rolleyes:
Lọng5 mẫu mới như W986 thì vừa về 3 cây(fullbox) b quan tâm thì add zalo
e từng cầm 1 cây Long V của Hùng GL cơ mà kinh phí hạn hẹp + sức khỏe có hạn nên em phải cho bay để kiếm cốt rẻ hơn nhẹ hơn, mà vẫn có tiền mua mặt :D

lamtq

Đại Tá
e từng cầm 1 cây Long V của Hùng GL cơ mà kinh phí hạn hẹp + sức khỏe có hạn nên em phải cho bay để kiếm cốt rẻ hơn nhẹ hơn, mà vẫn có tiền mua mặt :D
loại mới mẫu y như W968;997 cán sọc vàng và nhẹ 90-92g tho6ib. và cân = ko bị nặng đầu như loại cũ

anhemoy

Đại Tá
loại mới mẫu y như W968;997 cán sọc vàng và nhẹ 90-92g tho6ib. và cân = ko bị nặng đầu như loại cũ
dạ vâng bác chẳng là tính em cũng thích trải nghiệm nên sẽ kiếm ẻm king nào đó đã. Thất vọng thì chắc phải quay về long V :D

lamtq

Đại Tá
dạ vâng bác chẳng là tính em cũng thích trải nghiệm nên sẽ kiếm ẻm king nào đó đã. Thất vọng thì chắc phải quay về long V :D
ừh b. nếu co đk nên thử K3. 1 cây rất hay
King3 chuẩn và dễ đánh hơn Long5, K3 thì Tàu, nhật; trung gần hay xa bàn đều ok
L5 thì trong bàn hơi kém nhưng trung và xa bàn rất có kình lực, nếu thuần phục đc thì bóng độc hơn.

Bình luận từ Facebook