Cốt vợt Leoviz - Giới thiệu, thông tin, thử nghiệm và đánh giá

Cập nhật:
Cốt vợt Leoviz Opal đã có hàng trở lại.
Cốt vợt Leoviz Ruby dự kiến sẽ có hàng trở lại vào mùng 3-8-2012.
Cốt vợt Leoviz Amber dự kiến sẽ có hàng trở lại vào mùng 6-8-2012.

Hiện tại một số mẫu Ruby, Opal và Amber vẫn có hàng tại hệ thống cửa hàng Vitas Shop (57 Nguyễn Tuân và 28 Ngõ 11 Trịnh Hoài Đức - Hà Nội) và Đại Long Shop (13 Hàn Thuyên - Hà Nội). Tại Công ty TNHH Thế Giới Bóng Bàn cũng vừa hết hàng và sẽ có hàng trong thời gian sớm nhất có thể.

Rất cảm ơn quý khách hàng đã quan tâm, tin tưởng và ủng hộ.

Last edited:

Leoviz

Binh Nhì
Cty bác có tính giới thiệu sản phẩm này trong tp.HCM không vậy ?

Tại Tp HCM, mời anh qua công ty Thế Giới Bóng Bàn tại 126 Nguyễn Văn Đậu. Tại đây có đầy đủ bộ 3 cốt vợt Leoviz mới nhất và đầy đủ các mặt hàng khác do Hỏa Châu phân phối.

tuannn

Đại Uý
hôm qua vừa trải nghiệm e ruby xong/ cảm giác sung sướng vô cùng. ha3. chém tý. nói chung là e đấy rất tuyệt, giật xa bạt bóng gần đều oke, bóng đi rất dị (kết hợp vơi mặt yasaka V.) e ruby như vậy là thành công rùi.

Kiếm Ruby của E chắc chiều nay mới nhận đc hàng. Nghe các bác nói mà E nóng lòng quá mất thôi, chờ để về đi vài đường cơ bản xem thế nào. hehe

vanuc

Đại Tá
Hôm nay mượn tạm cây Leoviz Amber Lê Minh Giang của cô con gái chơi thử ba trận, cảm giác thấy cốt khá hợp với mặt H3 pro 40 độ, bóng rất có cảm giác, bóng đi khá khó đỡ.................... nói chung đây là một cây cốt phù hợp với mặt tàu.......................

ducphubb

Thượng Sỹ
Hôm nay mượn tạm cây Leoviz Amber Lê Minh Giang của cô con gái chơi thử ba trận, cảm giác thấy cốt khá hợp với mặt H3 pro 40 độ, bóng rất có cảm giác, bóng đi khá khó đỡ.................... nói chung đây là một cây cốt phù hợp với mặt tàu.......................

Minh Giang - Minh Phú đều Amber (ducphubb), mặt tàu cả (2008 XP) cặp nhí đôi nam nữ này đánh đôi chắc là ăn ý đấy!

vanuc

Đại Tá
Minh Giang - Minh Phú đều Amber (ducphubb), mặt tàu cả (2008 XP) cặp nhí đôi nam nữ này đánh đôi chắc là ăn ý đấy!

Mỗi tội ở Ninh Thuận thì hơi xa quá bác à, nếu không mời hai bố con bác đến giao lưu...................

ducphubb

Thượng Sỹ
Của anh cũng coi như xong hết rồi đấy ạ. Bên em sẽ chuyển phát sớm thôi.

Chiều nay bạn MaiXuanViet đã gửi cốt vợt Amber tại nhà mình, mình đã dán mút hoàn thiện CV 7, tuy chưa thử nhưng nhìn và cầm tay rất vừa ý

Attachments

• CV 7a.jpg
    CV 7a.jpg
    17.8 KB · Đọc: 31
  • CV 7b.jpg
    CV 7b.jpg
    17.5 KB · Đọc: 28

cyber

Trung Sỹ
Đặt mua Leoviz Opal theo nhu cầu! hiii

Cập nhật:
Cốt vợt Leoviz Opal đã có hàng trở lại.
Cốt vợt Leoviz Ruby dự kiến sẽ có hàng trở lại vào mùng 3-8-2012.
Cốt vợt Leoviz Amber dự kiến sẽ có hàng trở lại vào mùng 6-8-2012.

Hiện tại một số mẫu Ruby, Opal và Amber vẫn có hàng tại hệ thống cửa hàng Vitas Shop (57 Nguyễn Tuân và 28 Ngõ 11 Trịnh Hoài Đức - Hà Nội) và Đại Long Shop (13 Hàn Thuyên - Hà Nội). Tại Công ty TNHH Thế Giới Bóng Bàn cũng vừa hết hàng và sẽ có hàng trong thời gian sớm nhất có thể.

Rất cảm ơn quý khách hàng đã quan tâm, tin tưởng và ủng hộ.

Gửi a Thắng Cty Hỏa Châu

em Tuyển ở HCM muốn đặt anh một cây Opal và có thêm tên cyber_nguyen (tên in nghiêng và màu đỏ, không viết hoa), số ĐT của em là 098.4047.004 !

Có một thắc mắc nho nhỏ là : trang đầu nói thông số của cây Opan có tốc độ là 96 - kiểm soat 95 ! Nhưng xem ở trang bongbanviet.com thì tốc độ là 97 - kiểm soát 71 http://bongbanviet.com/index.aspx?site=1&page=16-thong-tin-san-pham&cid=4-C%E1%BB%91t-v%E1%BB%A3t&pid=219-Opal%20Carbon. A thắng giải thích giúp em là thông số đúng của Opal là thông số nào a nhé !

Hiện em đang dùng cây TSP Astron Black em thấy khá linh hoạt chắc vì trọng lượng nhẹ, nhưng có điều là tay em hay ra mồ hôi, nên khi chơi đánh không hết sức và không đc tự tin vì sợ vợt bay qua bên bàn trước bóng mặc dù đã quấn vào cán vợt thêm dây dù cho chắc, em dùng 2 mút Donic Baracuda cho FH và BH (em choi mút này thấy hợp nhất). Em chơi theo kiểu tấn- phản công nhanh, trái đầu giật xoáy, trái sau tiêu diệt với mức độ nhanh và mạnh vào 2 góc bàn và thẳng vào đối phương nếu có cơ hội, khi tấn công em giật mọi cự ly kể cả trên bàn hay trái phải, vì còn kém cỏi nên em muốn tìm cây vợt theo suốt đời bb luôn.

Nếu được, a Thắng nhắn em số tài khoản Techcombank vào DT em nha, tổng cộng hết bao nhiêu a nhăn em chuyển tiền luôn!

nếu ok, a gửi về địa chỉ : 114/15C Đinh Tiên Hoàng - P1 - Quận Bình Thạnh -TP HCM, người nhận Nguyễn Hữu Tuyển (Cty Linh Việt) ĐT 08.35513588 - DĐ 098.4047.004).

Cảm ơn a Thắng trước !

Last edited:

humem

Binh Nhì
anh thắng e muốn lấy 1 mặt Inspirit Quattro 37 (IQ37) hoăc Saviga Special. cốt e là ruby chưa biết lấy mặt nào trong 2 mặt đấy cho hợp lý. nhờ anh tư vấn giúp. hình thức giao dịch vẫn như lần trước ah. e giang trên yên bái. em lấy mặt mầu đen???????????????????

Leoviz

Binh Nhì
Gửi a Thắng Cty Hỏa Châu

em Tuyển ở HCM muốn đặt anh một cây Opal và có thêm tên cyber_nguyen (tên in nghiêng và màu đỏ, không viết hoa), số ĐT của em là 098.4047.004 !

Có một thắc mắc nho nhỏ là : trang đầu nói thông số của cây Opan có tốc độ là 96 - kiểm soat 95 ! Nhưng xem ở trang bongbanviet.com thì tốc độ là 97 - kiểm soát 71 http://bongbanviet.com/index.aspx?site=1&page=16-thong-tin-san-pham&cid=4-C%E1%BB%91t-v%E1%BB%A3t&pid=219-Opal%20Carbon. A thắng giải thích giúp em là thông số đúng của Opal là thông số nào a nhé !

Hiện em đang dùng cây TSP Astron Black em thấy khá linh hoạt chắc vì trọng lượng nhẹ, nhưng có điều là tay em hay ra mồ hôi, nên khi chơi đánh không hết sức và không đc tự tin vì sợ vợt bay qua bên bàn trước bóng mặc dù đã quấn vào cán vợt thêm dây dù cho chắc, em dùng 2 mút Donic Baracuda cho FH và BH (em choi mút này thấy hợp nhất). Em chơi theo kiểu tấn- phản công nhanh, trái đầu giật xoáy, trái sau tiêu diệt với mức độ nhanh và mạnh vào 2 góc bàn và thẳng vào đối phương nếu có cơ hội, khi tấn công em giật mọi cự ly kể cả trên bàn hay trái phải, vì còn kém cỏi nên em muốn tìm cây vợt theo suốt đời bb luôn.

Nếu được, a Thắng nhắn em số tài khoản Techcombank vào DT em nha, tổng cộng hết bao nhiêu a nhăn em chuyển tiền luôn!

nếu ok, a gửi về địa chỉ : 114/15C Đinh Tiên Hoàng - P1 - Quận Bình Thạnh -TP HCM, người nhận Nguyễn Hữu Tuyển (Cty Linh Việt) ĐT 08.35513588 - DĐ 098.4047.004).

Cảm ơn a Thắng trước !

Cám ơn Tuyển đã quan tâm đến sản phẩm Leoviz.
Bên mình nhận đặt hàng theo yêu cầu của bạn. Hàng sẽ có trong thời gian khoảng 2 tuần nhé.
Tuyển yêu cầu chữ nghiêng, màu đỏ. Tuy nhiên, chữ màu đỏ không được nổi và sắc nét ( anh tuannn cũng đặt cây Ruby, chữ màu đỏ nhưng không đẹp nên đã đổi lại thành màu trắng, Tuyển tham khảo trang 20, topic này giúp mình). Nên chọn màu trắng vì như vậy nét sẽ rõ ràng và đẹp hơn).

Mai mình sẽ alo bạn nhé.

Bình luận từ Facebook