Cốt vợt Leoviz - Giới thiệu, thông tin, thử nghiệm và đánh giá

Leoviz

Binh Nhì
anh thắng e muốn lấy 1 mặt Inspirit Quattro 37 (IQ37) hoăc Saviga Special. cốt e là ruby chưa biết lấy mặt nào trong 2 mặt đấy cho hợp lý. nhờ anh tư vấn giúp. hình thức giao dịch vẫn như lần trước ah. e giang trên yên bái. em lấy mặt mầu đen???????????????????

Hiện nay miếng Saviga special đang tạm hết hàng. Khoảng 5 ngày nữa lô hàng mới sẽ về đến HN.
Saviga special hợp với cốt Ruby hơn Giang. Nếu bạn không vội thì chờ thêm mấy ngày giúp mình nhé.

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Gửi cty Hỏa Châu,
Em muốn đặt mua một cốt Leoviz Amber. Nhờ cty mica dùm em dòng chữ "Hưng Hay Ho" lên tem :D
Số điện thoại của em là 0903 031 823 (Hưng). Em ở Đồng Nai.
Địa chỉ: 11/7 khu phố Long Điềm, phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai.
Thông tin về tổng chi phí và phương thức thanh toán cũng như thời gian chuyển hàng thế nào nhờ cty cho em biết. Cám ơn!

cyber

Trung Sỹ
Cám ơn Tuyển đã quan tâm đến sản phẩm Leoviz.
Bên mình nhận đặt hàng theo yêu cầu của bạn. Hàng sẽ có trong thời gian khoảng 2 tuần nhé.
Tuyển yêu cầu chữ nghiêng, màu đỏ. Tuy nhiên, chữ màu đỏ không được nổi và sắc nét ( anh tuannn cũng đặt cây Ruby, chữ màu đỏ nhưng không đẹp nên đã đổi lại thành màu trắng, Tuyển tham khảo trang 20, topic này giúp mình). Nên chọn màu trắng vì như vậy nét sẽ rõ ràng và đẹp hơn).

Mai mình sẽ alo bạn nhé.

Dạ chữ màu trắng cũng được, anh xem thử chữ màu xanh dương có đc không, nếu được anh in em chữ màu xanh dương nha (không ổn thì anh cứ in màu trắng), nếu a thấy mờ thì vẫn in nghiêng nhưng là nét đậm "Bold" cũng. Tay em to to nên a thắng cho em cây cán FL a nhé, em thích cây có trọng lượng nhẹ, hiii!

Tổng chi phi hết bao nhiêu anh báo em biết để em chuyển tiền sớm cho anh nhé !

Cảm ơn anh trước !

Leoviz

Binh Nhì
Gửi cty Hỏa Châu,
Em muốn đặt mua một cốt Leoviz Amber. Nhờ cty mica dùm em dòng chữ "Hưng Hay Ho" lên tem :D
Số điện thoại của em là 0903 031 823 (Hưng). Em ở Đồng Nai.
Địa chỉ: 11/7 khu phố Long Điềm, phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai.
Thông tin về tổng chi phí và phương thức thanh toán cũng như thời gian chuyển hàng thế nào nhờ cty cho em biết. Cám ơn!

Hỏa Châu nhận hàng của bạn.
Tổng chi phí hết 1400, bạn có thể chuyển khoản vào 1 trong 5 tài khoản của mình. Thời gian nhận hàng khoảng 15-Aug Hưng nhé.
1. Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)
chi nhánh Phúc Yên, Vĩnh Phúc.
Số tài khoản: 036.100.156.6268
Chủ tài khoản: Lưu Tất Thắng

2. Ngân hàng thương mại cổ phần Công thương Việt Nam (Vietinbank)
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 711A.575.46789

3. Ngân hàng Đầu tư & phát triển Việt Nam (BIDV)
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 122.10.00.058758.3

4. Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn (Agribank)
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 1303.206.138.194

5. Ngân hàng Techcombank
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 103.249.279.590.11

Last edited:

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Hỏa Châu nhận hàng của bạn.
Tổng chi phí hết 1400, bạn có thể chuyển khoản vào 1 trong 5 tài khoản của mình. Thời gian nhận hàng khoảng 15-Aug Hưng nhé.
1. Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)
chi nhánh Phúc Yên, Vĩnh Phúc.
Số tài khoản: 036.100.156.6268

2. Ngân hàng thương mại cổ phần Công thương Việt Nam (Vietinbank)
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 711A.575.46789

3. Ngân hàng Đầu tư & phát triển Việt Nam (BIDV)
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 122.10.00.058758.3

4. Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn (Agribank)
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 1303.206.138.194

5. Ngân hàng Techcombank
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 103.249.279.590.11

Okê anh. Khoảng vài bữa nữa em gửi tiền vào tài khoản Techcom rồi sẽ báo cho anh liền.

ducphubb

Thượng Sỹ
Tối nay bé Phú con trai mình đã cầm cây vợt Amber tập bóng, độ nẩy của vợt tốt, âm thanh của vợt trong, rõ, qua 1 giờ tập luyện bé cũng nhanh quen với cây vợt mới này, đặc biệt bé có cảm xúc dòng chữ khắc trên cán vợt ducphubb tên kết hợp cha và con!

Attachments

• CV 3.jpg
    CV 3.jpg
    17.5 KB · Đọc: 18
  • CV 7a.jpg
    CV 7a.jpg
    17.8 KB · Đọc: 20
Last edited:
Hôm nay mùng 3-8 rồi chả biết cây của e song chưa a Thắng ơi? Sốt ruột quá ah hihi

Chào bạn.
Về cây vợt cán thẳng bạn đặt hàng thì bên mình vẫn xúc tiến và luôn mong quá trình được nhanh gọn và thuận tiện. Tuy nhiên bên mình mong bạn thông cảm rằng chỉ cần lấy một cái cán ST lắp vào vợt thì dễ, nhưng để đảm bảo dùng cán kích cỡ ra sao để đảm bảo tiêu chí kỹ thuật rồi tiến tới thử nghiệm và sản xuất thì khó và cần thời gian khá dài. Mình nghĩ trong vòng 1 tháng nữa bên mình khó có thể làm xong được. Rất xin lỗi bạn và mong bạn thông cảm cho bên mình.

Cập nhật:
Cốt vợt Leoviz Ruby: Hết hàng
Cốt vợt Leoviz Amber: Hết hàng

Dự kiến ngày xuất xưởng Leoviz Ruby : 8/8/2012
Dự kiến ngày xuất xưởng Leoviz Amber: 15/8/2012

Xin chân thành cảm ơn quý khách hàng đã quan tâm, tin tưởng và ủng hộ.

cyber

Trung Sỹ
Cám ơn Tuyển đã quan tâm đến sản phẩm Leoviz.
Bên mình nhận đặt hàng theo yêu cầu của bạn. Hàng sẽ có trong thời gian khoảng 2 tuần nhé.
Tuyển yêu cầu chữ nghiêng, màu đỏ. Tuy nhiên, chữ màu đỏ không được nổi và sắc nét ( anh tuannn cũng đặt cây Ruby, chữ màu đỏ nhưng không đẹp nên đã đổi lại thành màu trắng, Tuyển tham khảo trang 20, topic này giúp mình). Nên chọn màu trắng vì như vậy nét sẽ rõ ràng và đẹp hơn).

Mai mình sẽ alo bạn nhé.

Chiều nay e đã chuyển tiền vào TK Techcombank của anh Thắng rồi đó, a kiểm tra TK dùm em xem đã vào chưa nha, vì không thấy a nói chính xác số tiền "hàng" của em nên e chuyển khoảng 1,4 triệu, nếu thiếu a nói em biết nhé để em bổ sung, địa chỉ gửi hàng e đã ghi ở mục trước, khi nào có a báo em nha.

Cảm ơn a nhé !

Leoviz

Binh Nhì
Chiều nay e đã chuyển tiền vào TK Techcombank của anh Thắng rồi đó, a kiểm tra TK dùm em xem đã vào chưa nha, vì không thấy a nói chính xác số tiền "hàng" của em nên e chuyển khoảng 1,4 triệu, nếu thiếu a nói em biết nhé để em bổ sung, địa chỉ gửi hàng e đã ghi ở mục trước, khi nào có a báo em nha.

Cảm ơn a nhé !
Bên mình đã nhận đầy đủ tiền của Tuyển.
Khi nào hàng xong mình sẽ alo bạn nhé.

Cám ơn bạn nhiều.

ho rang kiem

Binh Nhì
Mình cũng tính đặt cây giống anh Tuấn:
Ruby:
Nguyễn Hoàng Long 25.08.1989

Cho mình xem mẫu cái nha.Thanks
Ok thì mình sẽ chuyển tiền.
À bây giờ đặt còn được tặng bao vợt k?
Hôm nay 13 ,nếu mình đặt thì chừng nào có?
Tốt nhất là trước 25 được k?Mình tặng quà sinh nhật.
Cám ơn nhiều.

Last edited:

cyber

Trung Sỹ
Mình cũng tính đặt cây giống anh Tuấn:
Ruby:
Nguyễn Hoàng Long 25.08.1989

Cho mình xem mẫu cái nha.Thanks
Ok thì mình sẽ chuyển tiền.
À bây giờ đặt còn được tặng bao vợt k?
Hôm nay 13 ,nếu mình đặt thì chừng nào có?
Tốt nhất là trước 25 được k?Mình tặng quà sinh nhật.
Cám ơn nhiều.

spam 1 tí

Đừng nói bác tặng cho "sư phụ" đấy nhé ! Bia

Bình luận từ Facebook