Cốt vợt cực độc ----> có ai giao lưu không?

nguyenquangvt

Binh Nhì
mình chỉ đọc bài,ít khi gửi,hoặc bán buôn gì,đôi lúc thấy nhìu vụ bán buôn thành công,cũng muốn thử,nhưng sợ nick mới,ko rõ giá cả thế nào
lại thôi,theo dõi bài của bạn ,thấy cách nc mình cũng mạnh dạn hơn nhìu,cám ơn bạn nhé,chúc bạn đổi ,bán thành công!

Doralikesmath

Trung Sỹ
em đặt mua dùm anh với anh không biết cách mua đồ online...
Đặt cái đó thì dễ thôi, nếu a thích bữa nào e đặt hộ cho, nhưng mà a phải xác định là chơi cây đó là phải đầu tư cặp mút mới tại bề mặt nó rộng hơn mấy cây vợt bt nhiều, tính ra a phải chi kha khá tiền đấy ạ Bia

hoangminhhau

Trung Uý
Đúng là ra giang hồ ko có võ thì sẽ bị dí đến chết.
Xem từ đầu mình đang nói chuyện nhẹ nhàng thì mấy người vào chọc gậy.
Tức khí bật lại cho đỡ ngứa mồm thì có người lại bất ngờ.
Lâu lắm không đăng đàn nên cũng ko biết thanh dai ca 77 là ai cả, và cũng không nên bất ngờ thanh dai ca à. Trên nhiều diễn đàn khác nó còn khủng gấp trăm lần trên đây.

Bachino là ai mình cũng ko biết, khẩu khí thì liên quan gì đến trình bóng bàn. Tui đánh phọt phẹt thôi nhưng cũng không ngại 1 ai cả.

Trên diễn đàn dạo này có một số người mới tham gia hoặc đã lâu nhưng cứ tự cho mình là người hiểu biết. Chuyện j hay topic j cũng thấy nhảy vào coment này nọ, chuyện chả đâu vào đâu vì có một số người này mà làm đi theo một chiều hướng khác. Tính e thì ngại va chạm ít khi tham gia vào mấy chuyện này nhưng đúng là đợt này thấy diễn đàn bị vài người này làm e bức xúc nên nói. Tham gia diễn đàn để giao lưu, tìm hiểu và một phần học tập không những về bóng bàn mà còn về lối sống, đạo đức, xây dựng mối quan hệ, ai không biết thì hướng dẫn chỉ bảo, ai láo lếu thì họ đã tự đào thải ra khỏi diễn đàn này rồi chứ không cần các bác phải đao to búa lớn làm j. Lan man quá, sorry a Dũng, chúc e nó mau tìm chủ mới.

trung2409

Trung Uý
Trên diễn đàn dạo này có một số người mới tham gia hoặc đã lâu nhưng cứ tự cho mình là người hiểu biết. Chuyện j hay topic j cũng thấy nhảy vào coment này nọ, chuyện chả đâu vào đâu vì có một số người này mà làm đi theo một chiều hướng khác. Tính e thì ngại va chạm ít khi tham gia vào mấy chuyện này nhưng đúng là đợt này thấy diễn đàn bị vài người này làm e bức xúc nên nói. Tham gia diễn đàn để giao lưu, tìm hiểu và một phần học tập không những về bóng bàn mà còn về lối sống, đạo đức, xây dựng mối quan hệ, ai không biết thì hướng dẫn chỉ bảo, ai láo lếu thì họ đã tự đào thải ra khỏi diễn đàn này rồi chứ không cần các bác phải đao to búa lớn làm j. Lan man quá, sorry a Dũng, chúc e nó mau tìm chủ mới.
Một topic nhiều tiếng Đan mạch, nhưng khá bất ngờ.... kịch tính. Bác vodanh hơi nóng nảy, nhưng có lẽ lâu rồi bác ko vào diễn đàn, em thấy xu thế mới nó là thế bác ạ, phong trào chém gió, dìm hàng, gạch ngói lên ngôi, bác cao tuổi rồi nên hơi chóng mặt và huyết áp tăng hơi nhanh. Phải thích ứng với thời cuộc thôi bác ạ.

luanvuong2910

Trung Uý
Đặt cái đó thì dễ thôi, nếu a thích bữa nào e đặt hộ cho, nhưng mà a phải xác định là chơi cây đó là phải đầu tư cặp mút mới tại bề mặt nó rộng hơn mấy cây vợt bt nhiều, tính ra a phải chi kha khá tiền đấy ạ Bia

đã xác định chơi cho vui thì anh lấy mút cũ ghép vào chơi cũng được,đâu đánh giải đâu mà sợ,nhưng cây trong link em vẫn ko đẹp bằng cây anh vodanh hì..

Bình luận từ Facebook