Cốt vợt cực độc ----> có ai giao lưu không?

fangaoning

Thượng Sỹ
Hi,e đang tính để cây này lại luyện đánh với bác đây (nick vodanh bị tay nào cướp mất rồi, hic)

tuyetvu79

Đại Tá
cây này tự chế thì dẹp ra chỗ khác chơi nhé, chưa vào đây đú đc đâu

KKKKKKKKKKKKK
BỚT NÓNG ĐI MỪ BÁC fangaoning UI..!
mời bác cái này nhé BiaBiaBia
mấy bữa nay trời nóng wa bác nhỉ....làm bác nóng....nên cái topic này cũng nóng theo :p

Fangaoning mới vào diễn đàn mà đanh đá nhỉ,chả nhẽ mềnh với anh poongpoong lại dùng súng để bắn đá chứ ko dùng tay ném gạch giờ kekeke.

bachikho

Đại Tá
ô hay, vodanh thì ai cần j phải biết là ai, nếu có dịp về HP thì tui xin được học tập 1 trận nhỉ, nghe khẩu khí cũng giống cao thủ gớm đó chứ

fangaoning

Thượng Sỹ
Đúng là ra giang hồ ko có võ thì sẽ bị dí đến chết.
Xem từ đầu mình đang nói chuyện nhẹ nhàng thì mấy người vào chọc gậy.
Tức khí bật lại cho đỡ ngứa mồm thì có người lại bất ngờ.
Lâu lắm không đăng đàn nên cũng ko biết thanh dai ca 77 là ai cả, và cũng không nên bất ngờ thanh dai ca à. Trên nhiều diễn đàn khác nó còn khủng gấp trăm lần trên đây.

Bachino là ai mình cũng ko biết, khẩu khí thì liên quan gì đến trình bóng bàn. Tui đánh phọt phẹt thôi nhưng cũng không ngại 1 ai cả.

ngocson89

Binh Nhì
Thành thật xin lỗi nếu làm bác khó chịu. Cũng chỉ vì mình muốn cái giá hợp lý cho ai muốn sưu tầm thôi mà. Bác vodanh có nhiều bài viết khá hay, mình hâm mộ từ lâu nên có gì mong bác bỏ quá cho

meoluoitmb

Đại Tá
Đúng là ra giang hồ ko có võ thì sẽ bị dí đến chết.
Xem từ đầu mình đang nói chuyện nhẹ nhàng thì mấy người vào chọc gậy.
Tức khí bật lại cho đỡ ngứa mồm thì có người lại bất ngờ.
Lâu lắm không đăng đàn nên cũng ko biết thanh dai ca 77 là ai cả, và cũng không nên bất ngờ thanh dai ca à. Trên nhiều diễn đàn khác nó còn khủng gấp trăm lần trên đây.

Bachino là ai mình cũng ko biết, khẩu khí thì liên quan gì đến trình bóng bàn. Tui đánh phọt phẹt thôi nhưng cũng không ngại 1 ai cả.
===========
Giờ mới biết đây chính là vodanh, trứoc đây mình cũng đọc rất nhiều bài viết khá hay của bạn, chỉ góp ý chút xíu thôi nhé. Dù có nóng giận hay bực mình thì cũng không nên dùng từ "đ" nhiều như vậy bạn nhé. Nếu là Bác vodanh thì hình như hơn tuổi mình thì phải, mình sinh năm 77.Chắc giờ Bác cũng hạ nhiệt rồi.
làm việc nhé:
Bác không đổi giao lưu sang dòng nào khác được à. Ví dụ sardius tem Bạc hay tem đồng có seri chẳng hạn.

luanvuong2910

Trung Uý
ghiền quassssssssssss. đổi em đi.. em còn cây clipper cr đời đầu ngon ở nhưng rớt 2 cái nắp.. bảo đảm đánh ngon hơn pro... đổi luôn... hic hic..
.

Bình luận từ Facebook