Cốt vợt chuyên đánh gai dài.

khuong-defensive

Thượng Sỹ
Chào anh chị có cùng sở thích gai dài, sau nhiều ngày chờ mong cuối cùng em cũng đã có trong tay cốt vợt mà em đã lục tung trên các diễn đàn đánh gai. Cốt vợt mới nhận 100% mới, còn nguyên bọc nilon. hình dáng bên ngoài nhìn rất đẹp, chắc chắn, tay cầm rất êm, cảm giác chắc tay, để mai em vô keo cán vợt và dán mút vào test rồi sẽ cho anh chị một vài cảm nhận ban đầu nhé.
mua vợt nhà sản xuất tặng kèm luôn một mặt gai dài.
thông số nhà sản xuất
Speed: 100
Control: 100
Rating: OFF to OFF+
Thickness: 7.0 mm
Weight: 68 g
Construction: 3+2
nguồn tham khảo để mua:
http://www.megaspin.net/store/default.asp?pid=yinhe-t-9

thân chào !

Pằng A Chíu

Trung Sỹ

Trông cũng được đấy chứ nhỉ? Mình cũng đang định kiếm cây đanh thử Gai gốc xem sao. Còn cây nào chơi gai tốt mà dễ mua ở các đại lý ở mình không bác ?

Kiếm cùn

Trung Sỹ
Chào bác chủ , Bác cho em hỏi chút order trên trang này như thế nào ? thủ tục có nhanh gọn không ? thời gian chờ đợi ? thanks !

trungsay

Thượng Sỹ
Chào bác chủ , Bác cho em hỏi chút order trên trang này như thế nào ? thủ tục có nhanh gọn không ? thời gian chờ đợi ? thanks !

Bác cần em có thể mua giúp nhé, giống của chủ thớt luôn. Thời gian là 8-10 ngày.
Lâu lắm chưa gặp bác Kiếm Cùn. hi

trungsay

Thượng Sỹ

Bác cần em có thể mua giúp nhé, giống của chủ thớt luôn. Thời gian là 8-10 ngày.
Lâu lắm chưa gặp bác Kiếm Cùn. hi

phantom0011

Thượng Sỹ
Khiếp quá, không biết bác chủ có nhầm không chứ cây vợt này có 68 gram, dán gai OX vào và 1 bên mút nữa thì trọng lượng tổng thể cỡ 140-150 gram, nhẹ quá đánh làm sao có uy lực được trừ khi là đánh bóng bàn dưỡng sinh.

phantom0011

Thượng Sỹ
Kiếm cùn ( Hoàng ) định nhảy sang chơi gai hay chỉ lấy cốt thôi. Đánh gai cầu kì lắm, gãy vài gai là đi tong 1 mặt ngay nên anh chuyển đánh anti từ lâu rồi. Tính năng cũng gần tương đương mà lại kín bóng hơn. Mặt này dán 1 lần đánh 10 năm mới phải thay nên chỉ cần dán Forehand thôi.

cuchuoi

Binh Nhì
Bạn cho mình hỏi cây này so với cây T2 thế nào nhỉ? Mình có cây T2 đánh thấy nảy lắm, mình không đánh gai nhưng lại hay đánh với người chơi gai, nhiều lúc cũng thấy khó chịu.

tanya

Thượng Sỹ
Khiếp quá, không biết bác chủ có nhầm không chứ cây vợt này có 68 gram, dán gai OX vào và 1 bên mút nữa thì trọng lượng tổng thể cỡ 140-150 gram, nhẹ quá đánh làm sao có uy lực được trừ khi là đánh bóng bàn dưỡng sinh.

có dịp em(con) sẽ cho anh(chú) thấy,vợt 140gr có thể đánh chết trong 1 hoặc 2 cú đánh nếu như biết cách phát lực

khuong-defensive

Thượng Sỹ
Cốt vợt rất bám banh. nhẹ nhưng tốc độ không thua Amultar bao nhiêu
Fh đánh tương đối vừa ý, xa bàn không hề thiếu lực.
Bh gai bóng đi banh lắc lư vô cùng, còn tùy vào xoáy đã tạo ra trước đó. Và động tác người đánh.
Bh control khá tốt, chop êm, chop block lợi hại, trả xoáy nhiều...

o0oKuBio0o

Binh Nhì
sẳn topic này, mình giới thiệu ae 1 cốt đánh gai cũng ngon lắm, mà bên FH đánh mút (kể cả mặt Tàu) vẫn được đảm bảo được tốc độ, độ xoáy và kiểm soát.
đây nè:
tks chủ thớt:D

Bình luận từ Facebook