Cốt thuần gỗ - Làm lại từ đầu

HOANG MINH

Đại Tá
Đúng đó Minh ơi, nhưng cán hơi nhỏ, mình đánh hai hôm kg quen nên đã quay về Gergaly 21. Chắc cũng để lại cho ai thích thôi. Gỗ già kêu boong boong đã lắm
Chuyển sang đánh gai thì cũng phải mất cả tuần đến cả tháng, 2 hôm sao đủ thấm. Cứ để nguyên combo đó mà trải nghiệm từ từ, đừng vội bỏ cuộc nếu mình thật sự thích.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thuần gỗ

View attachment 60939
A Sơn giúp E tí ngoài lề. .ngày nào ông bạn cũng phải uống thứ này mà không biết nó là gì. .thấy chữ tàu cũng ngại ngại. .thanks Bác ;)
Cái này là Lộc Giác Giao hay còn gọi là Cao ban Long. Tức là cao được nấu từ sừng Hưu, Nai.
Cao ban long là một vị thuốc cực tốt, bồi dưỡng, thuốc bổ, thuốc cầm máu dùng trong các trường hợp thổ huyết, nôn và ho ra máu, dạ dày và ruột chảy máu, tử cung ra máu, kinh nguyệt quá nhiều, đi tiểu nhiều, mồ hôi trộm, chân tay đau nhức, suy nhược cơ thể. Ngậm để chữa các loại ho, ho khan, ho gió
Liều dùng, ngày ăn 5 – 10g. Có thể ăn tới 20g, cắt thành từng miếng nhỏ để nhai và ngậm cho tan dần trong miệng. Có thể ăn với cháo hoặc hòa tan trong rượu hâm nóng lên mà uống.
Có thể dùng ngậm để chữa ho, ho khan, ho gió.

Last edited:

QuangHung

Đại Tá
Cái này là Lộc Giác Giao hay còn gọi là Cao ban Long. Tức là cao được nấu từ sừng Hưu, Nai.
Cao ban long là một vị thuốc cực tốt, bồi dưỡng, thuốc bổ, thuốc cầm máu dùng trong các trường hợp thổ huyết, nôn và ho ra máu, dạ dày và ruột chảy máu, tử cung ra máu, kinh nguyệt quá nhiều, đi tiểu nhiều, mồ hôi trộm, chân tay đau nhức, suy nhược cơ thể. Ngậm để chữa các loại ho, ho khan, ho gió
Liều dùng, ngày ăn 5 – 10g. Có thể ăn tới 20g, cắt thành từng miếng nhỏ để nhai và ngậm cho tan dần trong miệng. Có thể ăn với cháo hoặc hòa tan trong rượu hâm nóng lên mà uống.
Có thể dùng ngậm để chữa ho, ho khan, ho gió.
Ầy. .đúng thứ E tìm đây rồi. .thanks Bác nhiều. .!

skyline III

Thượng Sỹ
Sau khi đọc bài của các bác, nhất là hôm nay xem xong trận chung kết của Đạt và Linh mình mạo muội có chút ý kiến này. Qua trận đấu mình thấy rõ điểm yếu nhất của cốt vợt cacbon đó là bắt ngắn và xử lý trên bàn. Trước khi vào trận đấu ai cũng nghĩ Đạt ở cửa trên nhưng Linh ko nghĩ vậy ... Linh đã từng chơi Sadius (trước khi chuyển qua Stiga) nên hơn ai hết Linh biết đc điểm yếu này. Trong trận đấu gần như tất cả các tình huống Đạt giao bóng Linh đều cố bắt ngắn trên bàn. Đ rất bế tắc các tình huống này, bắt ngắn lại thường bị dài và bị tấn công trước dẫn đến kết quả tất yếu. Thoi em xem tennis đây... các cụ đừng gạch đá nhé.

Bình luận từ Facebook