cốt thế nào hợp mút tàu?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Máy tính hết BH 1-2 năm,sắp vứt ra bãi rác đến nơi rồi còn xui ngta nâng cấp với chả nâng queo.8tr thì thêm vài ba triệu nữa đc con MT cấu hình tương đối cao lại thiết kế đời mới phù hợp.Thôi @TRẠNG....CÁ bỏ con laptop đó cho con nó chơi game,làm con VAIO dòng D 11 in lai giữa MT bảng và notebook đó,đảm bảo quá HOÀNH TÁ TRÀNG..khi đi quan hệ KH
:D:D
Khiếp, nhà thì nghèo bác lại xui em dùng hoang, trước bỏ ra hơn 20 củ xu hào mới xách về được em này, em kia tầm gần 30 củ sau khi mua đủ đồ, thôi, các bác khuyên nữa thì ... nhà đâu mà bán :(:(:(:(:(:(

Heo con

Đại Tá
Nhìn con Chip Haswell mà thèm, cấu hình này mà là Laptop thì sợ vượt quá budget của bác Trạng tý, cỡ 200% :)
laptop đấy bác, em này là em dòng haswell dòng M , đa phần haswell bây giờ toàn hàng U tiết kiệm điện nên hiệu năng rất thấp bác ạ. Khi mua nên chú ý là M chứ ko phải U nhé, 2 thằng khác hoàn toàn đấy, em này xài vga rời class 2 (256 bit) 2gb bác @Trainee ợ . Nhưng tốc thật sự là ở ram cao nên xài thick lém bác @Trạng .... CÁ ạ, và cái vga nó cũng tăng tốc do xử lý riêng biệt nên xử lý video cực kỳ nhanh luôn, em render 3 tiếng video chỉ có 1 tiếng thoai (5 lớp fx nhé)

nvh78

Đại Tá
Vợ nó đẻ cho tới 3 đứa thì cũng nên bảo dưỡng cái máy nó tý chứ. Nếu bác làm không được thì nhờ thằng bạn thân! :D
Đúng rồi!đẻ tận 3 đứa mà đ' bảo dưỡng máy thì dão cmnđ.Mai kia thò ra thụt vào lại chán cơm thèm phở mất thôi.:p:p:D

nvh78

Đại Tá
Khiếp, nhà thì nghèo bác lại xui em dùng hoang, trước bỏ ra hơn 20 củ xu hào mới xách về được em này, em kia tầm gần 30 củ sau khi mua đủ đồ, thôi, các bác khuyên nữa thì ... nhà đâu mà bán :(:(:(:(:(:(
Phụ trách qhKH phải khác chứ!bỏ ra 30tr,thì sẽ thu về gấp nhiều lần,lo gì mà

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác có thể mua em dell latitude e6500 xài cũng ngon, giá rẻ tầm 3-3t5 xài kinh tế, trâu bò, vỏ nhôm xài cho quân đội cũng oách
http://www.vatgia.com/317/424529/de...-nvidia-quadro-nvs-160m-15-4-inch-pc-dos.html

thế thì còn thua em PC lenovo cùi Core 2 Quad của em ở nhà, chạy sao được bác ơi, Win 8 đã đứt hơi rồi, con đó em mua 2010 nguyên cục là 12 củ xu hào đó, giờ chả sao trừ CHẬM :p:p:p:p:p:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Phụ trách qhKH phải khác chứ!bỏ ra 30tr,thì sẽ thu về gấp nhiều lần,lo gì mà
Thời đó thì nói làm gì, em chỉ mua được máy tính, chứ mấy thằng bạn em toàn chơi MEC với BMW, nhưng tính ra máy tính khấu hao lâu nhất ạ, giờ chả thằng nào còn gì :D:D:D:D Mỗi em là còn máy tính đầy nhà :(:(:(:(:(:(

Heo con

Đại Tá
View attachment 47004
thế thì còn thua em PC lenovo cùi Core 2 Quad của em ở nhà, chạy sao được bác ơi, Win 8 đã đứt hơi rồi, con đó em mua 2010 nguyên cục là 12 củ xu hào đó, giờ chả sao trừ CHẬM :p:p:p:p:p:p
Tầm 10 củ khó mua lắm, chỉ có dạng ấy hoặc bác mua mấy con elittle đó, mà elittle cỡ này thì ko ngon phải khoảng 16 triệu à hiii. Hay bác quất ailenware m15x đê

http://www.vatgia.com/317/1410295/a...-15-6-inch-windows-7-home-premium-64-bit.html

huuphi

Binh Nhì
Cốt nào hợp mút tàu?
Sau 2 năm chơi mút tau, kinh qua gần 20 côts vợt, trả giá bằng nhiều mồ hôi và xiền, mình xin chia sẻ vài kinh ngiệm a e nghe cho vui.
- theo cá nhân, cốt hợp mút tàu cần hơi rung, mỏng hay dày kô quan trọng, nhưng phải rung, thường cốt gỗ mỏng sẽ hay rung. Cốt 5 lớp rung nhưng hơi thiếu lực xa bàn, hợp đánh lúc sức khỏe yếu. Cốt 7 lơp có vẻ cứng hơn, nặng hơ, đánh mất sức hơn, nhưng uy lực cú giật hay hơn 5 lớp.
- một số cây hợp mút tàu: absolum( mới đánh lại cây này, hay nhất, hơi nặng), tsp barricio ( trung cận bàn hay), nittaku Acoustic (hơi thiếu lực, ôm bàn). Theo thứ tự, thích nhất cây absolum.
Anh cho em hỏi là cây vợt clipper cc có hợp vs mút tàu khônh ạ?

Bình luận từ Facebook