Copy đơn LLTT/TS7 vs Yên trọng tài/Kiên organ trị giá ít nhất 320 bia

Ruahoguom

Thiếu Uý
À bây giờ anh còn thêm thú vui nữa là giết ruồi và sờ mu rùa nữa.

Trời>......................................................................
Giết ruồi thì bình thường!
Sờ mu rùa nghe lần đầu tiên!!!!!!!!!!!!!!!!!
Các sỹ tử đang có mốt sờ đầu rùa thì em có nghe,chứ bác Spai sở thích hơi quái...............đản!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hôm nào anh sờ ở đâu thì cho em đi cùng với nhé!~:confused::confused::confused:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Tuy quý đôi anh Yên- Kiên làm đôi em giờ Bia ít quá. Khả năng bác Spy chuyển 20 bia của bác sang cửa LLTT- TS7 cho cân đi bác...

Drhongson

Đại Tá
Đi chỗ khác chơi đi em. Trận này toàn trọng tài quốc tế dùng Camera xịn quay chứ k ai dùng camera của em đâu!!!

Chú số 7 dùng lại quả Avar second hand của LLTT trông ngon lắm, thay đi không nộp nhiều đấy. Ngày xưa LLTT dùng cái này nên bị mệnh danh là ATM di động đấy.

Drhongson

Đại Tá
Do bác HR tối qua sợ bị truy sát nên đã đứng cửa LLTT- TS7 30 Bia. Hình sẽ post sau. Cám ơn bác HR nhé!!!

Tối qua trong lúc cao hứng vì thắng được Spy ( cái này đã có trong kế hoạch) Hangruoi đã cao hứng đứng cửa LLTT/TS7 30 bia. Tiền mặt đã được trao ngay trên bàn bia.
Như vậy cho đến nay tình hình đứng cửa bên LLTT/TS7 đã có 220 bia và cặp Yên/Kiên có 290 bia. Chỉ còn 70 bia nữa là hai bên sẽ cân bằng.
Như vậy đã có ít nhất 320 bia dùng để uống sau trận đấy. Con số này còn tiếp tục tăng lên khi thị trường chỉ đóng cừa trước giờ bóng lăn vào 17:30 thứ bẩy tuần này

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tối qua trong lúc cao hứng vì thắng được Spy ( cái này đã có trong kế hoạch) Hangruoi đã cao hứng đứng cửa LLTT/TS7 30 bia. Tiền mặt đã được trao ngay trên bàn bia.
Như vậy cho đến nay tình hình đứng cửa bên LLTT/TS7 đã có 220 bia và cặp Yên/Kiên có 290 bia. Chỉ còn 70 bia nữa là hai bên sẽ cân bằng.
Như vậy đã có ít nhất 320 bia dùng để uống sau trận đấy. Con số này còn tiếp tục tăng lên khi thị trường chỉ đóng cừa trước giờ bóng lăn vào 17:30 thứ bẩy tuần này

Hôm qua bác HR thắng được bác và thấy em oánh cho cậu LLTT nát hàng ( ợ 10 Bia) nên vui quá mà uống nhiều bia quá, nên ở độ 30 bia đó bác. Hehe. Hôm nay tỉnh rượu có khi bác HR lại có ý định lùi xe, đòi lại tiền đó bác Huy. Bác phải đề phòng nhé!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

hibiki

Moderator
Chú số 7 dùng lại quả Avar second hand của LLTT trông ngon lắm, thay đi không nộp nhiều đấy. Ngày xưa LLTT dùng cái này nên bị mệnh danh là ATM di động đấy.

Hèn chi em nghĩ mãi k ra, hoá ra là ava hồi xưa của máy ATM Hoa Đà Tái Thế ;)

tuấn số 7

Thiếu Uý

Hèn chi em nghĩ mãi k ra, hoá ra là ava hồi xưa của máy ATM Hoa Đà Tái Thế ;)

Mình còn ảnh Lợn đi ủng, chó đội mũ bảo hiểm nữa cơ nhưng cứ từ từ sẽ post. Nhưng tìm mãi mới ra ông Lợn đội mũ bảo hiểm này. Mình tính sợ bị ném đá nên nuôi em lợn đội mũ BH này cho lành:))

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Bác liệu thần hồn, đừng thấy em vào Sài Gòn là tranh thủ gáy, họp báo chùa. Đợi em ra em lại cho nát hàng tiếp!!!!
thèm Bia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Như vậy chỉ còn 48h đồng hồ nữa là trận đấu có kết quả,sức lực đôi T7 cùng LLTT đang rất ổn định,ngày nào cũng luyện tập khi pin còn 1 vạch mới ra về.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Bác liệu thần hồn, đừng thấy em vào Sài Gòn là tranh thủ gáy, họp báo chùa. Đợi em ra em lại cho nát hàng tiếp!!!!
thèm Bia

Bác HR vừa gọi điện cho em thông báo được các bác Sài Gòn tiếp đón chu đáo quá. Hehe. Quả này từ Nam về bác HR chắc trình bóng lên 2 quả, trình bia lên 10 cốc. căng đấy!!!

Drhongson

Đại Tá
Như vậy chỉ còn 48h đồng hồ nữa là trận đấu có kết quả,sức lực đôi T7 cùng LLTT đang rất ổn định,ngày nào cũng luyện tập khi pin còn 1 vạch mới ra về.

Không biết hai cao thủ Kiên/Yên đã trở về HN chưa, tình hình thế nào mà thấy im ắng quá hay bác Hunghanoi đang cấm trại luyện quân cho trận đánh lớn. LLTT và TS7 dạo này show hàng nhiều quá lộ hết cả bài.

Drhongson

Đại Tá

Không biết hai cao thủ Kiên/Yên đã trở về HN chưa, tình hình thế nào mà thấy im ắng quá hay bác Hunghanoi đang cấm trại luyện quân cho trận đánh lớn. LLTT và TS7 dạo này show hàng nhiều quá lộ hết cả bài.

Drhongson

Đại Tá
Gần đến ngày thi đấu mà cửa bia vẫn chưa cân??? Khả năng bác nào ở cửa anh Yên quay lại ở cửa đôi T7 thôi!!!

Không cân cũng không sao, những ai đứng cửa bên thua cứ nộp đủ bia như đã cam kết là ổn thôi. Rồi cuối cùng mọi thứ cũng thành bia hết anh em liên hoan cho vui thôi mà.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Khả năng đôi anh Yên- Kiên đang lên Núi luyện kiếm đó anh Huy. Bác Hùng đã đứng ra bảo lãnh thì k lo vụ thứ 7 này rồi...

Bình luận từ Facebook