Copy đơn LLTT/TS7 vs Yên trọng tài/Kiên organ trị giá ít nhất 320 bia

Drhongson

Đại Tá
Để tiện cho việc theo dõi Spy lập topic riêng cho trận đấu được chờ đợi này. Thông tin chi tiết về trận đấu này như sau :

Thời gian : 17:30 ngày 28.7.2012
Địa điểm : nhà thi đấu Bách Khoa
Thể tức : Copy đơn
Mệnh giá : 100 bia
Trọng tài : tổ trọng tài quốc gia
Quay phim : chuyên gia Hunghanoi

Tình hình đứng cửa :

Cặp LLTT/Tuấn số 7 :

Metri (Hưng côn lôn) : 100 bia
ThangRau ( Thắng râu) : 20 bia
Scubi06 ( Dũng Linh đàm) : 20 bia
Nhà đầu tư dấu tên : 50 bia
Hangruoi : 30 bia
.....................................
Tổng số tạm tính : 220 bia

Cặp Yên/Kiên :

Bác Đoàn Chấu (Canada) : 200 bia
Xuan Ánh : 40 bia
Anh Hunghanoi : 10 bia
Trần Thế Long : 20 bia
Spy : 20 bia
......................................
Tổng số tạm tính 290 bia

Như vậy tương quan lực lượng hiện giờ phía ủng hộ cặp Kiên/Yên đang trội hơn phía ủng hộ cặp LLTT/TS7 là 70 bia. Rất mong người ủng hộ cho cặp đôi hoàn hảo LLTT/TS7 tiếp tục đứng cửa để cân bằng con số này.

Toàn bộ số bia thua cuộc trong trận đấu và số bia đứng cửa của bên thua sẽ được dùng hết trong buổi liên hoan sau khi kết thúc trận đấu.

Trân trọng kính mời các bác đứng cửa và người quan tâm tới trận đấu này tới cổ vũ cho các đấu thủ và đi liên hoan sau khi trận đấu kết thúc

Last edited by a moderator:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Để tiện cho việc theo dõi Spy lập topic riêng cho trận đấu được chờ đợi này. Thông tin chi tiết về trận đấu này như sau :

Thời gian : 17:30 ngày 28.5.2013
Quay phim : chuyên gia Hunghanoi

Tình hình đứng cửa :

Cặp LLTT/Tuấn số 7 :

Metri (Hưng côn lôn) : 100 bia
ThangRau ( Thắng râu) : 20 bia
.....................................
Tổng số tạm tính : 120 bia

Cặp Yên/Kiên :

Bác Đoàn Chấu (Canada) : 200 bia
Xuan Ánh : 40 bia
Anh Hunghanoi : 10 bia
Spy : 20 bia
......................................
Tổng số tạm tính 270 bia

Như vậy tương quan lực lượng hiện giờ phía ủng hộ cặp Kiên/Yên đang trội hơn phía ủng hộ cặp LLTT/TS7 là 150 bia. Rất mong người ủng hộ cho cặp đôi hoàn hảo LLTT/TS7 tiếp tục đứng cửa để cân bằng con số này.

Trân trọng kính mời các bác đứng cửa và người quan tâm tới trận đấu này tới cổ vũ cho các đấu thủ.

Anh cho em hỏi là bia này để uống hết chứ ạ?

Drhongson

Đại Tá
Anh cho em hỏi là bia này để uống hết chứ ạ?

Bia nhiều thế dùng để uống chứ không phải để tắm đâu Rùa nhé.
Anh còn chưa hỏi tội chú về vụ bán độ hôm trước. Định cho qua vụ này nhưng dư luận lên án quá đành viết đơn nhờ bên an ninh TS7 điều tra đưa vụ việc ra ánh sáng

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bia nhiều thế dùng để uống chứ không phải để tắm đâu Rùa nhé.
Anh còn chưa hỏi tội chú về vụ bán độ hôm trước. Định cho qua vụ này nhưng dư luận lên án quá đành viết đơn nhờ bên an ninh TS7 điều tra đưa vụ việc ra ánh sáng

Em hỏi khí ko phải là đứng cửa quy ra bia hay cầm về TÚI ạ?
Còn vụ mà theo anh bảo là bán độ thì em thề,em hứa,em đảm bảo là em ko bán ạ!
Em mà nói điêu người yêu em chết,em mà nói dối 2 đầu gối em bằng nhau!
Thắng ủn hôm đó thèm 20 bia của anh nên oánh như là anh nhập ý!

Drhongson

Đại Tá

Chú Rùa hỏi buồn cười quá , bia chất lỏng thì làm sao đút vào túi được. Uống không hết thì cũng phải cố mà uống cho hết chứ. Đúng là Rùa, cho 3 bát ợ thêm bia bây giờ.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Thề như ông Rùa thì ai chả thề được. Bác Rùa có vợ rồi lại thề nói điêu người yêu em chết, 2 đầu gối k bằng nhau thì lệch à??? Vụ này phải xử thôi bác Huy. Bán độ lộ liễu quá, khổ bác và khổ cậu Hùng Hà bóng bàn... Bên an ninh đã có thông tin chính thức rồi: Trận này bán độ 100%.

Drhongson

Đại Tá
Cụ Rùa cuối tuần có nổi không để ae còn đặt cửa?

Cụ Rùa qua vụ bán độ vừa rồi bị công luận lên án quá nên không dám thò cổ ra đâu bác ạ. Thò ra cái là cắt tiết luôn cho hả giận.

Drhongson

Đại Tá
20 bia của tranthelong bỏ đi đâu rồi ông bầu spy ơi ! hihi

Chết chửa, thế mà sót 20 bia của Supporter Long. Con số sửa lại đã nâng đặt của đôi Kiên/Yên lên 290 bia. Ai yêu quí đắm say Thắng ủn và Tuấn số 7 thì hãy ra tay thôi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Yêu em nhiều chứ bác T7 chưa thấy ai yêu.Tình hình vụ này đắp chăn chờ độc lập.Ko ai cân nữa thì cặp đôi lên gối nốt đi chứ còn gì.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chú Rùa hỏi buồn cười quá , bia chất lỏng thì làm sao đút vào túi được. Uống không hết thì cũng phải cố mà uống cho hết chứ. Đúng là Rùa, cho 3 bát ợ thêm bia bây giờ.

Bác đúng là hơi già rồi nên chậm hiểu!
Bia thì bác quy ra 10000d=1 bia,người ta mang bia đi đặt cửa chắc??????????????????
Ba bát chứ 300 bát thì giờ bác đâu phải đối!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thề như ông Rùa thì ai chả thề được. Bác Rùa có vợ rồi lại thề nói điêu người yêu em chết, 2 đầu gối k bằng nhau thì lệch à??? Vụ này phải xử thôi bác Huy. Bán độ lộ liễu quá, khổ bác và khổ cậu Hùng Hà bóng bàn... Bên an ninh đã có thông tin chính thức rồi: Trận này bán độ 100%.

Bằng chứng đâu??????????????????????????

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cụ Rùa cuối tuần có nổi không để ae còn đặt cửa?

Cảm ơn bác Tuy đã quan tâm,nếu điều kiện kỹ thuật cho phép,cơn bão vào HN kết thúc sớm em sẽ có mặt để thanh toán những phần tử cộm cán trong việc gây rối ,mất trật tự,kích động chiến tranh....Điển hình là TS7 sau khi gáy nhiều em đã tiêu diệt làm gương!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cụ Rùa qua vụ bán độ vừa rồi bị công luận lên án quá nên không dám thò cổ ra đâu bác ạ. Thò ra cái là cắt tiết luôn cho hả giận.

Em có thò ra hay ko thò ra mà vẫn chén được bia mới hay chứ bác à!Thế mới đúng là cao thủ ko bằng tranh thủ bác ơi!
Dạo này tuy sói hơi già nhưng hay ăn lòng non của lừa nên hơi..........lẫn cẫn.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Em có thò ra hay ko thò ra mà vẫn chén được bia mới hay chứ bác à!Thế mới đúng là cao thủ ko bằng tranh thủ bác ơi!
Dạo này tuy sói hơi già nhưng hay ăn lòng non của lừa nên hơi..........lẫn cẫn.

Topic đang hoành, bác Rùa vào đá loạn cả lên, chẳng nhẽ oánh cho cụ vỡ mu rùa ra thì cụ mới chịu nằm im hay sao ấy nhể??

Drhongson

Đại Tá
Tính đến 10:00 ngày 23/7 thì tương quan lực lượng phía ủng hộ cặp Kiên/Yên đang trội hơn phía ủng hộ cặp LLTT/TS7 là 170 bia. Rất mong người ủng hộ cho cặp đôi hoàn hảo LLTT/TS7 tiếp tục đứng cửa để cân bằng con số này.

Toàn bộ số bia thua cuộc trong trận đấu và số bia đặt cược cho bên thua sẽ được dùng hết trong buổi liên hoan sau khi kết thúc trận đấu

Trân trọng kính mời các bác đứng cửa và người quan tâm tới trận đấu này tới cổ vũ cho các đấu thủ và đi liên hoan sau khi trận đấu kết thúc

Drhongson

Đại Tá
Tính đến 10:00 ngày 23/7 thì tương quan lực lượng phía ủng hộ cặp Kiên/Yên đang trội hơn phía ủng hộ cặp LLTT/TS7 là 170 bia. Rất mong người ủng hộ cho cặp đôi hoàn hảo LLTT/TS7 tiếp tục đứng cửa để cân bằng con số này.

Toàn bộ số bia thua cuộc trong trận đấu và số bia đặt cược cho bên thua sẽ được dùng hết trong buổi liên hoan sau khi kết thúc trận đấu

thuongtihar

Thượng Sỹ
Thời gian : 17:30 ngày 28.5.2013
Quay phim : chuyên gia Hunghanoi ====> Bao giờ cho đến ngày tương lai hả bác Sờ Pai ơi, em là em muốn đến xem lắm lắm ý nhưng mà không thề em hứa em đảm bảo là còn lâu lắm mới xảy ra he he he

Ruahoguom

Thiếu Uý
Topic đang hoành, bác Rùa vào đá loạn cả lên, chẳng nhẽ oánh cho cụ vỡ mu rùa ra thì cụ mới chịu nằm im hay sao ấy nhể??

Giờ thần hồn!
Anh chờ chú béo bằng TS7 anh nấu đông luôn!
Ts7 thì kho tàu rồi.Còn nốt anh dao mẻ ninh làm nước lẩu chén chơi!!!!!!!

Bình luận từ Facebook