CNT Men's “Road to Suzhou" Trial

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Thằng Fan dễ vô đối trong khoảng từ 2016 - 2020 lắm, sau đó thì em không biết chớ khoảng kia thì chắc chắn nó là số 1 rồi. Lối của thằng Đông vốn giống Wang Hao, chỉ công và công, đều như nước cả 2 bên, và khả năng là theo lối của Hao Béo, nó không tập phòng thủ đâu mà các bác mong nhé :D
Thằng Zhang hí nó chơi chặn đẩy đôi công rồi đờ mi phát chết chứ nó không giật trái phải như 1 đâu mà so sánh quả giật trái của nó với FZD, nếu là giật trái thì thằng Zhang còn kém cả Ma Long chứ đừng nói là so với Fan ZhenDong.

backhand-ghost

Đại Tá
Thằng Fan dễ vô đối trong khoảng từ 2016 - 2020 lắm, sau đó thì em không biết chớ khoảng kia thì chắc chắn nó là số 1 rồi. Lối của thằng Đông vốn giống Wang Hao, chỉ công và công, đều như nước cả 2 bên, và khả năng là theo lối của Hao Béo, nó không tập phòng thủ đâu mà các bác mong nhé :D
Thằng Zhang hí nó chơi chặn đẩy đôi công rồi đờ mi phát chết chứ nó không giật trái phải như 1 đâu mà so sánh quả giật trái của nó với FZD, nếu là giật trái thì thằng Zhang còn kém cả Ma Long chứ đừng nói là so với Fan ZhenDong.
khỉ lại nói không chuẩn nhé, chết thật, người ta đánh giá đấy. Bậy nào.

backhand-ghost

Đại Tá
Em dạo này chuyên tâm vào công việc và tập luyện ạ =)) ngày nào em cũng vào 4r hóng cái clip mà anh định làm phụ đề phần bình luận :D
báo cáo đồng chí đại uý, từ lần trước mình đã dịch được 1/3 rồi, nhưng dạo này bận quá nên lại thất hẹn (đúng là tệ thật, nhưng ko biết làm thế nào). Còn khoảng 8 phút còn lại (tổng dài 15') sẽ cố gắng làm cho xong. Cái này ko dám dịch tuỳ ý, sợ mọi người lại chê cười, vậy nên làm nó cũng chậm quá.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long

mới thấy bác nào ca ngợi LJK hay hơn FZD thì ăn ngay 3 roi :D
Thằng Đông giờ không phải tài năng trẻ nữa, giờ nó là ngôi sao của tuyển rồi, có thương hiệu, quảng cáo gỗ với cao su khắp nơi rồi, tên kia thì chưa coa thành tựu gì, sánh sao được.

backhand-ghost

Đại Tá
Thằng Đông giờ không phải tài năng trẻ nữa, giờ nó là ngôi sao của tuyển rồi, có thương hiệu, quảng cáo gỗ với cao su khắp nơi rồi, tên kia thì chưa coa thành tựu gì, sánh sao được.
đây rồi, bro lên đúng lúc nghỉ trưa.
Nói rõ tớ nghe xem trái của Fan nó hay chỗ nào và hay hơn trái của ZJK chỗ nào. nhận xét toàn diện, tất cả những kỹ năng của BH nhé.
Tức anh ách :mad::mad::mad:

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
đây rồi, bro lên đúng lúc nghỉ trưa.
Nói rõ tớ nghe xem trái của Fan nó hay chỗ nào và hay hơn trái của ZJK chỗ nào. nhận xét toàn diện, tất cả những kỹ năng của BH nhé.
Tức anh ách :mad::mad::mad:
Khổ, nói nó giật trái hay hơn thằng Zhang thôi chứ có nói "trái" nó hay hơn thằng Zhang đâu :D
Tổng thể quả trái thì thằng Zhang nó vô địch vũ trụ :D

Son_ct

Đại Uý
báo cáo đồng chí đại uý, từ lần trước mình đã dịch được 1/3 rồi, nhưng dạo này bận quá nên lại thất hẹn (đúng là tệ thật, nhưng ko biết làm thế nào). Còn khoảng 8 phút còn lại (tổng dài 15') sẽ cố gắng làm cho xong. Cái này ko dám dịch tuỳ ý, sợ mọi người lại chê cười, vậy nên làm nó cũng chậm quá.
Anh cứ dịch là sướng vì có cái đọc rồi, chầm chậm càng có thời gian nghiền ngẫm những cái trước. Nhờ mấy tập Đường Kiến Quân mà dạo này em thấy mình cũng bớt gà đi tí =))

bachikho

Đại Tá
chưa biết kq 2 trận tk ZJK-Hao Shuai, Fang Bo-Xu Chenhao nhưng trận bk 1 đã xong, ML-XX 3-0, người thắng 2 trận tk kia sẽ đấu bk với nhau, ai thắng vào gặp ML tranh vé thứ 2

minhdi90

Thượng Sỹ
chưa biết kq 2 trận tk ZJK-Hao Shuai, Fang Bo-Xu Chenhao nhưng trận bk 1 đã xong, ML-XX 3-0, người thắng 2 trận tk kia sẽ đấu bk với nhau, ai thắng vào gặp ML tranh vé thứ 2
Fang Bo ăn Xu Chenhao 3-1, Trận Zhang - Hao Shoai thì e chưa biết:A

bachikho

Đại Tá
vậy là ZJK sẽ gặp FB, ai thắng sẽ gặp ML tranh vé thứ 2 sau FZD, ko biết 4 suất còn lại sẽ được chọn thế nào

minhdi90

Thượng Sỹ
Virus thì e chấp nhận sống chung từ lâu rồi. Hy sinh vì ace cấp trên tý vậy:A Zhang Jike ăn Fang Bo 3/2. Kết quả các sec là Z-F: 16-14; 12-10; 6-11; 4-11; 12-10.

Bình luận từ Facebook