Toàn quốc CLOSED!

archer

Đại Tá
Hàng Limited là hàng giới hạn số lượng sx ra.Chẳng hạn:Giant Dragon có cây Fiber Potence ALC C-ltd giới hạn sx là 100 cây;Sadius Tamca5000 giới hạn nhưng chắc phải hàng nghìn cây.Cây này đang gh là 3,sau có thể lên 10 vẫn là gh mà.
Cái Limited của dây chuyền công nghệ là thứ dập khuôn gần như giống hệt nhau tính làm gì bác, Limited Handmade mới độc địa chứ, mối cây có hoàn cảnh lịch sử, có tình cảm ý chí, có bàn tay hơi thở, có hồn phách tử vi riêng của nó thậm chí có máu và mồ hôi nước mắt nghệ nhân, so sánh khập khiễng nhắm :D

h2ptnn

Trung Uý
Cái Limited của dây chuyền công nghệ là thứ dập khuôn gần như giống hệt nhau tính làm gì bác, Limited Handmade mới độc địa chứ, mối cây có hoàn cảnh lịch sử, có tình cảm ý chí, có bàn tay hơi thở, có hồn phách tử vi riêng của nó thậm chí có máu và mồ hôi nước mắt nghệ nhân, so sánh khập khiễng nhắm :D
Nói như @Trạng .... CÁ .

Trainee

Đại Tá
Sao bạn ko tìm hiểu vì sao @Trạng .... CÁ ruồng rẫy em vợt này nhanh thế nhỉ?
Lý do thì nghe đồn đại là bác ấy kiếm được em Vis đồng bác ạ. Còn về giá, em thấy mỗi cái tên của nó đã đáng giá hơn cả Vis đồng rồi :D
Chỉ e là gắn 2 mặt TQ và Target Pro vào thì nó hơi nặng thôi. Nhưng nếu khó đánh thì để lâu lâu đánh chơi cũng được, lấy về chụp hình khoe lên là chính ;)!

h2ptnn

Trung Uý
Lý do thì nghe đồn đại là bác ấy kiếm được em Vis đồng bác ạ. Còn về giá, em thấy mỗi cái tên của nó đã đáng giá hơn cả Vis đồng rồi :D
Chỉ e là gắn 2 mặt TQ và Target Pro vào thì nó hơi nặng thôi. Nhưng nếu khó đánh thì để lâu lâu đánh chơi cũng được, lấy về chụp hình khoe lên là chính ;)!
Đấy là 1 lí do thôi.Điều căn bản là cốt vợt nảy(nảy hơn Vis) nên sẽ ko hợp với mặt Tàu, @Trạng .... CÁ nghiện mặt Tàu mà.Mình cũng đang lắp thử mặt H3-50 trên cốt Carbon nảy,thỉnh thoảng vẫn hay bị những khi giật kéo bóng chưa lên hết tầm ,bóng đã vọt ra rồi.Lắp vào Double Fish 208C khi giật bóng còn sướng hơn ấy.

Trainee

Đại Tá
Đấy là 1 lí do thôi.Điều căn bản là cốt vợt nảy(nảy hơn Vis) nên sẽ ko hợp với mặt Tàu, @Trạng .... CÁ nghiện mặt Tàu mà.Mình cũng đang lắp thử mặt H3-50 trên cốt Carbon nảy,thỉnh thoảng vẫn hay bị những khi giật kéo bóng chưa lên hết tầm ,bóng đã vọt ra rồi.Lắp vào Double Fish 208C khi giật bóng còn sướng hơn ấy.
Vậy thì em sẽ xoay mặt TQ sang đánh trái, cắt cho nó nặng, chặn cho nó chì. Mặt phải đánh Target Pro cho cháy bàn :D
Cỡ Target Pro gắn vào Gatien Pure em còn giật xoáy được thì sợ chi tốc độ với độ nảy, chỉ ngại cảm giác khô cứng thì em dị ứng thôi, đây ghi là soft thì chắc ok.

trin_hoa_an

Trung Uý
Ai Pro bay rồi b, Hungca Viscaria Customed Special Limited Edition là cốt vợt đặt hàng bác Hungca làm theo form Viscaria trọng lượng chuẩn 90gr mặt Hinoki chọn lọc, đánh xoay trái phải rất sướng và lại vừa rung vừa nảy chứ ko xịt như Vis. Có 3 con như vậy được sản xuất ra, đây là con đẹp nhất.

Haha, kể ra em cũng có chút công sức trong việc hình thành em nó nhể? hehe. Vụ này chắc cũng phải chạy đua vũ trang với các bác thôi. :D

Trainee

Đại Tá
Haha, kể ra em cũng có chút công sức trong việc hình thành em nó nhể? hehe. Vụ này chắc cũng phải chạy đua vũ trang với các bác thôi. :D
Hôm qua nói chuyện với ông anh đang cầm một cây Hùng Ca từ cách đây 1, 2 năm gì đó. Ông chê quá trời, nói phí tiền mua làm gì. Cây của ông đang cầm cũng có Các-bon ngày trước 2tr mà giờ bán 5, 700K chả ai lấy, chắc để đó để bữa nào tổ chức giải thì mang ra lấy chữ ký cho vui! Giờ sau 1, 2 năm tay nghề của bác Hùng Ca chắc đã khác nhiều để mình chiến cây này luôn !

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm qua nói chuyện với ông anh đang cầm một cây Hùng Ca từ cách đây 1, 2 năm gì đó. Ông chê quá trời, nói phí tiền mua làm gì. Cây của ông đang cầm cũng có Các-bon ngày trước 2tr mà giờ bán 5, 700K chả ai lấy, chắc để đó để bữa nào tổ chức giải thì mang ra lấy chữ ký cho vui! Giờ sau 1, 2 năm tay nghề của bác Hùng Ca chắc đã khác nhiều để mình chiến cây này luôn !
Không biết bác có quote nhầm không chứ 5.700k là 5 triệu 700 nghìn thì em mua cốt nào mà chả được, kể cả Ross

archer

Đại Tá
Tùy trình ng cầm thôi anh, thằng nhóc đánh nhất huyện em sinh năm 92 cỡ trình B non diễn đàn kiếm của nó là cây Hungca đc truyền từ chú nó từ gần chục năm trước đó, hồi đó e chưa biết chú Hungca nên cầm vợt nó lên cứ thắc mắc mãi k biết là của nước nào :))

Trainee

Đại Tá
Tùy trình ng cầm thôi anh, thằng nhóc đánh nhất huyện em sinh năm 92 cỡ trình B non diễn đàn kiếm của nó là cây Hungca đc truyền từ chú nó từ gần chục năm trước đó, hồi đó e chưa biết chú Hungca nên cầm vợt nó lên cứ thắc mắc mãi k biết là của nước nào :))
Chính xác, trình đánh cao thì OK hết thôi, bởi vì ngay ông ấy cầm cây vợt Hùng Ca mà ông chê ỷ ôi, ông ấy chấp 6 anh vẫn ko ăn nổi mà :D. Ông anh kia nói nó hơi thiên về tính thương mại, anh thì mong là nó hợp tay để chiến lâu lâu cho nó thú vị Người Việt, hàng Việt lại là của hiếm từ tay Nghệ nhân ;).

archer

Đại Tá
Nói chung ae nên xác định việc mua sắm cốt này sưu tầm cốt nọ là thú chơi thú vui chứ vẫn phải hiểu và khắc ghi 1 điều: thắng thua hay dở là ở mình, vũ khí chỉ là phần ...tiêu khiển thôi :D

Trainee

Đại Tá
Nói chung ae nên xác định việc mua sắm cốt này sưu tầm cốt nọ là thú chơi thú vui chứ vẫn phải hiểu và khắc ghi 1 điều: thắng thua hay dở là ở mình, vũ khí chỉ là phần ...tiêu khiển thôi :D
Cây đánh chính của anh vẫn là Gatien Pure thôi, cây này đánh bóng nhỏ thì anh thấy hơi nhanh, nhưng đánh bóng to thì thấy khá ổn. Lấy cây của chú Hùng Ca vì thấy cảm thấy thích là chính, còn hi vong nó đánh giống Vis để anh đánh thử mặt Tàu một lần xem sao. Chứ nói tiền thì 2 mặt dán vào tiền như cốt béng rồi.

Bình luận từ Facebook