Toàn quốc CLOSED!

archer

Đại Tá
Cây đánh chính của anh vẫn là Gatien Pure thôi, cây này đánh bóng nhỏ thì anh thấy hơi nhanh, nhưng đánh bóng to thì thấy khá ổn. Lấy cây của chú Hùng Ca vì thấy cảm thấy thích là chính, còn hi vong nó đánh giống Vis để anh đánh thử mặt Tàu một lần xem sao. Chứ nói tiền thì 2 mặt dán vào tiền như cốt béng rồi.
À nhanh ra đê em có quà đặc biệt cho bác :D

Trainee

Đại Tá
À nhanh ra đê em có quà đặc biệt cho bác :D
Vé đặt rồi, nếu ko bị delay thì 13h T7 là có mặt ở NB thôi, taxi chắc độ 2h là bò về khu Nguyễn Khánh Toàn, kiếm cái nhà nghỉ cạnh quán nhậu rúc vô. Thằng bạn anh làm bếp trưởng quán Sơn Cước, (giờ cũng hơi bèo nhèo ko được như hồi mình còn ở HN), ở khu đó cho tiện mượn xe máy, ... Chú có ở gần đó không?.
À mà quên mất, vợt thì phải có bao, chú kiếm cho anh một cái bao vợt loại cùi nhất thôi, kê kê, thời tiết MN ko cần dùng mấy loại bao vợt đắt tiền làm chi cho phí - tiện nói nhỏ, sao 3 cái đồ balo, áo khoác, bao vợt nó đắt vô lý thế nhở? Hôm qua anh đi mượn cái áo khoác Corllineau để ra HN mặc chống lạnh, áo nhìn lởm lởm mà giá 2.4tr, nghe nói ở HN có duy nhất một thằng điên mặc thôi, ka ka.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vé đặt rồi, nếu ko bị delay thì 13h T7 là có mặt ở NB thôi, taxi chắc độ 2h là bò về khu Nguyễn Khánh Toàn, kiếm cái nhà nghỉ cạnh quán nhậu rúc vô. Thằng bạn anh làm bếp trưởng quán Sơn Cước, (giờ cũng hơi bèo nhèo ko được như hồi mình còn ở HN), ở khu đó cho tiện mượn xe máy, ... Chú có ở gần đó không?.
À mà quên mất, vợt thì phải có bao, chú kiếm cho anh một cái bao vợt loại cùi nhất thôi, kê kê, thời tiết MN ko cần dùng mấy loại bao vợt đắt tiền làm chi cho phí - tiện nói nhỏ, sao 3 cái đồ balo, áo khoác, bao vợt nó đắt vô lý thế nhở? Hôm qua anh đi mượn cái áo khoác Corllineau để ra HN mặc chống lạnh, áo nhìn lởm lởm mà giá 2.4tr, nghe nói ở HN có duy nhất một thằng điên mặc thôi, ka ka.
Bao cao su thì có một thùng Carton Viva đời 2005 còn thừa (hồi vừa lấy vợ), bao vợt thì có 01 cái của 729 còn thừa, thích cái nào chọn trước để em còn chuẩn bị nhé

archer

Đại Tá
Bao cùi còn mỗi cái hôm nọ sửa vợt cho anh Thắng em biếu anh í luôn mất rồi, cái này hỏi @Trạng .... CÁ thôi hắn hình như có dư để e cướp cho bác. Em thấy vẫn có chỗ bán đồ rẻ mà, bao vợt tầm 100k là dùng nhoè rồi :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác cứ làm lô đặc sản trong đó ra trả tiền thuê áo khoác, không phải mua hợ hợ

Trainee

Đại Tá
Bao cao su thì có một thùng Carton Viva đời 2005 còn thừa (hồi vừa lấy vợ), bao vợt thì có 01 cái của 729 còn thừa, thích cái nào chọn trước để em còn chuẩn bị nhé
Giá dầu đang giảm, sang năm hứa hẹn lương em còn 1/2, nên tích cực xin đồ thừa, đỡ lãng phí cho đất nước. Vậy xin bác cái bao vợt 729, kê kê !

Bao cùi còn mỗi cái hôm nọ sửa vợt cho anh Thắng em biếu anh í luôn mất rồi, cái này hỏi @Trạng .... CÁ thôi hắn hình như có dư để e cướp cho bác. Em thấy vẫn có chỗ bán đồ rẻ mà, bao vợt tầm 100k là dùng nhoè rồi :D
Mie, anh ra cửa hàng ông anh, lựa mỏi mắt được cái bao vợt rẻ nhất là 200K, còn đâu toàn 400, 500 thậm chí hơn nữa, bụng bảo dạ thế này bố mua được cái túi Sakos đựng 20 cái vợt luôn cho xong :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Để kiếm ký cá một nắng ra nhậu cũng được. Hôm qua vợ em đi hỏi mà toàn hàng lởm (cá Basa mà chúng nó giả thành cá Dứa), giờ chỉ có mỗi mực là ngon. Chắc xách mực một nắng ra vậy !
Nói vui thôi, đừng mang ra cho nó mệt, ngồi nhậu vỉa hè chứ cũng chẳng mời bác đi nhà hàng đâu, tốn lém :p:p:p:p:p:p

bachikho

Đại Tá
Em vừa share Google Drive cho bác rồi nhé, bác cứ tự nhiên như tủ sách của bác. Có cuốn gì hay hay gửi cho em nhé.

Bác có đọc Quyền bính, Bên thắng cuộc (về lịch sử chính trị giai đoạn CM của VN thì em gửi cho vì cái đó em lại để trên tủ sách Amazon cơ)
kiếm Những lời trăn trối của Trần Đức Thảo đi cá ui

Trạng .... CÁ

Đại Tá
kiếm Những lời trăn trối của Trần Đức Thảo đi cá ui
Google không có à bác.
Em cũng chưa đọc quyển này, để em bảo con bạn nó xem có không, vì em toàn xin truyện của nó, nó cũng hay lọ mọ nhưng đọc chậm nên toàn biếu em đọc trước

bachikho

Đại Tá
chưa kiếm đc ebook, cuốn đó chắc phải nhờ ai có sách giấy scan thôi, có bản scan tui sẽ chuyển sang ebook đc

Trainee

Đại Tá
Nói vui thôi, đừng mang ra cho nó mệt, ngồi nhậu vỉa hè chứ cũng chẳng mời bác đi nhà hàng đâu, tốn lém :p:p:p:p:p:p
Ka ka, xách đồ ra nhậu các bác cũng chỉ là ưu tiên số 2 thôi ;)
Cá 1 nắng, hút chân không gọn lắm, chứ lích kích thì em cũng chả xách, còn có con cá 60kg nó đang đòi theo đây, ... nó mà đi theo, chắc xin nốt bác cái đồ dư từ 2005 mất =))

Trạng .... CÁ

Đại Tá
1 more "motsach" detected! :D Hình dư có phần 2 của Đèn cù rầu :D
Đèn cù đọc rất chán, người viết có chuyện nhưng không có tầm, chỉ nên gọi là tản văn, nhưng văn phong lại không hay, không thể như Bên thắng cuộc và Quyền bình được.
Các nhà văn lớn, trước hết phải là những nhà tư tưởng, mới viết văn đọc được, mới khai sáng được

Bình luận từ Facebook