closed topic

Tien Sy

Thượng Sỹ
Như tiêu đề, em thanh lí cây petr korbel fake 5 lớp gỗ, kích thước mặt 160*150 cho anh em nào muốn thử cảm giác, giá 430 bao ship( mong các bác đừng ném đá) :). Cảm giác có độ cứng trung bình, kết hợp x6 medium đánh rất tốt ạ fix---->350k

Last edited:

Duc_NM

Đại Tá
Như tiêu đề, em thanh lí cây petr korbel fake 5 lớp gỗ, kích thước mặt 160*150 cho anh em nào muốn thử cảm giác, giá 430k bao ship( mong các bác đừng ném đá) :). Cảm giác có độ cứng trung bình, kết hợp x6 medium đánh rất tốt ạView attachment 31909 View attachment 31909 View attachment 31910 View attachment 31911 View attachment 31912 View attachment 31913 View attachment 31914
Bác Tien Sy cho hỏi là bác tiếp cận được với nguồn hàng Fake này ở đâu mà thấy bác toàn rao bán đồ Fake. Mình muốn tìm đồ fake cũng không được, hoặc là dùng đồ fake mà không biết ?

Tien Sy

Thượng Sỹ
Bác Tien Sy cho hỏi là bác tiếp cận được với nguồn hàng Fake này ở đâu mà thấy bác toàn rao bán đồ Fake. Mình muốn tìm đồ fake cũng không được, hoặc là dùng đồ fake mà không biết ?
Mình có người anh du học bên china. Nhờ đọc báo nên mình thấy trang taobao khá hay nên lên xem và nhờ người anh mua giùm đấy bác ạ. Cây này giá là 180 tệ, đắt hơn so với nhiều loại cốt yinhe đấy ạ. Lúc đầu em cứ nghĩ thế nên đặt mua nhưng khi bán mới biết đó là hàng fake ạ

oldfox

Đại Tá
Nhích lên chút giá 350k bao ship dc k anh :)
Thôi được, mình vừa mất vợt, mua cốt này chơi tạm vậy, bạn gửi cốt về địa chỉ Hoàng Lê Minh - Số 534 Bà Triệu, thị trấn Nông Cống, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hóa, lúc nào nhận được mình sẽ chuyển tiền ngay! Sáng mai bạn gửi cốt sớm nhé!

Tien Sy

Thượng Sỹ
Thôi được, mình vừa mất vợt, mua cốt này chơi tạm vậy, bạn gửi cốt về địa chỉ Hoàng Lê Minh - Số 534 Bà Triệu, thị trấn Nông Cống, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hóa, lúc nào nhận được mình sẽ chuyển tiền ngay! Sáng mai bạn gửi cốt sớm nhé!
Bác nói muộn quá, có người đặt gạch trước rồi, closed topic nhé :)

Tien Sy

Thượng Sỹ
Bạn mới vào có lẽ không biết rõ về hot boy Tien Sy rồi, bạn nên xem lại thread này:
http://bongban.org/threads/fake-hay-real-mong-anh-em-chi-giao.26847/
Như em đã nói ở trên, lúc mua em k biết nó là hàng fake còn cái cây đăng ở bên kia là của thằng bạn nhờ đăng giúp , tại sao bác cứ phải lấy chuyện cũ để hạ uy tín của em thế nhỉ? Chẵng lẽ vì đặt gạch muộn hơn chút mà bác muốn em thoát khỏi cái diễn đàn này sao ? Và em xin nhắc lại một lần nữa là không có hàng fake cho bác vào chém gió nữa đâu :/

Last edited:

oldfox

Đại Tá
Gạch đã vỡ, khách gọi điện báo hủy, xin tiếp tục thanh lí, fix 350k, mong bác oldfox đừng vào đây chém nữa ạ
Bạn sợ tôi vào chém lòi đuôi bạn ra hay sao mà phải cảnh báo vậy, nhưng bạn à, tôi không phải trẻ lên 3 đâu, bạn rao bán nhưng có ghi số ĐT lên đâu mà có người gọi để đặt gạch, chẳng qua bạn không muốn gửi hàng trước, nhận tiền sau mặc dù bạn là người mới, chưa đủ uy tín, lại dính phốt 1 lần...tôi thấy bạn chẳng khác gì bạn chungdubn (hunghuong) ngày trước cả...

Tien Sy

Thượng Sỹ
1.Người gọi cho em là người cùng quê
2.em không chỉ đăng trên diễn đàn mà còn đăng trên facebook nữa
3.em không nghĩ bác là trẻ lên ba đâu, xin bác đừng hiểu nhầm
4.bác đừng so sánh em với chungdu hay hunghuong gì hết, đừng vơ đũa cả nắm, em không giống họ
5.em sợ giao dịch với bác tất nhiên là đúng vì giao dịch trực tiếp tất nhiên an toàn hơn nhiều
Em k muốn cãi nhau nhiều vì bác là một người có uy tín , cái chuyện hàng fake này chỉ vì em mua k cẩn thận nên mới thành ra thế này mong bác thông cảm

Bình luận từ Facebook