closed

archer

Đại Tá
Ồ hay thế, bác chụp con bướm của em nó lên mình xem với? :) Xin cả một tấm chụp trực diện mặt chữ nữa, và cạnh vợt nữa, thank bác! :)

victor.ngobn

Đại Tá
Mực in trên mặt sao cứ nhòe nhòe thế nào ấy? Hay là tại mắt mình bị nhòe nhỉ? Dòng Seri nhìn cũng ảo nữa, mới có 2 cốc bia đã vậy rùi (=.=')

songphaisock

Trung Tá
Mực in trên mặt sao cứ nhòe nhòe thế nào ấy? Hay là tại mắt mình bị nhòe nhỉ? Dòng Seri nhìn cũng ảo nữa, mới có 2 cốc bia đã vậy rùi (=.=')
Em vừa làm cốc cafe nên mắt sáng đây, nhưng cũng thấy chữ nhòe nhòe, seri có vẻ không sắc nét, gỗ nhìn dại dại mốc mốc, cán thì đểu đểu thế nào ấy. Có gì sai mong chủ thớt bỏ qua, không biết trong cafe có pha thuốc ngủ không :(

victor.ngobn

Đại Tá
archer có một cây petr mới 99%, chụp ảnh chỗ logo này so sánh xem nào, nhìn cứ ảo ảo kiều gì ấy.

Mình nghĩ tốt nhất là chủ thớt nên chụp lại ảnh và up lại, chụp tất cả các góc cạnh để mọi người quan sát tổng thế đc, chứ mập mờ thế này....nguy hiểm lắm

archer

Đại Tá
Mình vừa thấy cái comment vu khống cốt Vis của bạn bên topic bán Vis của bạn H_PL7:
http://bongban.org/threads/tq-ban-viscaria-tenergy-acuda-rasant.26753/page-2
"Cây vis là hàng giả đấy, các bác phóng to hình lên mà xem, chữ arylate thành arylaie"
Trong khi chưa cần phóng to, nhìn ảnh của chủ thớt:

Đã thấy rành rành nó là chữ Arylate.

Trở về hàng của bạn, tôi xin tặng bạn cái hình cây cốt Butterfly Petr Korbel chính hãng, hình do Mod Vũ khí @boll_boll chụp cốt của bạn ấy, có thể liên lạc bạn ấy để xác nhận.

Nhìn qua cũng thấy ngay cán cây xịn ở phần gần với seri nó có đoạn lượn cong vào rất đẹp, còn cây của bạn thẳng đuột. Mình xin lỗi nhưng nói cho vuông rằng cây bạn rao lên bán cho anh em là cây FAKE, nếu bạn nói rõ nó fake ngay từ đầu thì ko nói làm gì, nhưng đằng này thì ko, bạn lại nhảy sang topic của người ngay để gắp lửa bỏ tay người, giương đông kích tây chăng?

victor.ngobn

Đại Tá
Nhìn cái logo kia sắc nét, khác hẳn luôn. Màu sắc của logo cũng khác. Kiểu dáng cán cầm giống Vis (=.=') Thể loại gì đây. Mà nhìn cái viền vợt của ảnh thứ 2, gỗ nham nhở quá, mong chủ thớt đừng trở thành hunghuong/chungdubn thứ 2

songphaisock

Trung Tá
Xin lỗi bạn nhưng đây chỉ là một cái cốt của người khác muốn bán cho mình thôi, mình đăng lên chỉ để hỏi giá, bây h mình mới biết đó là hàng fake.còn cây vis của cái bác kia, mình ko nói suông , thật sự chữ arylate nhỏ ở bên dưới nhìn rất giống arylaie. Bạn phóng to lên xem đi, nhìn không giống chữ T mà giống I hơn. Thành thật xin lỗi các bạn -_-
quote lại làm bằng chứng đã. Nếu bác bảo của người khác bán thì bác có thể nêu tên người đó được không, để anh em còn biết đường mà tránh. Nhưng nếu của người khác thì tại sao bác lại có hình ảnh chụp kĩ càng thế kia ?? :eek:

archer

Đại Tá
Xin lỗi bạn nhưng đây chỉ là một cái cốt của người khác muốn bán cho mình thôi, mình đăng lên chỉ để hỏi giá, bây h mình mới biết đó là hàng fake.còn cây vis của cái bác kia, mình ko nói suông , thật sự chữ arylate nhỏ ở bên dưới nhìn rất giống arylaie. Bạn phóng to lên xem đi, nhìn không giống chữ T mà giống I hơn. Thành thật xin lỗi các bạn -_-

Uhm, lí do của bạn hay lắm, thôi coi như mình là trẻ lên 3 mình tin vậy. Nhưng mình khuyên thành thật là bạn đổi nick, và đừng bao giờ lặp lại những việc kiểu này vs ae diễn đàn nữa, chúc bạn thanh thản :)

songphaisock

Trung Tá
Cảm ơn bạn, thật sự là vậy bạn ak, cho hỏi thêm, cây này là fake hay real ạ? Cứ phán cho mình đi

Thật sự không dám phán vì bác đưa ra mấy cây chung một chỗ thế này ai mà phán được, hình trên thì cán FL, hình dưới thì trông như cán ST hoặc CS ??

o3ma

Đại Tá
Uhm, lí do của bạn hay lắm, thôi coi như mình là trẻ lên 3 mình tin vậy. Nhưng mình khuyên thành thật là bạn đổi nick, và đừng bao giờ lặp lại những việc kiểu này vs ae diễn đàn nữa, chúc bạn thanh thản :)
Tên đã rời cung thì hiếm khi trượt đích. Tài bắn cung của chú thì cỡ Robin hood cũng ngả mũ kính phục.

victor.ngobn

Đại Tá
mình cũng khẳng định là FAKE luôn =))) nhìn cái tem bạc ở đuôi thôi cũng đủ biết, chữ Butterfly ko đc sắc nét, và chữ J.T.T.A.A của liên đoàn bb Nhật Bản cũng vậy, ko cần nhìn chi tiết khác. Chủ thớt kiếm đâu hàng..ngon thế nhỉ? Chắc 300k/chiếc, mua về tập cũng đc mà

o3ma

Đại Tá
mình cũng khẳng định là FAKE luôn =))) nhìn cái tem bạc ở đuôi thôi cũng đủ biết, chữ Butterfly ko đc sắc nét, và chữ J.T.T.A.A của liên đoàn bb Nhật Bản cũng vậy, ko cần nhìn chi tiết khác. Chủ thớt kiếm đâu hàng..ngon thế nhỉ? Chắc 300k/chiếc, mua về tập cũng đc mà
Công nhận cái tem bạc nó kiểu gì đó, cái chữ thì ko cân đối.

Bình luận từ Facebook