Toàn quốc CLOSE

aunhh

Đại Tá
hee, cám ơn e nhiệt tình quá, a ko thích nợ :p. Chừng nào có lúa mới dám thách cưới e ơi .;).
Nếu có mua a mua hàng lướt thui ah, cho nhẹ xiền :D
Hồi lâu anh tư vấn cho em Razka 7 soft quýnh trái SZLC ZJK thiệt là bá đạo. Cho tới bây giờ ko có miếng nào quýnh hay bằng miếng đó, kể cả Ten 64. Chắc nó hợp với em:)

nanakizhang

Đại Tá
Hồi lâu anh tư vấn cho em Razka 7 soft quýnh trái SZLC ZJK thiệt là bá đạo. Cho tới bây giờ ko có miếng nào quýnh hay bằng miếng đó, kể cả Ten 64. Chắc nó hợp với em:)
oh, miếng đấy bền kinh, Ten 64 cứng hơn tí, trình gà chơi miếng cứng quá khó moi móc, flick các kiểu :D

aunhh

Đại Tá
oh, miếng đấy bền kinh, Ten 64 cứng hơn tí, trình gà chơi miếng cứng quá khó moi móc, flick các kiểu :D
Cứng quá, cốt SZLC ZJK cũng dạng hơi cứng, quýnh ko ăn xoáy được. Razka 7 soft em móc xoáy lắm, đỡ bung. Hehe. Razka 7 hình như ít bền hơn Razka 7 soft anh àh

dokhoa33

Đại Tá
Mình thanh lý cây Timo Boll ZLC FL. Cây này hàng Take. Giá 4.350k, bao ship toàn quốc. Bác nào lấy viền vợt Butterfly màu đỏ 12mm, em để lại 50k ( mua 80k)
Cảm ơn mọi người đã quan tâm.

theo e bác nên dán vào mà phang cho sướng cái thằng mình, sau đó bác bán sẽ bay nhanh đới :D

aunhh

Đại Tá
theo e bác nên dán vào mà phang cho sướng cái thằng mình, sau đó bác bán sẽ bay nhanh đới :D
Hehe. Mình đang có mấy em chưn dài xinh đẹp rồi, chắc để em đó còn "chinh nguyên" cho mấy đại gia khác àh. Em già rồi, không kham nổi.:D:D:D:D:D

aunhh

Đại Tá
em thì hay tìm những cây như thế này giá cũng hợp túi tiền, cây mới e ko đủ sức khamView attachment 52746
Cây này gỗ đẹp. Thật sự cá nhân mình thích hàng mới, ko thích hàng dùng rồi. Hehe. Mình đã từng hỏi Vis, Zhang Jike Rồng Xanh, giờ mua mới hết rồi, Vis thì lụm Vis custom made quất luôn. :D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook