Toàn quốc CLOSE

aunhh

Đại Tá
Mình chưa hiểu zjk t5000 đánh thế nào ? Hay cho mình xin tý hình coi nào,cốt của mình còn ngon ,chưa hề sứt mẻ gì ,gỗ đẹp ,viền đã dán dây chuyền dịch.
Cây Zhang Jike ALC của anh bao nhiêu gram thế? Gỗ đẹp ko? Sao lại bán đi? Chơi ko hợp hả ?

BAC SUP

Đại Tá
Vậy sao anh ko để lại chơi luôn. Mình quen vợt dễ chơi hơn :)
Để một lúc nhiều quá thì cũng dở , đánh vài buổi là quen tay thôi mà.hơn nữa tiền có hạn nên ,thích cây khác thì phải bán rồi lại mua...:D
Amul mình mua mới tinh đánh được vài buổi có super zjk zlc thế là bán và mua szjk zlc đánh được một tháng lại đổi về bool zlc ,xong lạo bán mua zjk alc ,lại bán mua zjk zlc ,bán mua lại vis ,bán mua sar tem đồng ,bán lại zjk alc ....:D:cool::p Loạn đao ,trình còi nên cố tìm bảo kiếm ...;)

aunhh

Đại Tá
Để một lúc nhiều quá thì cũng dở , đánh vài buổi là quen tay thôi mà.hơn nữa tiền có hạn nên ,thích cây khác thì phải bán rồi lại mua...:D
Hồi trước em bán Sadius mua Amultart. Bán Amultart mua SZLC ZJK. Giờ chắc chung thủy với cây này luôn. Em còn cây Vis đẹp nữa. Ko đổi nữa. Xác định chơi 1 cây cho nó quen, ổn định luôn

aunhh

Đại Tá
Amul mình mua mới tinh đánh được vài buổi có super zjk zlc thế là bán và mua szjk zlc đánh được một tháng lại đổi về bool zlc ,xong lạo bán mua zjk alc ,lại bán mua zjk zlc ,bán mua lại vis ,bán mua sar tem đồng ,bán lại zjk alc ....:D:cool::p Loạn đao ,trình còi nên cố tìm bảo kiếm ...;)
Haha, anh đổi vợt như đổi áo, nhiều loại nữa. Em thì chắc chơi ko được rồi. Mình trình gà, quýnh 1 cây mà quýnh ko nên. Đang tập cơ bản

Bình luận từ Facebook