close

docom

Trung Uý
Sáng nay m vừa tập với bác hội trưởng hội treiber. Tập với ng trình cao hơn nên cũng ngộ ra vài chân lý, b ấy hơn m 6 bóng. M gọi @docom và @namgiang đều bận, thế là mỗi m với b @backhand-ghost tập với nhau.2 ae hẹn nhau sáng thứ bảy. Ace nào rảnh thì ra tập cùng cho vui nhé.
Tiếc là ko ra đc, ngộ ra gì vậy bác @treiber2buom , chia sẻ cho ae đê :D. T7 bác @backhand-ghost có ra nữa ko nhỉ :)

sardius0114

Đại Tá
Sáng nay m vừa tập với bác hội trưởng hội treiber. Tập với ng trình cao hơn nên cũng ngộ ra vài chân lý, b ấy hơn m 6 bóng. M gọi @docom và @namgiang đều bận, thế là mỗi m với b @backhand-ghost tập với nhau.2 ae hẹn nhau sáng thứ bảy. Ace nào rảnh thì ra tập cùng cho vui nhé.
anh zai cho em tập với nhé, sáng t7 em rảnh, @treiber2buom, @backhand-ghost . hi

Thanh Long GB

Đại Uý
OK bạn tập cơ bản dc nâu chưa dậy mình vơi mình ko biết cơ bản nếu dc cho mình SDT để Liên lạc

Bình luận từ Facebook