close

backhand-ghost

Đại Tá
Nghe danh backhand-ghost đã nâu mà chưa dc gặp hôm nào dảnh ra Duy Hưng buổi sáng tận mắt xem bạn chơi mới dc bạn so với D9 thì thế nào nếu có thể bạn cho mình SDT đi
So với D9 thì so làm gì cho nó mất thời gian, hai anh em ngang nhau thôi bác ợ. So với @Minh-TB hay Việt HY hoặc Hà YB thì bọn nó tươi hơn mình một chút tí ti, nếu để đôi bên đánh thật căng và có chút giải thưởng thì tụi nó chấp khoảng 7-8-7 là vừa.

Thanh Long GB

Đại Uý
So với D9 thì so làm gì cho nó mất thời gian, hai anh em ngang nhau thôi bác ợ. So với @Minh-TB hay Việt HY hoặc Hà YB thì bọn nó tươi hơn mình một chút tí ti, nếu để đôi bên đánh thật căng và có chút giải thưởng thì tụi nó chấp khoảng 7-8-7 là vừa.
Chú mày vui tính nhỉ Hà YB xuống phong độ rồi ,vì e nó rơ một càng sao chấp chú sâu thế nếu chấp đc vậy ,chú cho nó thêm càng trái của chú nữa thì có thể còn thằng e D9 mà chú ngang ngửa thì cũng B cứng rôi tầm Đản béo

o3ma

Đại Tá
Chú mày vui tính nhỉ Hà YB xuống phong độ rồi ,vì e nó rơ một càng sao chấp chú sâu thế nếu chấp đc vậy ,chú cho nó thêm càng trái của chú nữa thì có thể còn thằng e D9 mà chú ngang ngửa thì cũng B cứng rôi tầm Đản béo
Hôm trước gặp nhau ở buổi off của Andro rồi mà e không nhớ. Thử lục trí nhớ lại xem.

Thanh Long GB

Đại Uý
Đây là 1 trong 3 mem của Bắc Ninh hôm giao lưu tại CLB của Vinh trọc với Phát Andro và VMC...
Bạn ba
Hôm trước gặp nhau ở buổi off của Andro rồi mà e không nhớ. Thử lục trí nhớ lại xem.
Bạn backhand là ai tên gì vậy a hôm đó Đông quá e ko nhớ hết ních backhand có phải đánh trái hay ko a

o3ma

Đại Tá
Bạn này tên gì a nhỉ hôm ở hôi andro đông quá e ko biết hết bạn này trình gì ở DĐ vậy a hay ngang ngửa với ae Minh hiiiiii
Trên 1 đoán khá xa chứ sao ngang ngửa được. Người được tặng combo Andro đó. Lúc ở quán bia ngồi cạnh VMC.

Bình luận từ Facebook