Toàn quốc close .....xmen

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Câu chuyện về nước mắm chinsu: Bài báo công bố trong nước mắm có hóa chất độc hại - tưởng rằng sau vụ đó sẽ hết bán hàng luôn - Kết quả ngược lại, trưởng phòng KD cty này đã mời người bên KTCL về và chứng minh trước bàn dân thiên hạ về chất lượng đảm bảo của mình. Từ sau vụ đó người dân mới biết nhiều đến chinsu, doanh số sau đó tăng ầm ầm...:D
Lệ Rơi hát éo ra gì mà sao nổi tiếng thế

tieuho_8x

Đại Tá
Còn bác này mình thấy quá sai, cùng là người tiêu dùng với nhau, bác phải biết bảo vệ người tiêu dùng, tiền mồ hôi công sức của họ bỏ ra họ có quyền tức và ý kiến nếu như hàng của họ có vấn đề , họ chưa chửi thì thôi chứ bác lấy quyền gì mà chửi ở đây , ở đây là chỗ a e giao lưu những vấn đề xoay quanh bóng bàn, nếu ko làm đc điều gì tốt đẹp thì nên im lặng .
Chuẩn và...quá chuẩn :)

tieuho_8x

Đại Tá
Khi bỏ tiền ra ai cũng muốn hài lòng. Dù doanh nghiệp hay nông dân khi kiếm tiền đều vất vả mà. Quyền đòi hỏi luôn là cái quyền chính đáng của người bỏ tiền ra TIÊU,mua nó về để DÙNG.
Nhưng bác chủ thớt nên bình tĩnh chút. A Dũng e biết rõ tính mà,có lỗi a ý sẽ nhận ngay và sẽ chỉnh ngay lập tức. Uy tín cửa hàng chưa chắc bằng uy tín bản thân a ý :) Bác yên tâm sẽ k bị thiệt khi mua hàng bb ở các shop lớn địa phận HN ^^

tuanledragon

Trung Uý
tôi nghĩ chắc có vấn đề rồi. mọi người đều nói có ý như vậy mà bác chủ topic vẫn không chịu sửa .
chưa biết đúng sai mà bác cứ để như vậy mọi người hiểu lầm thì nó còn làm ăn sao đươc nữa. chắc bác định cho nó hết đường làm ăn phải không ? xin lỗi nếu tôi nghĩ không phải .
tôi có ý này nếu bác còn nghĩ cho người khác thì bác sửa tiêu đề lại đi ngày mai nếu dũng cửu nó không giải quyết cho bác tôi sẽ hoàn lại 100% tiền cho bác .
p/s tôi và dũng cửu không quen nhau bác nhé nhưng thấy nó là người uy tín

Chú hơi máu và liều đấy! Khà khà...

haiz4pt86

Trung Uý
thank @tieuho_8x mình đã nhịn từ tối hum qua khi cái ông TRAINEE văng tục sáng đi làm về mở điện thoại vẫn thấy ông lèm bèm tiếp bạn đọc đầu toppic sẽ thấy.ngnta đã khuyên rùi còn già mồm.mình có giới hạn nhịn thui nên trưa nay chơi lại ông đó lun

Last edited:

bbtrung

Thượng Sỹ
Ông @Trainee thấy topic nào cũng nhảy vào.thành phần thừa thời gian.tôi nói thẳng ông quyền đéo gì mà chửi người ta.nhà ông đại gia mua tính gì ba cái xu lẻ.tâm lý người tiêu dùng mua cái gì chả thế.nó bỏ ra 500k nó mua đc đồ xịn.mình bỏ ra 500 mình mua đồ đểu.nhái.kém chất lượng.sứt mẻ.....vv ai ko tức.trong khi bác chủ ko ở hà nội đâu biết là a dũng cửu đi đánh giải chiều qua.còn bác chủ à.e hay mua hàng ở hùng hà với dũng cửu.chắc chắn là có nhầm lẫn chứ ko ai người ta vứt cái uy tín bao nhiêu năm mới tạo dựng đc đâu ạ.thân ái:)

haiz4pt86

Trung Uý
đã gửi cho shop

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0

namgiang

Trung Uý
mua hàng ol thì kể cả 5 chục 1 trăm mà k như quảng cáo thì cũng chửi cho cái thằng bán 1 trận. Ai bảo cửa hàng uy tín thì k trộn hàng vào bán, cái uy tín gây dựng kể cả trăm năm vẫn có thể k bằng cái lợi 1 2 ngày. Haizzz, nhưng thôi, k phải việc của mình, chúc bác chủ 2pic đc giải quyết như ý. Thân !!

VR46

Đại Tá
1. Chủ thớt post bài đọc vào như kiểu đối thủ của nhau. Dựa vào lỗi để bêu rếu và dìm hàng nhau.
2. @Dũng Cửu SHOP anh có 1 số câu hỏi sau:
- Việc kiểm tra đầu vào bên shop mình có không ?
- Các sản phẩm bên mình ko làm phân phối ( ko có tem) thì có gì đảm bảo đó là sản phẩm của bên mình bán ra ko?

Quay lại: nếu đúng đây là sản phẩm đc bán ra bởi D9 thì đúng là 1 bài học rất đắt giá. Ảnh hưởng đến uy tín rất nhiều. Sai xót thì chắc không tránh khỏi, nhưng quan trọng nhất là xem D9 sẽ xử lý thế nào vụ này và ngăn ngừa sau này.

phuongnguyen

Đại Tá
1. Chủ thớt post bài đọc vào như kiểu đối thủ của nhau. Dựa vào lỗi để bêu rếu và dìm hàng nhau.
2. @Dũng Cửu SHOP anh có 1 số câu hỏi sau:
- Việc kiểm tra đầu vào bên shop mình có không ?
- Các sản phẩm bên mình ko làm phân phối ( ko có tem) thì có gì đảm bảo đó là sản phẩm của bên mình bán ra ko?

Quay lại: nếu đúng đây là sản phẩm đc bán ra bởi D9 thì đúng là 1 bài học rất đắt giá. Ảnh hưởng đến uy tín rất nhiều. Sai xót thì chắc không tránh khỏi, nhưng quan trọng nhất là xem D9 sẽ xử lý thế nào vụ này và ngăn ngừa sau này.
Nói giống mấy bác auditor Iso quá... Chuẩn

haiz4pt86

Trung Uý
Tặng cho chủ top cái miếng này nè :)View attachment 68911 View attachment 68912

Cơ mà sao biết hàng fake mà vẫn cắt dán táng ầm ầm nhỉ?
mình mua hộ đứa bạn cùng clb nên ko kiểm tra kỹ.minh mua ở dũng cưu nhìu cho mình nên tin tưởng.hum nọ gặp nó mới nhìn cái mặt lạ ruìnên đã hỏi và tìm hiểu mặt này là fake do chưa bước vào dân tà đạo chưa có kinh nghiêm nhiu

Bình luận từ Facebook