Toàn quốc close .....xmen

Trainee

Đại Tá
ĐCM, có mấy trăm nghìn, gọi điện trong 1 ngày chưa được nhắng lên như bố chết, mẹ chết!
Ví như gọi nó, nó trả lời hỗn đã đành! Đúng là nghiệp buôn bán phải chịu, kiếm được một đồng đếch phải là dễ. Gặp loại chắc lép hơn cả hàng tôm, hàng cá đến nhức đầu nhở!

Trainee

Đại Tá
Chủ tôpic nên lên hệ với cửa hàng để ktra lại ! Nếu fake thật thì mình tin là bạn Sẽ đuoc doi hang thoi!

Còn tùy thỏa thuận lúc mua bán, và định nghĩa tương đối thế nào là fake nữa bạn ơi.
Ví dụ như giờ mình mua xe Dream mới 100% mà giá tầm 5tr thì khó được hàng xịn lắm! :)

Trainee

Đại Tá
e đăng lên để cho a dũng chấn chỉnh lại cửa hàng của mình.có thể ko phải anh ấy thì người khác mà sửa sai cứ dấu 2ae thì sao mà chấn chỉnh được còn người khác mua hàng nữa
Cái địch, nghe thoáng thoáng nói thì có vẻ ngon lắm,
Nhưng nhìn lại cái tiêu đề xem (DŨNG CỬU BÁN HÀNG DHS FAKE ), đúng là gặp phải loại Tỳ hưu.
Ông viết thế ý là sao? Ý là cửa hàng của thằng cha kia có người trộn hàng vào bán ?

nói như bác gà lắm.minh bít tầm giá nào được mặt nào.thế a dũng đi đâu nhân viên thíc làm j thì làm àh

haiz4pt86

Trung Uý
Còn tùy thỏa thuận lúc mua bán, và định nghĩa tương đối thế nào là fake nữa bạn ơi.
Ví dụ như giờ mình mua xe Dream mới 100% mà giá tầm 5tr thì khó được hàng xịn lắm! :)
nói như bác gà lắm.minh bít tầm giá nào được mặt nào.thế a dũng đi đâu nhân viên thíc làm j thì làm àh

KVKM

Đại Uý
Nếu là e kinh doanh, cửa hàng e cũng đã có tiếng tăm liệu e có làm như thế để kiếm thêm được tí lợi nhuận nhưng phải đóng cửa shop không? Mút mới nếu e bóc ra dán tại cửa hàng thì có thể thấy được ngay và xử tại chỗ đằng này nó nguyên bao, nguyên kiện thì nó cũng chẳng biết bên trong thế nào đâu. E nên sửa lại tiêu đề rồi mai gọi lại cho nó để cùng nhau giải quyết.
Đại khái mất công PR trên trời dưới biển chẳng lẽ chỉ vì thêm được mấy trăm nghìn bán lừa cho ae! :)
Chẳng qua có sự nhầm lẫn nào đấy thôi!
Ae ở trên cũng đã nói nhiều nhưng theo em nếu bác gần có thể ra hẳn cửa hàng - em tin rằng D9 sẽ có lời và đổi cho bác ngay còn ở xa chắc chắn sẽ ship đổi!:)

vinhlocht

Đại Uý
tôi nghĩ chắc có vấn đề rồi. mọi người đều nói có ý như vậy mà bác chủ topic vẫn không chịu sửa .
chưa biết đúng sai mà bác cứ để như vậy mọi người hiểu lầm thì nó còn làm ăn sao đươc nữa. chắc bác định cho nó hết đường làm ăn phải không ? xin lỗi nếu tôi nghĩ không phải .
tôi có ý này nếu bác còn nghĩ cho người khác thì bác sửa tiêu đề lại đi ngày mai nếu dũng cửu nó không giải quyết cho bác tôi sẽ hoàn lại 100% tiền cho bác .
p/s tôi và dũng cửu không quen nhau bác nhé nhưng thấy nó là người uy tín

vinhlocht

Đại Uý
ĐCM, có mấy trăm nghìn, gọi điện trong 1 ngày chưa được nhắng lên như bố chết, mẹ chết!
Ví như gọi nó, nó trả lời hỗn đã đành! Đúng là nghiệp buôn bán phải chịu, kiếm được một đồng đếch phải là dễ. Gặp loại chắc lép hơn cả hàng tôm, hàng cá đến nhức đầu nhở!
mẹ mình rất thích chơi với những ngươid hay nói thẳng và thật như này . bác ở đâu đấy hôm nào mình mời ly cafe để kết bạn cái

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hi đúng là mặt vợt bên cửa hàng mình có bán hôm nay giải báo Hà Nội mới bên mình đi nhậu cả tối .
Bạn alo từ 17h chiều là mình thường hay đi giao lưu bóng ít nghe máy - và đó cũng hết giờ bên mình trả lời về vấn đề bảo hành ( từ 8h sáng đến 11h30 và 13h30 đến 17h)
Bạn chuyển mình để mình xem lại sản phẩm mình thấy lỗi sẽ hoàn trả lại tiền .
Thanks bạn .
Do đang giao lưu nhậu nhẹt và hiện đã ngoài 22h đêm lên mình ko chuẩn trong check và xem dc sản phẩm nhất là chụp ảnh, ngày mai thứ 2 bạn chuyển phát hàng đc 92 Nguyễn Thái Học Ba Đình Hà Nội
^_^ mình nhận lại sản phẩm sẽ trả lời trên topic . :)

Last edited:

anhthinh098

Thượng Tá
Người ta sửa lại tiêu đề lâu rồi, bác nóng tính nhưng trong câu nói của bác bác nên xem lại.

hiepga

Đại Tá
Người ta sửa lại tiêu đề lâu rồi, bác nóng tính nhưng trong câu nói của bác bác nên xem lại.
Comment hay nhất trong ngày, khâm phục bác rất "tinh tế".
Thực sự e cũng k thích kiểu nói chuyện đó, có cái j đó k đúng. Khi mua phải hàng giả thì dù chỉ 1 đồng cũng có cảm giác bực tức và khó chịu, đó là tâm lý chung. Còn khi hiểu ra được vấn đề thì nó khác ngay thôi mà. E nghĩ ý của chủ thớt cũng k có ý gì khác muốn làm rõ chuyện này thôi, câu từ đôi khi có hơi quá nhưng cũng k đến nỗi bị chửi @@

haiz4pt86

Trung Uý
mình đã bảo bạn là gà rùi.gà made in china cho ko ai thèm hoho

MrTèo2015

Đại Uý
Fakebook bác đâu cho em để em vào like bác các cái, cũng may là mặt h3pro nếu là con S-ZjK thì sao nhỉ?

Trainee

Đại Tá
Fakebook bác đâu cho em để em vào like bác các cái, cũng may là mặt h3pro nếu là con S-ZjK thì sao nhỉ?
Xin lỗi bác, các bác thích nói kiểu theo kiểu tát nước theo mưa. Tiền thì một đồng cũng quý, không cần thiết phải vống lên từ mấy trăm nghìn so với mấy triệu làm gì. Cái kiểu lý thuyết cách mạng đó nghe chối lắm.

Bác nhìn lại đi, mặt vợt có mấy trăm nghìn, họ gọi và đã được trả lời ... sau đó gọi tiếp vào cuối giờ làm; Không gọi được cái là lên diễn đàn làm ngay 1 cái topic với tiêu đề D9 bán hàng fake to đùng ... cục ta cục tác ầm ĩ cả lên.

Chẳng cần phải thông cảm cho D9, nhưng việc như thế đến sáng hôm sau giải quyết. Nếu nó trả lời ngang xương thì câu chuyện là khác.
Nhìn lại giờ giấc bán hàng, nó đã là cuối ngày, bản thân Dũng nó mở công ty, không phải là nhân viên bán hàng, D9 chịu trách nhiệm, nhưng cùng cần check lại nhân viên.
Tóm lại việc chưa đâu đến đâu, chim đã co lại, sợ thiệt, ... thành phần như thế nhan nhản đầy XH, nhưng em khinh bác ạ.

Bình luận từ Facebook