CLB VĨNH TRUNG: TB TỔ CHỨC GIẢI HẠNG C - ĐN PREMIERSHIP 2014

lehuuanhclbkhoi4

Thượng Sỹ
nhân dịp được xem một ngàythi đấu giải hạng c đà nẵng premership2014 tai clb bóng bàn vĩnh trungtôi mạo mụi xin ghi lại đôi dòng như sau - clb vĩnh trungđà nẵng đã tổ chức giải thành công tốt đẹp đông đảo vđvtham gia gồm tam kỳ,hội an,điện bàn,quảng ngãi,quảng trị,qk5,nh,clbsuong chieu khối 4,agribank ,điện bàn có 2vđv,suong chiêu khối4 có 1vđv là hòa,nam,minh hòa đb ở bảngd cùng với chungc1 bk,thọc2vtr,trìnhagrinbank,namđb ở cùng bảng p thứcc1vt,thưởngc2tk,minh ở bảngh với thànhc1 qngai,minhc1sg,hùngc1vt thành tích như sau hòa thắng thọ 3 o,thu chung 0 3,thắng trình 3 0 vong 2 thắng hiển 3 0,thua đat o 3 ,namthua thức 0 3,thắng thưởng 3 1,vòng 2 ,thua nhì bảng g 1 3 ,minh thua minh sg 03,thắng thành qn 3 0,thắng hùng vt3 1 vào vòng 2 minh thắng nhất bảngq 3 1 thắng diên 3 1 ,thua phương qk5 2 3 nhìn chung 3vđv của điện bàn,suong chiêu khối 4 cũng đã đạt thành tích rồi và được cọ xác trãi nghiệm cách chơi vơt gai mong rằng trong thời gian đến các clb bóng bàn của thành phố hội an huyện điện bàn nên tổ chức (hội an hạngc premership2015 hay điện bàn hang c premership 2015 nên tổ chức vào thang 3 hoặc 5) ghi lại và ý kiến trên có gì chưa đúng lắm xin các bạn thông cảm không sao nhớ hết chào với tinh thần thể thao là trên hết thay mặt clb suong chieu khối4 cám ơn clb bóng bàn vĩnh trung tạo sân chơi bổ ích cho vđv các đon vị tham dự

Last edited:

caykhewinter

Thượng Tá
Bàn tốt, ánh sáng tốt, không gian thi đấu tốt, sàn thi đấu tốt, không cần thảm chống trượt làm gì. Nếu được trang bị chỗ để xe rộng tí nữa thì hay. Phí thi đấu tính bằng giờ thì có nên k? Vì VĐV thì nhiều, bàn thì hữu hạn. Chẳng lẽ tính luôn cả giờ nhường nhịn và giờ giải lao.

Đạt.tb

Trung Sỹ
Bàn tốt, ánh sáng tốt, không gian thi đấu tốt, sàn thi đấu tốt, không cần thảm chống trượt làm gì. Nếu được trang bị chỗ để xe rộng tí nữa thì hay. Phí thi đấu tính bằng giờ thì có nên k? Vì VĐV thì nhiều, bàn thì hữu hạn. Chẳng lẽ tính luôn cả giờ nhường nhịn và giờ giải lao.
Chỗ để xe ở bên cạnh club bác ơi. Chỗ ấy để khoảng 20 chục cái oto lớn nhỏ vẫn ok. Anh em quen thì hay để phía trước cho tiện thôi.
Còn tiền chơi thì em thấy club nào ở đà nẵng cũng tính như thế. ^^

Muoi.andro

Trung Uý
- Một số hình ảnh đẹp tại giải C - Đà Nằng Premiership 2014 gửi đến mọi người.
PS: admin hơi tiếc là do công việc quá bận rộn nên không thể chụp được tất cả các VĐV, cũng như chưa chụp được một pô có đầy đủ anh em trong gia đình Vĩnh Trung, những người chung tay góp sức cho thành công của giải.
- Nhiếp ảnh gia: Minh Anh.
- Vì sợ chiếm tài nguyên diễn đàn nên mình chỉ đưa một vài ảnh: @thanhchuatau , @lqphuong .....
Link đầy đủ: https://www.facebook.com/media/set/?set=a.793383534068149.1073741831.723542021052301&type=1
hoăc: https://drive.google.com/open?id=0B4WTOtAoE42UREtDNlRRajdmVlk&authuser=0

Last edited:

caykhewinter

Thượng Tá
Chỗ để xe ở bên cạnh club bác ơi. Chỗ ấy để khoảng 20 chục cái oto lớn nhỏ vẫn ok. Anh em quen thì hay để phía trước cho tiện thôi.
Còn tiền chơi thì em thấy club nào ở đà nẵng cũng tính như thế. ^^
Có phải Đạt Vĩnh Trung, người Hà Nội, mới vào ngành kiểm sát, giải nhì hạng C vừa rồi k nhỉ? Mình tưởng lô đất bên cạnh là của chủ khác. Nếu có mái che và có khoảng không để A E vừa chơi vừa kiểm soát được phương tiện của mình nữa thì hay.

manhlinh

Trung Uý
Nhìn chung hạng C của BB Đà Nẵng là tầm bậy nhất, xếp theo cảm tính là đúng hơn chứ không phải xếp theo thực lực

Muoi.andro

Trung Uý
thay mặt clb bb VĨNH TRUNG xin gởi lời cảm ơn chan thành đến tất cả các VĐVđã tham gia giải .cảm ơn tất cả góp ý của mọi người về giải .nhìn chung giải diễn ra thành công nhưng có điều gì thiếu xót kính mong mọi người thông cảm .

Muoi.andro

Trung Uý

chào bạn mình xin trả lời bạn về việc lệ phí thi đấu nhé mỗi VĐV tham gia đóng 120 ngàn là bao gồm tất cả chi phí tổ chức ( sân bãi,khâu tố chức,âm thanh,ánh sáng...) và tiệc liên hoan ,ca nhạc đây là quy định của BTC bạn nhe chứ ko phải CLB mình tự thu .
thanks bạn đã góp ý

caykhewinter

Thượng Tá
chào bạn mình xin trả lời bạn về việc lệ phí thi đấu nhé mỗi VĐV tham gia đóng 120 ngàn là bao gồm tất cả chi phí tổ chức ( sân bãi,khâu tố chức,âm thanh,ánh sáng...) và tiệc liên hoan ,ca nhạc đây là quy định của BTC bạn nhe chứ ko phải CLB mình tự thu .
thanks bạn đã góp ý
Là quy tắc thu phí vận hành hàng ngày của câu lạc bộ, k phải phí thu giải hạng C A Mười ơi.

Muoi.andro

Trung Uý
Là quy tắc thu phí vận hành hàng ngày của câu lạc bộ, k phải phí thu giải hạng C A Mười ơi.
Cách tính tiền tại CLB:
- Lúc 2 người chơi vào nhận bàn: Người quản lý sẽ bắt đầu ghi giờ; lúc trận đấu vừa xong: người quản lý sẽ chốt giờ. Người nào thua sẽ trả tiền.
+ Tổng tiền phải trả: lũy kế các trận thua trong buổi hôm đó.
+ Không tính tiền ngỉ giải lao.
+ vd: A vs B; chơi từ 5h đến 6h, B thua trả 20k; A thắng không trả đồng nào.
- Đánh đôi cũng tính như vậy, chỉ khác là tiền giờ đươc chia đôi ra. (cặp thua, mỗi người trả một nửa)
- Cách tính này được áp dụng tại mọi CLB tại Đà Nẵng.
Cảm ơn các anh chị em trong diễn đàn đã đóng góp ý kiến, CLB luôn ghi nhận và sẵn sàng trả lời mọi thắc mắc để nhằm hoàn thiện trong công tác quản lý tại CLB, cũng như tổ chức các giải đấu sau này.

orient

Thượng Sỹ
Trong Tam Kỳ, cứ ai vào sân chơi không cần biết thua hay thắng, không cần biết đánh bao nhiêu giờ (phút) vẫn chỉ trả 10.000đ. Ngoài ĐN thì tính theo thời gian thực chơi. Cách tính tiền giờ ở Tam Kỳ khác Đà Nẵng nên a. Thưởng thắc mắc thôi a.Mười à.

Đạt.tb

Trung Sỹ
Có phải Đạt Vĩnh Trung, người Hà Nội, mới vào ngành kiểm sát, giải nhì hạng C vừa rồi k nhỉ? Mình tưởng lô đất bên cạnh là của chủ khác. Nếu có mái che và có khoảng không để A E vừa chơi vừa kiểm soát được phương tiện của mình nữa thì hay.
Bác cập nhật thông tin nhanh thật đấy. Em mới tới Đà Nẵng công tác. Rất vui khi được tham gia giao lưu với các bác. Bác đánh giá trình độ em B1 thì làm em nở mũi lắm lắm. Hihi.
Nhưng thực sự là em vẫn còn thiếu kinh nghiệm trong thi đấu lắm. Thời gian vừa rồi em đi cọ xát giao lưu với một số tay vợt B2 Đà Nẵng thì tỉ lệ thắng là 4/6. Nhưng gặp một số anh C1 thì có thể thua nhanh ^^. Giải C vừa rồi em chưa quen phong cách thi đấu tại Đà Nẵng nên cố gắng thi đấu dứt điểm thật nhanh gọn, chứ để đối thủ kéo dài 4,5 set là em lộ nhược điểm ngay (Ví dụ như trận đầu tiên em suýt thua Bác Lịch gai ở set 5 và ke tay trong trận chung kết). Bản thân em đánh giá một cách khách quan, chính xác thì trình độ em vẫn đang ở Hạng C1 Đà Nẵng mà thôi (có thể cứng).
Em ở ngoài Hà Nội đã từng tham gia tổ chức giải premiership. Giải C lần này, em đánh giá anh Mười và các anh chị em đã tổ chức giải rất tốt, suôn sẻ và để lại nhiều ấn tượng cho mọi người. Từ hệ thống ánh sáng, bàn, bóng thi đấu cho tới cung cách làm việc cũng như tổ chức buổi liên hoan giao lưu sau giải cho anh em. Thực sự là trên cả tuyệt vời. Tuy nhiên, cuộc chơi nào cũng có thiếu sót. Người vừa ý điều này, người chưa vừa ý điều khác. Đó là điều không thể tránh khỏi. Nhưng điều ấy em nghĩ không quá quan trọng, quan trọng nhất là chúng ta đều được thỏa mãn niềm đam mê bóng bàn, được đổ mồ hôi, được quen biết mọi người, được tiếng cười sảng khoái trong buổi liên hoan...

thanhchuatau

Đại Uý
Bác cập nhật thông tin nhanh thật đấy. Em mới tới Đà Nẵng công tác. Rất vui khi được tham gia giao lưu với các bác. Bác đánh giá trình độ em B1 thì làm em nở mũi lắm lắm. Hihi.
Nhưng thực sự là em vẫn còn thiếu kinh nghiệm trong thi đấu lắm. Thời gian vừa rồi em đi cọ xát giao lưu với một số tay vợt B2 Đà Nẵng thì tỉ lệ thắng là 4/6. Nhưng gặp một số anh C1 thì có thể thua nhanh ^^. Giải C vừa rồi em chưa quen phong cách thi đấu tại Đà Nẵng nên cố gắng thi đấu dứt điểm thật nhanh gọn, chứ để đối thủ kéo dài 4,5 set là em lộ nhược điểm ngay (Ví dụ như trận đầu tiên em suýt thua Bác Lịch gai ở set 5 và ke tay trong trận chung kết). Bản thân em đánh giá một cách khách quan, chính xác thì trình độ em vẫn đang ở Hạng C1 Đà Nẵng mà thôi (có thể cứng).
Em ở ngoài Hà Nội đã từng tham gia tổ chức giải premiership. Giải C lần này, em đánh giá anh Mười và các anh chị em đã tổ chức giải rất tốt, suôn sẻ và để lại nhiều ấn tượng cho mọi người. Từ hệ thống ánh sáng, bàn, bóng thi đấu cho tới cung cách làm việc cũng như tổ chức buổi liên hoan giao lưu sau giải cho anh em. Thực sự là trên cả tuyệt vời. Tuy nhiên, cuộc chơi nào cũng có thiếu sót. Người vừa ý điều này, người chưa vừa ý điều khác. Đó là điều không thể tránh khỏi. Nhưng điều ấy em nghĩ không quá quan trọng, quan trọng nhất là chúng ta đều được thỏa mãn niềm đam mê bóng bàn, được đổ mồ hôi, được quen biết mọi người, được tiếng cười sảng khoái trong buổi liên hoan...
Thang Lich vinh trung la chuyen nho . Nhin cach danh cua Dat voi Can(quang ngai)moi thay duoc su kheo leo va suc manh cua Dat

Phương qk5

Binh Nhì
Ko ai nhắc gì đến a hè...@@@

Bình luận từ Facebook