CLB VĨNH TRUNG: TB TỔ CHỨC GIẢI HẠNG C - ĐN PREMIERSHIP 2014

orient

Thượng Sỹ
Xin lỗi a. Mười, em k cố ý làm loãng topic. Nhưng trường hợp a. Hiển, em có vài lời muốn nói. A. Hiển đến clb Sông Thu thắng khá nhiều B2 ĐN (ví dụ như chú Nghĩa). Xa hơn thì cũng đã hạ @MaiXuanViet trình B Ninh Thuận vài lần. A. Hiển đk hạng C2 thì quả là quá khiêm tốn rồi. Nói thẳng ra C1 ĐN đánh đồng banh hầu như k có cửa thắng anh, đằng này còn phải chấp anh 2 quả.
Em nghĩ a. Mười sẽ có hướng xử trí thỏa đáng để không làm hỏng giải.

Muoi.andro

Trung Uý
mình cảm ơn bạn đã góp ý ,về việc ban nói mình sẽ đưa trường hợp này lên BTC để xét duyệt lai nhé .(vì mình cũng chưa biết mặt anh hiển ,chỉ qua tên đk thôi ban nhé)

MaiXuanViet

Moderator
Xin lỗi a. Mười, em k cố ý làm loãng topic. Nhưng trường hợp a. Hiển, em có vài lời muốn nói. A. Hiển đến clb Sông Thu thắng khá nhiều B2 ĐN (ví dụ như chú Nghĩa). Xa hơn thì cũng đã hạ @MaiXuanViet trình B Ninh Thuận vài lần. A. Hiển đk hạng C2 thì quả là quá khiêm tốn rồi. Nói thẳng ra C1 ĐN đánh đồng banh hầu như k có cửa thắng anh, đằng này còn phải chấp anh 2 quả.
Em nghĩ a. Mười sẽ có hướng xử trí thỏa đáng để không làm hỏng giải.

Tag mình vào chi thế.hihi. Thật sự thì mình không rõ sự tương quan giữa trình và hạng ở ĐN, nhưng nằm ở vị trí trung lập mình có một nhận xét là anh Hiển Tam Kỳ nằm mức D2 tpHCM. Nếu anh em ĐN nào biết được mức độ các hạng ở tpHCM thì sẽ biết trình độ a Hiển nằm ở hạng nào để dễ xếp. Còn so sánh với 1 người mình đã từng 2 lần giao lưu là anh An Còi thì anh An có thể chấp anh Hiển tầm 4 quả, nếu biết hạng anh An thì có thể tính tương đối ra hạng của anh Hiển.

Và mình tổ chức vài lần giải thấy rằng tất nhiên là không có giải nào phân hạng đánh chung mà đồng đều hoàn hảo ở tất cả các trường hợp đâu, vì sẽ có trường hợp nằm ở hạng dưới cứng và hạng trên mềm, hoặc hạng dưới mềm gặp hạng trên cứng. Nên có sai lệch 1, 2 bóng thì cũng không có gì phải bàn cãi. Cứ vui vẻ mà chiến vì 1,2 bóng đó chỉ cần xuất thần ở một số pha, hoặc một tí may mắn là đã vượt qua được :D

thanhtinh10282

Trung Uý
Con đăng ký C1 thầy Mười nghe :
Ngô Hiểu San C1.
Ứng cử viên vô địch đã lộ diện, :). Ngoài ra rất có thể bé San sẽ giành đc nhiều giải phong cách: VĐV trẻ tuổi nhất, VĐV có chiều cao thấp nhất, VĐV có khuôn mặt nữ tính nhất ...

Last edited:

thanhchuatau

Đại Uý
mình cảm ơn bạn đã góp ý ,về việc ban nói mình sẽ đưa trường hợp này lên BTC để xét duyệt lai nhé .(vì mình cũng chưa biết mặt anh hiển ,chỉ qua tên đk thôi ban nhé)[/Q
Kinh goi anh Muoi . Clb bb quang ngai xin dang ky vdv Dang the Can (hang C1)
Mot so thong tin ve vdv nay . La vdv khuyet tat , dat huy chuong bac giai khuyet tat toan quoc o hang thuong tat 7 . Vai thong tin de BTC xen xet , neu duoc chap thuan se chinh thuc dang ky vao ngay 25/11/14 (to minh thanh B2 premiership dn )danh tran nao thua tran do neu duoc xuong hang thi xin dang ky luon

Muoi.andro

Trung Uý
NAM KHOẺ KO ?AE CLB VẪN HAY NHẮC CHÚ ĐẤY.ĐỂ LÚC NÀO A TỔ CHỨC HẠNG A SẼ MỜI CHÚ VÀO ĐÁNH NHÉ.

:):):):):)HẠNG C NGHE TÊN CHÚ CHẮC BỎ GIẢI HẾT :p:p:p:p:pCHÚC CHÚ MẠNH KHOẺ VÀ THÀNH ĐẠT NHÉ ,SỚM QUAY LẠI ĐN AE UỐNG VÀI LY NHA

Taulai

Thiếu Uý

Kinh goi anh Muoi . Clb bb quang ngai xin dang ky vdv Dang the Can (hang C1)
Mot so thong tin ve vdv nay . La vdv khuyet tat , dat huy chuong bac giai khuyet tat toan quoc o hang thuong tat 7 . Vai thong tin de BTC xen xet , neu duoc chap thuan se chinh thuc dang ky vao ngay 25/11/14 (to minh thanh B2 premiership dn )danh tran nao thua tran do neu duoc xuong hang thi xin dang ky luon.

Đề nghị Trưởng BTC giải xem xét lại trường hợp phá giá nghiêm trọng này của Mr Thành Chùa Tàu, nhằm tránh gây bức xúc trong dư luận xã hội!!!

hieusan2001

Trung Uý
Nếu chú An mà chấp chú Hiển 4 quả theo như chú Việt nói thì chú Hiển phải là C1 rồi, C1 bị chú An chấp 4 ít người thắng được chú ấy lắm.

Đạt.tb

Trung Sỹ
Em đạt hạng D2 hà nội đăng ký 1slot C1 nha anh Mười. Mới tới sống ở Đà Nẵng nên em rất muốn giao lưu học hỏi mọi người. Hihi. Mong anh Mười thông qua.

Muoi.andro

Trung Uý
KÍNH MỜI CÁC VĐV HẠNG C ĐĂNG KÍ SỚM ,ĐỂ CLB LỌC LẠI DANH SÁCH CÔNG BỐ DANH SÁCH CHÍNH THỨC BÁO LẠI BTC VÀ SẮP XẾP BỐC THĂM CHIA BẢNG .
NẾU SỐ LƯỢNG VĐV QUÁ ĐÔNG CLB SẼ DỰA VÀO THỜI GIAN VĐV ĐK SỚM HƠN SẼ ĐƯỢC ƯU TIÊN NHE .THANKS

Bình luận từ Facebook