CLB Văn kẹo QK4 TP Vinh

Dungnx

Binh Nhất
Có ai rành về vợt ko, cho em hỏi tí ạ.
Mấy hôm nay đánh lại mà dùng cái vợt đểu hồi xưa (mặt 729 - 2) đánh chán quá, giật mạnh là bóng nghe tiếng két két, ko bám vợt.
Cho em hỏi tầm 2m5 thì có cốt + mặt nào kết hợp với nhau có tốc độ vừa phải, nhưng quan trọng là bám bóng ạ.
Em cảm ơn các bác nhiều.

Mình thấy cốt vợt leoviz của công ty Hỏa châu đánh tốt. Nó phù hợp với nhiều loại mặt vợt tùy theo cách đánh hay mới tập của nguoi chơi. Leoviz mà đi với mặt donic s3 là phù hợp đấy. Mình cũng mới tập tành bb. Hi vọng sẽ được tập bonng với bạn ở Vinh.

phuongphuong28

Binh Nhì
Mình thấy cốt vợt leoviz của công ty Hỏa châu đánh tốt. Nó phù hợp với nhiều loại mặt vợt tùy theo cách đánh hay mới tập của nguoi chơi. Leoviz mà đi với mặt donic s3 là phù hợp đấy. Mình cũng mới tập tành bb. Hi vọng sẽ được tập bonng với bạn ở Vinh.
Anh Tùng đại lý Hỏa Châu ở Vinh city đã trang bị cốt and mặt vợt cho nhân vật này rồi.

Last edited:

E cũng trang bị cây Amber rồi, đánh ổn ạ. Đang tập ở CLB cùng mọi ng ạ :)

nguyensonNA

Trung Uý
Mềnh cũng mới tập bóng. Tết về Vinh mong dược làm quen va cung tập ở clb thầy Văn nhé.
Được thế thì còn gì bằng ạ.Mấy đợt e về quê nhưng ko nghĩ ở quê có sới bóng bàn nên ko mang kiếm về.Năm nay cố mang cái kiếm về đi chém chuối với mây bác nhà ta ở nhà.hihi

phuongphuong28

Binh Nhì
Được thế thì còn gì bằng ạ.Mấy đợt e về quê nhưng ko nghĩ ở quê có sới bóng bàn nên ko mang kiếm về.Năm nay cố mang cái kiếm về đi chém chuối với mây bác nhà ta ở nhà.hihi
chỗ nj kô có chuối đâu e. Tùy trình độ của e sẽ có ng tương ứng giao lưu.

Dungnx

Binh Nhất

năm nay mưa thuận gió hòa, chuối ở quê chắc nhiều lắm. lúc đó bạn phải mang đại đao dự phòng chứ mỗi kiếm không sợ nổi đâu.

Bình luận từ Facebook