CLB Văn kẹo QK4 TP Vinh

vietanhhatinh

Thượng Sỹ
chỉ những video đánh tại clb ta thôi Việt Anh àh. Vấn đề là ở chỗ máy ảnh of mình có dung lượng lớn quá, up lên youtube kô dc. Việc nj giao cho bạn Trung, Huy and Kiên cùng làm đi./.
dạ, chỉ các video của club mình thôi, mà ai tên kiên vậy anh? mà anh Huy béo đã tập dc quả bạt khi móc xoáy cầu vồng rùi à, gớm hầy?

chuasonlam

Binh Nhì
Hỏi ý kiến các bạn trong clb thầy Văn, nhà ta có nên làm thêm 1 fum để chia sẽ video các trận bóng trong nội bộ và các trận giao lưu với bạn hữu không @
đúng đó,nên như vậy mới khuếch trương được phong trào,mà sao ko thấy Bằng trẻ đánh bóng bàn nữa nhỉ?Bằng trẻ giờ chắc già rồi ko đánh đc nữa nên ko dám đánh nữa cũng nên,có ai biết sdt Bằng ko cho mình với.

bongduong06

Binh Nhì
Mấy bữa ni mình chơi bóng tại CLB Văn Kẹo, mình thấy rất khoái vì sân chơi đẹp và quan trọng là cả thầy trò đều vui vẻ lịch sự, đánh bóng hay.

phuongphuong28

Binh Nhì
đúng đó,nên như vậy mới khuếch trương được phong trào,mà sao ko thấy Bằng trẻ đánh bóng bàn nữa nhỉ?Bằng trẻ giờ chắc già rồi ko đánh đc nữa nên ko dám đánh nữa cũng nên,có ai biết sdt Bằng ko cho mình với.
Mấy bữa nj anh Bằng đến clb thầy Văn tập cho mọi ng anh ạ. Chiều e lấy số cho nhé*

Last edited:

phuongphuong28

Binh Nhì
Mấy bữa ni mình chơi bóng tại CLB Văn Kẹo, mình thấy rất khoái vì sân chơi đẹp và quan trọng là cả thầy trò đều vui vẻ lịch sự, đánh bóng hay.
Cảm ơn đánh giá chân thực của anh Dương Đô Lương nhé. Lúc nào có điều kiện thời gian, anh cứ đến thường xuyên. Ở đây ai cũng thick rơ đánh bóng đều 2 càng của anh.

Last edited:

Vinh_xedua

Binh Nhì

Bạn chuasonlam a ! mình đọc nhưng bài viết của bạn thấy bạn là người qua hiểu bóng bàn Nghệ An, Mong bạn góp thêm nhiều ý kiến để Anh em học hỏi và thảo luận.
Bằng trẻ thỉnh thoảng có về Vinh. đang theo đuổi Lớp chuyển đổi, Băng trẻ già... nhưng già không đều. . . Số ĐT 094.9090479

Last edited:

Vinh_xedua

Binh Nhì

Anh Dương a ! thỉnh thoảng xuống ghé chơi, kiểu đánh của Bác là đặc sản của Đô lương đó, xuống ghé vô giao lưu cho vui.

phuongphuong28

Binh Nhì
Đã úp zong video của clb Văn kẹo, ở đầu trang 1, mọi ng cùng vào sem, bình luận, chia sẻ, đóng góp ý kiến xây dựng./.

Mau mau ấn thanks cho phuongphuong nhé
('')_(''')_.-''''''-.,()
; . . '; -._ , ')_
( o_, )' .__) '-._)
Think of you !
(\__/)
(>'o'<)
(")_(")
I LOVE YOU

Last edited:

huy_baochi87

Binh Nhì
Ấn thank rồi nhé cụ! Mấy video hay thế. Không khí sôi nổi hẳn, cơ mà tuần ni e nghỉ vì phải đi theo mấy đoàn chúc tết. Khổ ra rứa đó!!!
Đã úp zong video của clb Văn kẹo, ở đầu trang 1, mọi ng cùng vào sem, bình luận, chia sẻ, đóng góp ý kiến xây dựng./.

('')_(''')_.-''''''-.,()
; . . '; -._ , ')_
( o_, )' .__) '-._)
Think of you !
(\__/)
(>'o'<)
(")_(")
I LOVE YOU

vietanhhatinh

Thượng Sỹ

('')_(''')_.-''''''-.,()
; . . '; -._ , ')_
( o_, )' .__) '-._)
Think of you !
(\__/)
(>'o'<)
(")_(")
I LOVE YOU
cố gắng up thêm nha anh, em thấy cũng sôi nổi rồi nhưng có vẻ hơi ít, vs lại k cần các video của các cao thủ, trận nào hay hay mới đem vào thôi, còn bt đôi công trái phải, các bài tập cơ bản có thể cho nhiều hơn 1 chút, ok?

vietanhhatinh

Thượng Sỹ

('')_(''')_.-''''''-.,()
; . . '; -._ , ')_
( o_, )' .__) '-._)
Think of you !
(\__/)
(>'o'<)
(")_(")
I LOVE YOU
cố gắng up thêm nha anh, em thấy cũng sôi nổi rồi nhưng có vẻ hơi ít, vs lại k cần các video của các cao thủ, trận nào hay hay mới đem vào thôi, còn bt đôi công trái phải, các bài tập cơ bản có thể cho nhiều hơn 1 chút, ok?

phuongphuong28

Binh Nhì
mấy cái cơ bản sem trong diễn đàn hay hơn, bổ ích hơn, cái này cho vui thôi./.,

Bình luận từ Facebook