CLB Tám Râu - Q. Bình Thạnh - TP HCM

MaiXuanViet

Moderator
Sáng CN, ngày 26/8 sẽ diễn ra giải CLB Tám Râu chào mừng Quốc khánh 2/9/2012. Cũng như các giải truyền thống khác của CLB, lần này mỗi VĐV tham gia thi đấu nộp lệ phí 150k. Ngày thi đấu sẽ được nhận 1 áo của giải, được bao ăn sáng, sau giải sẽ được tham gia giải bàn tròn. ACE thành viên CLB đăng ký tham gia giải khi đi thi đấu nhớ mang theo xấp polime để còn tài trợ cho giải tiếp theo, giải Mừng Xuân cuối năm nha ! He he !!

tiếc quá...hix hix. Chưa lần nào được tham gia giải Tám Râu :(

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Sáng CN, ngày 26/8 sẽ diễn ra giải CLB Tám Râu chào mừng Quốc khánh 2/9/2012. Cũng như các giải truyền thống khác của CLB, lần này mỗi VĐV tham gia thi đấu nộp lệ phí 150k. Ngày thi đấu sẽ được nhận 1 áo của giải, được bao ăn sáng, sau giải sẽ được tham gia giải bàn tròn. ACE thành viên CLB đăng ký tham gia giải khi đi thi đấu nhớ mang theo xấp polime để còn tài trợ cho giải tiếp theo, giải Mừng Xuân cuối năm nha ! He he !!

Vẫn biết chẳng thể đoạt giải nhưng lần này sẽ tham gia cho đông vui!:eek:

ducphubb

Thượng Sỹ
Có người tên là Bùi Văn Hảo ở Ninh Thuận là bạn thân của bạn Võ Bá Lợi sinh hoạt ở CLB Tám Râu, bạn ấy chúc bạn Lợi đoạt giải bóng bàn mừng Quốc khánh nước nhà 2-9 lần này

Bùi Văn Hảo

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Có người tên là Bùi Văn Hảo ở Ninh Thuận là bạn thân của bạn Võ Bá Lợi sinh hoạt ở CLB Tám Râu, bạn ấy chúc bạn Lợi đoạt giải bóng bàn mừng Quốc khánh nước nhà 2-9 lần này

Bùi Văn Hảo

Cảm ơn bác Đức ! Em sẽ sẽ chuyển lời chúc của bạn Hảo đến Võ Bá Lợi. Chủ nhật nào bọn em cũng gặp nhau. Chủ nhật tới (26/8) Lợi sẽ đánh ở hạng B2 của CLB Tám Râu.

NTBB

Super Moderators
Chào chủ xị... Em tính tham gia giải mà quá hạn đăng ký rồi sao đây? Huhu... Nhờ Linh 'tuấn vũ' can thiệp mà không được ... Chủ xị có cách nào giúp em không?

Hết hạn rồi! Thôi để đợt mừng Xuân vậy. Từ nay đến đó bạn nên đến CLB giao lưu vài lần để mọi người biết mặt (nhất là bác Nam chủ xới, và bác Tuấn diện lực - thành viên tích cực của BTC các giải của CLB). Thường CLB đăng thông báo trước giải khoảng hơn 1 tháng.

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Hết hạn rồi! Thôi để đợt mừng Xuân vậy. Từ nay đến đó bạn nên đến CLB giao lưu vài lần để mọi người biết mặt (nhất là bác Nam chủ xới, và bác Tuấn diện lực - thành viên tích cực của BTC các giải của CLB). Thường CLB đăng thông báo trước giải khoảng hơn 1 tháng.
Đành chịu vậy thôi. Sẽ làm theo đề nghị của anh. Thực ra em cũng đã đến câu lạc bộ chơi một lần rồi lại được bác gì đó (rất tiếc là em không biết tên) để lại cho một mặt mút Pilot cũ với cái giá mà khi về nhà ai cũng nói là 'quá rẻ'! Hihi.... Cám ơn anh nhiều.

NTBB

Super Moderators
Đành chịu vậy thôi. Sẽ làm theo đề nghị của anh. Thực ra em cũng đã đến câu lạc bộ chơi một lần rồi lại được bác gì đó (rất tiếc là em không biết tên) để lại cho một mặt mút Pilot cũ với cái giá mà khi về nhà ai cũng nói là 'quá rẻ'! Hihi.... Cám ơn anh nhiều.

Bạn ở đâu? Chủ nhật này đến xem đánh giải đi, anh em biết mặt luôn thể. Giải lần này đánh theo hình thức đồng đội 2 người. Hạng B3 (mà NTBB chơi) có 5 đội, sẽ đánh vòng tròn tính điểm để chọn nhất nhì ba.

bongbanbia

Binh Nhì
Bạn ở đâu? Chủ nhật này đến xem đánh giải đi, anh em biết mặt luôn thể. Giải lần này đánh theo hình thức đồng đội 2 người. Hạng B3 (mà NTBB chơi) có 5 đội, sẽ đánh vòng tròn tính điểm để chọn nhất nhì ba.

Chúc bác NTBB lần này cũng đoạt cúp nhe, lần này đoạt cúp nữa thì giải mừng xuân bác phải lên đánh B2
à mà nick bác NTBB có phải viết tắc của Nguyên Tắc Bóng Bàn, hay là viết tắc của tên Người Thích Bon Bàn em đoán vậy ko biết đúng không nhỉ.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Chúc bác NTBB lần này cũng đoạt cúp nhe, lần này đoạt cúp nữa thì giải mừng xuân bác phải lên đánh B2
à mà nick bác NTBB có phải viết tắc của Nguyên Tắc Bóng Bàn, hay là viết tắc của tên Người Thích Bon Bàn em đoán vậy ko biết đúng không nhỉ.

Cảm ơn bongbanbia đã có lời chúc ! Lúc đầu mình cũng tưởng giải lần này sẽ phải lên đánh B2 (vì mình có 2 lần vô địch B3 rồi), nhưng may quá vẫn "chưa phải lên", hihi !! Chắc do BTC thấy "còn non", lên B2 thì ko chịu nổi với mấy chú gà đá cứng cựa.

Còn nick NTBB là viết tắt của nick cũ nguoithichbongban (khi dd chưa bị sự cố). Cảm ơn bạn đã quan tâm. Có dịp nào chúng minh giao lưu cái nhỉ, cho mình học hỏi với.

NTBB

Super Moderators
Sáng nay, CN, 26/8/2012, giải Bb chào mừng Quốc Khánh của CLB Tám Râu đã diễn ra hết sức sôi nổi, kịch tính. Vẫn có 3 giải của 3 hạng B2, B3, và B4. Hình thức đánh là đồng đội 2 người.

Kết quả:
- Hạng B2 : Nhất là cặp Thầy Hòa + bác ...; Nhì là cặp Dũng SH+Linh đàn.
- Hạng B3 : Nhất là cặp Ut NTBB + Lương F7 PN; Nhì là cặp Cường An Lộc + Tráng Tám Râu.
- Hạng B4 : Nhất là cặp Triều votgo + Tiến Tám Râu; Nhì là cặp Hoàng TR + Phong TR

Hình ảnh thì mời bà con chờ Baotien post sau.

lion king

Binh Nhì
Sáng nay, CN, 26/8/2012, giải Bb chào mừng Quốc Khánh của CLB Tám Râu đã diễn ra hết sức sôi nổi, kịch tính. Vẫn có 3 giải của 3 hạng B2, B3, và B4. Hình thức đánh là đồng đội 2 người.

Kết quả:
- Hạng B2 : Nhất là cặp Thầy Hòa + bác ...; Nhì là cặp Dũng SH+Linh đàn.
- Hạng B3 : Nhất là cặp Ut NTBB + Lương F7 PN; Nhì là cặp Cường An Lộc + Tráng Tám Râu.
- Hạng B4 : Nhất là cặp Triều votgo + Tiến Tám Râu; Nhì là cặp Hoàng TR + Phong TR

Hình ảnh thì mời bà con chờ Baotien post sau.

nóng lòng chờ hình ảnh nè chú ÚT và A. TUẤN ơi ...

votgo

Administrator
Nhất B2: Dũng điện tử + Hòa sư phạm
Nhì: Tuấn anti + Linh đàn
Bóngbanbia dự đoán bác ntbb vô địch B3 chính xác.
Em cũng giao lưu với bbb, trình ngang em, tầm B4 đó bác NTBB.

cari3h

Moderator
Chúc mừng bác NTBB đoạt cúp hạng B3 và Votgo vô địch hạng ...Bê Bối (B4)!;)Bia
@bongbanbia: NTBB phiên ra thì nhiều tên lắm, bác cứ dịch "xuôi xuôi" là được: vd Nguyễn Thị Bóng Bàn, Ngố Thị Bụng Bự...;);)

NTBB

Super Moderators
Một số hình ảnh của Giải Chào mừng Quốc Khánh 2-9-2012 CLB Tám Râu - chụp bằng máy cùi, bà con xem tạm.

Chụp chung kỷ niệm trước khi thi đấu. ACE không quên dành 1 phút mặc niệm để tưởng nhớ đến bạn Lân, 1 VĐV B3 cứng của CLB đã mất cách đây vài tháng khi đang chơi BB

Bác Duyên (chị Hai của bác Nam chủ xới) luôn chu đáo phục vụ bữa ăn sáng miễn phí cho các VĐV

Bữa sáng miễn phí

"Pin" để nạp thêm giữa trận

Bác Nam - chủ xới lo khâu phát áo thi đấu

Những chiếc CUP "danh giá". Có 3 hạng B2, B3, B4; trong mỗi hạng, đội Nhất, Nhì được trao cup.

Sau đây là các hình ảnh thi đấu:

"Siêu cao thủ" Phương Mập nằm trong BTC

Mới trước đó mấy phút, VĐV xinh đẹp (của CLB An Lộc) này còn đang tung hoành trong hạng B3, giờ đã như người mẫu thời trang đang QC cho Iphone 5S

Vinh samsonov đang suy tư tìm nguyên nhân bại trận

(còn tiếp)

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Một số hình ảnh của Giải Chào mừng Quốc Khánh 2-9-2012 CLB Tám Râu - tiếp và hết

Đây cũng là một VDV kiêm diễn viên của CLB An Lộc tham gia hạng B4 nhưng sớm ra làm khán giả

Nhận cup: Nhất B4: Votgo+Tiến lùn; Nhì B4: Hoàng + Phong

Bác Nam và bác Lộc (một nhà tài trợ truyền thống rất hào phóng) đang trao cup cho các đội Nhất Nhì hạng B2 (Nhất: Thầy Hoà sư phạm + Dũng điện tử; Nhì: Tuấn anti + Linh đàn)

Trưởng và Phó ban vận động tài trợ sau một hồi vòng quanh các bàn đã tổng kết được tròn 10 triệu để tổ chức giải Mừng Xuân sau khoảng 4 tháng nữa

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Còn đây là màn tự sướng của NTBB (vì lúc trao giải, không tự chụp được, lại quên nhờ người khác chụp hộ, hihi !).

Cup vô địch B3 và cây kiếm đã giúp NTBB đoạt được Cup vàng danh giá (!)

Bình luận từ Facebook