CLB Tám Râu - Q. Bình Thạnh - TP HCM

NTBB

Super Moderators
Diễn đàn đang dự định tổ chức giải BB quyên góp ủng hộ đồng bào bị lũ lụt miền Trung. (http://bongban.org/forum/showthread...góp-quỹ-ủng-hộ-miền-Trung?p=278503#post278503). Bác Nam và ACE CLB Tám Râu xem có thể tổ chức một giải nội bộ hoặc mở rộng để ủng hộ đợt quyên góp nàyđược ko? NTBB nghĩ là được đấy. Có thể ra thông báo từ bây giờ và tổ chức vào sáng CN ngày 27/10.

Hãy phát huy truyền thống Lá Lành Đùm Lá Rách rất tốt của CLB chúng ta !

NTBB

Super Moderators
Anh Út làm thư ngỏ gởi Clb 8r dể hơn, chứ clb 8r chỉ có 2 ae lên dđ thôi.

OK ! Anh nhất trí với T. Anh sẽ viết thư ngỏ và trực tiếp bàn với bác Nam. Có gì Tuấn nói thêm vào là OK đấy. CLB mình có truyền thống luôn sẵn sàng giúp đỡ lẫn nhau, sẽ rất thuận lợi. Anh em mình nếu gặp ACE ở ngoài cũng nên trao đổi chuyện này luôn để "lôi kéo" sự ủng hộ của họ. Theo a thì chuẩn bị từ bây giờ và tổ chức vào sáng CN 3/10 là đẹp nhất.

aunhh

Đại Tá
Một số hình ảnh CLB Tám Râu

Hôm cuối tuần vừa rồi, mình vào Tp HCM để khám sức khỏe. Được chú Út hẹn tại CLB Tám Râu. Ngoài ra, mình có quyên góp 1 ít dụng cụ bóng bàn để ủng họ quỹ MRVT. Mình chụp số hình làm kỉ niệm và mình up lên diễn đàn để mọi người cùng xem.
- CLB có 5 bàn, ai chơi cũng hay cả. Ấn tượng rất nhiều so với những gì đã diễn ra ở quê mình- CLB An Nhơn- Bình Định
- CLB có 5 bàn
- 2 em, khoản 14- 15 tuổi, quính rất hay, động tác cơ bản rất tốt, 2 em này được 2 phụ huynh cũng mê bóng bàn hướng chơi bb từ nhỏ. Trong đó có 1 chú ~ 50 tuổi nhưng chơi rất hay, động tác rất đẹp, khởi động cùng con gái ( chú gì có râu, mình quên tên mất :zingme1:)
- có 1 bé- chỉ cao hơn cái bàn 1 cái đầu àh :zingme22: được bố dẫn đi chơi.
- Làm quen được 2 anh với nick là toctien và phuongmap ( 2 anh này dẫn con đi chơi)
Rất tiếc là không có thời gian để giao lưu với các bác, các chú, các anh, các chị ở CLB
Chúc mọi người sức khỏe và CLB ngày càng phát triển!!!

Attachments

92.1 KB · Đọc: 10
    92 KB · Đọc: 9
Last edited:

NTBB

Super Moderators
Anh mặc áo đỏ là anh Tuấn "gạch" (nick Baotien), em gái nhỏ tập cùng anh Tuấn chính là bé Bảo Tiên con gái rượu của anh Tuấn đấy, bé đang là năng khiếu TPHCM.

Chú "có râu" là chú Hồ Nhật Tuấn (nick Tuanho) và em gái tập cùng là con gái chú ấy cũng là năng khiếu TPHCM.

Cảm ơn Aunhh đã ghé thăm CLB. Hẹn có dịp nào vào TPHCM nữa, nhớ mang theo kiếm để chiến nhé !

aunhh

Đại Tá
Anh mặc áo đỏ là anh Tuấn "gạch" (nick Baotien), em gái nhỏ tập cùng anh Tuấn chính là bé Bảo Tiên con gái rượu của anh Tuấn đấy, bé đang là năng khiếu TPHCM.

Chú "có râu" là chú Hồ Nhật Tuấn (nick Tuanho) và em gái tập cùng là con gái chú ấy cũng là năng khiếu TPHCM.

Cảm ơn Aunhh đã ghé thăm CLB. Hẹn có dịp nào vào TPHCM nữa, nhớ mang theo kiếm để chiến nhé !
Dạ, thời gian gấp rút quá chú àh. Hai buổi sáng liền phải ở đói hoa mắt :zingme35: vì đi công việc. Hi vọng có một ngày giao lưu với chú Út và các chú, các anh các chị ở CLB vài trận để mở mang đầu óc.

Trường Báo(Hổ)

Thượng Sỹ
26-04-2011

Nguyên văn của Baotien:

Tình hình là hiện nay CLB Tám Râu thường xuyên tổ chức giải phục vụ chủ yếu là các bác, chú cũng như ae mê BB, Lượng người tham gia giải ngày một đông thêm trong đó có cả những thành viên của CLB khác .
Do vậy lượng thông tin về giải cũng như hình ảnh cần được lưu giữ và tập trung vào 1 chuyên mục để tiện cho việc tìm thông tin CLB được nhanh chóng.

Rất mong BQT diễn đàn mở thêm chuyên mục thêm CLB tám Râu

Chân thành cãm ơn các bác trong BQT

Sau đây là sơ đồ vị trí CLB Tám Râu:

Râu hùm hay là râu mèo đây mà đặt kêu thế

NTBB

Super Moderators
Bạn @ map map ơi ! "Dậm chân tại chỗ" thì ko thể uýnh BB được rùi, hehe !. BB là môn cần di chuyển khắp nơi một cách mau lẹ, nên ko thể "dậm chân tại chỗ" được !

Đùa vui thôi. Bạn cứ đến CLB, gặp bác Nam chủ xới mà đặt vấn đề, nếu thấy ok thì học. Nếu bạn ko ưng ý học ở đó thì mình sẽ chỉ cho bạn CLB khác, bạn đến thử xem sao. Nhiều lắm.

map map

Thượng Sỹ
Bạn @ map map ơi ! "Dậm chân tại chỗ" thì ko thể uýnh BB được rùi, hehe !. BB là môn cần di chuyển khắp nơi một cách mau lẹ, nên ko thể "dậm chân tại chỗ" được !

Đùa vui thôi. Bạn cứ đến CLB, gặp bác Nam chủ xới mà đặt vấn đề, nếu thấy ok thì học. Nếu bạn ko ưng ý học ở đó thì mình sẽ chỉ cho bạn CLB khác, bạn đến thử xem sao. Nhiều lắm.
dạ, em cám ơn anh nha. CLB Tám râu mình hoạt động từ mấy giờ tới mấy giờ vậy a? thứ bảy chú nhật có mở cửa k a?

Bình luận từ Facebook