CLB những người đánh mặt Tàu

vietcan

Đại Tá
dạ em ko cụ ah, em chỉ biết series có chữ P là kí hiệu của hàng Neo thôi, vậy là đủ thông tin em cần rồi cụ ah
Chữ P này chỉ là sự ăn theo của cả 1 dòng mặt H3 đình đám những năm trước 2010 . Thời Cuồng Phong chữ to. Topsheet có chân gai to và lùn. Nó dc ae Tàu đạo săn lùng kiểu như H3 blue thời kì đang hot. Nó được gọi là H3 Factory tuned. Khác với Neo bây h là lớp tuned của nó dày gấp đến 10 lần bây h. Và đắt thì dã man. Thời kì mà NT và Blue là 1 cái gì đó xa vời. Thì có dc trong tay miếng Factory tuned quả là quý hơn vàng. Năm 2008 ,may mắn em có dc 1 miếng. Chỉ dám để ngắm. Mang mẫu đi khắp nơi. Nhờ khắp chốn mà ko nổi.

langngoi

Đại Tá
Chữ P này chỉ là sự ăn theo của cả 1 dòng mặt H3 đình đám những năm trước 2010 . Thời Cuồng Phong chữ to. Topsheet có chân gai to và lùn. Nó dc ae Tàu đạo săn lùng kiểu như H3 blue thời kì đang hot. Nó được gọi là H3 Factory tuned. Khác với Neo bây h là lớp tuned của nó dày gấp đến 10 lần bây h. Và đắt thì dã man. Thời kì mà NT và Blue là 1 cái gì đó xa vời. Thì có dc trong tay miếng Factory tuned quả là quý hơn vàng. Năm 2008 ,may mắn em có dc 1 miếng. Chỉ dám để ngắm. Mang mẫu đi khắp nơi. Nhờ khắp chốn mà ko nổi.View attachment 66639
thông tin này có tính lịch sử quá, em cầm lại vợt bb từ cuối năm 2011, bắt đầu chơi mẹt tầu từ cuối 2012, nên em cũng chỉ nghe loáng thoáng đến cái H3 gì đó ... Factory tuned. Nhưng thật sự thì em ko quan tâm lắm, vì tính em thì hám cái mới, cứ cái gì mới em xơi cụ ạ.

hoangkhanh

Thượng Sỹ
H3 neo pro dễ đánh hơn h3 thông thường và còn giữ tính chất dị chứ H3Neo pro Nittaku thì nói chung ko nên chơi, nó nửa nạc nửa mỡ lại mềm xèo, xoáy ko ra xoáy mà xịt ko ra xịt, chán vcc
Các bác cho e hỏi tí king 2 chơi tàu được ko ạ, cán cầm của nó to hay nhỏ nhỉ, bác nào chơi rồi cảm nhận e chút kinh nghiệm với

Timo boll VN

Trung Uý
Chữ P này chỉ là sự ăn theo của cả 1 dòng mặt H3 đình đám những năm trước 2010 . Thời Cuồng Phong chữ to. Topsheet có chân gai to và lùn. Nó dc ae Tàu đạo săn lùng kiểu như H3 blue thời kì đang hot. Nó được gọi là H3 Factory tuned. Khác với Neo bây h là lớp tuned của nó dày gấp đến 10 lần bây h. Và đắt thì dã man. Thời kì mà NT và Blue là 1 cái gì đó xa vời. Thì có dc trong tay miếng Factory tuned quả là quý hơn vàng. Năm 2008 ,may mắn em có dc 1 miếng. Chỉ dám để ngắm. Mang mẫu đi khắp nơi. Nhờ khắp chốn mà ko nổi.View attachment 66639
Như vậy miếng mình hỏi trên là sản xuất năm 2010 hả bạn, em này có cần phải tune không ? Nếu tune thì dùng dầu loại gì tune tốt ah ?
Thanks !

lamtq

Đại Tá
Bạn hướng dẫn mình nhìn vào đâu để biết năm sxuất và độ cứng với?
Voi hãng pro va Nt trc 2014 2 so dau la nam sx,2 so tiep la tháng sx. Các so tiep theo la so lô sp. do cung va do day the hien o day so phia dau nguoc lai. Vd : 2,1/40 la day 2,1 va do cung 40 .hang pro neo nittaku thi thuong ko in do cung

HOANG MINH

Đại Tá
Voi hãng pro va Nt trc 2014 2 so dau la nam sx,2 so tiep la tháng sx. Các so tiep theo la so lô sp. do cung va do day the hien o day so phia dau nguoc lai. Vd : 2,1/40 la day 2,1 va do cung 40 .hang pro neo nittaku thi thuong ko in do cung
Anh Lâm có miếng Market màu đỏ 41.5 nào ko để cho em 1 mặt, em lắp vô Vis thử cảm giác xem ntn. Em cảm ơn anh.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Voi hãng pro va Nt trc 2014 2 so dau la nam sx,2 so tiep la tháng sx

Tức là sản xuất tháng 12 năm 2008

Các so tiep theo la so lô sp. do cung va do day the hien o day so phia dau nguoc lai. Vd : 2,1/40 la day 2,1 va do cung 40 .hang pro neo nittaku thi thuong ko in do cung
0043 không thể có là 43 độ dầy 00 mm, vì vậy có thể coi đây là hàng Pro Neo của Nittaku đúng không anh @lamtq ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có cái đến giờ em vẫn không hiểu nổi, độ cứng và độ dầy phải là xác định trước, thế nhưng dấu mộc lại là ghi sau ? Về sau mới có chuyện in xuống dưới, nhưng lại có font và size khác hẳn ?

MaWenger

Binh Nhì
Chú oánh nát cái mặt của anh từ đời tám hoánh nào rồi còn chưng ảnh ra làm gì. Thảo nào nhìn seri cái mặt này này quen quen thế nào ấy ợ. kaka

Bình luận từ Facebook