CLB những người đánh mặt Tàu

QuangHung

Đại Tá
cuộc đời...Thế nào lại có duyên khai quật được E đồ cổ này ;)

bachikho

Đại Tá
tại góc độ chụp hay tại thế nào sao tui thấy miếng NT blue chữ in lệch vậy nhỉ (miếng pro blue cũng vậy)?

QuangHung

Đại Tá
Từ hôm em cầm và chụp VIS mới thấy là lừa tình thôi bác, lên ảnh thì thế chứ ở ngoài chả thấy cái gì, bình thường lắm.
Nhóc của bác vẩy không đều lắm nhé, ngắm vẩy của em không ?
Hix..biết cây của bác rồi. .đúng là Vis nó lừa nhiều nhưng những cây nó có thì vẫn rõ nét hơn hẳn. .nói chung kiếm đc Vis cổ chơi đã hơn Vis cách tân rõ ràng ở 1 vài phương diện :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hix..biết cây của bác rồi. .đúng là Vis nó lừa nhiều nhưng những cây nó có thì vẫn rõ nét hơn hẳn. .nói chung kiếm đc Vis cổ chơi đã hơn Vis cách tân rõ ràng ở 1 vài phương diện :D
Nhìn chữ ký mới khiếp, bác đánh 64 trái à, hôm nào em sang xin học hỏi đây được không ạ ?:confused:
Em vừa lắp Ten 64fx 1.9 JTTAA vào thấy khác 05 1.9 JTTAA phết bác ạ, nhưng được thì vẫn cứ muốn xin bác vài đường ?

QuangHung

Đại Tá
Nhìn chữ ký mới khiếp, bác đánh 64 trái à, hôm nào em sang xin học hỏi đây được không ạ ?:confused:
Em vừa lắp Ten 64fx 1.9 JTTAA vào thấy khác 05 1.9 JTTAA phết bác ạ, nhưng được thì vẫn cứ muốn xin bác vài đường ?
E cũng đang học hỏi thôi. .mới tập chơi nhưng thích khám phá ấy mà. .bác ở HN nhiều cao thủ như Hùng LG..Langngoi và docmaorg.. toàn già làng cả. . :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E cũng đang học hỏi thôi. .mới tập chơi nhưng thích khám phá ấy mà. .bác ở HN nhiều cao thủ như Hùng LG..Langngoi và docmaorg.. toàn già làng cả. . :D
@HungGL @langngoi thì em không dám phán, chứ @docmaorg nó đi off với em cách đây mấy tháng vẫn đánh 02 Ten mà bác, mới chơi Tàu đạo thôi, có điều kiện chơi hàng xịn hơn, chứ am hiểu về Tàu đạo thì em không dám chắc lắm

Bình luận từ Facebook