CLB những người đánh mặt Tàu

Mấy bác tàu đạo tư vấn cho em nên chọn nhật đạo, tàu lai đạo hay tàu đạo ạ? Em đang có ý định sẽ mua palio blitz hoặc h3 nittaku, 729 battle 2
Có bác nào ở Giâ Lâm biết Tune mặt vợt k ạ , e chuyển sang đánh tàu 1 tháng nay mà mặt vợt nó cứng quá giật k có lực ạ, bác nào biết tune e phi qua gúp e với ạ . e cảm ơn ạ , e ở Nông Nghiệp

docmaorg

Đại Tá
2 lớp haifu vs 10 giọt bơ ak bác , nhưng e k biết cách tune , nghe nói tune bằng baby oil mà bác
1: Làm 1 lớp Keo sữa
2: Quét 1 lớp Haifu để khô
3: Quét lớp thứ 2 haifu để khô
4: Nhỏ 8=10 thậm chí 12 giọt Baby Oil thoa đều( dùng cái mút vẫn quét keo sữa quét đều BO như quét keo ). Đợi cho BO hút vào có cảm giác keo haifu nhão ra.
5: Dán chặt lên tầm kính ( nhớ là dán như dán vào cốt lăn càng mạnh càng tốt).
6: Để từ tối hôm trước đến sáng ( để hẳn đến chiều hôm sau trước khi đi đánh bóng ). Dán vào cốt là chiến thôi, có thể bôi keo hoặc ko bôi keo lên mút cũng chẳng làm sao. Bôi keo lên cốt rồi dán luôn.
Làm cách này hiệu ứng được từ 10-15 ngày. Sau đó lười thì quất thằng Haifu vào chơi tiếp. ko thì bóc keo ra làm lại như các bước trên.

Last edited:
1: Quét 1 lớp Haifu để khô
2: Quét lớp thứ 2 haifu để khô
3: Nhỏ 8=10 thậm chí 12 giọt Baby Oil thoa đều( dùng cái mút vẫn quét keo sữa quét đều BO như quét keo ). Đợi cho BO hút vào có cảm giác keo haifu nhão ra.
4: Dán chặt lên tầm kính ( nhớ là dán như dán vào cốt lăn càng mạnh càng tốt).
5: Để từ tối hôm trước đến sáng ( để hẳn đến chiều hôm sau trước khi đi đánh bóng ). Dán vào cốt là chiến thôi, có thể bôi keo hoặc ko bôi keo lên mút cũng chẳng làm sao. Bôi keo lên cốt rồi dán luôn.
Làm cách này hiệu ứng được từ 10-15 ngày. Sau đó lười thì quất thằng Haifu vào chơi tiếp. ko thì bóc keo ra làm lại như các bước trên.
e cảm ơn bác , nhưng e nghe mấy bác bảo tune xong dán bằng keo sữa bác ạ , e đi mua keo sữa với babay oil ui ,

Bình luận từ Facebook