CLB những người đánh mặt Tàu

QuangHung

Đại Tá
E có 1 khát khao..E có 1 ước ao ...

vcbshark

Đại Tá
đỏ giống này chú có thế đek nào đc, 1,9 với sứt này nha đói quá gặm với cũng có mục đích cả đấy. mấy thằng giật xooáy như @vcbshark đưa mấy chỗ sứt ra đỡ bị ăn xoáy:cool::p

Chém, em giật nhẹ hều, nhưng cuối tháng hoặc đầu tháng sau kiểu gì cũng phải cho đỏ nó thẫm thẫm một tí, tanh tanh một tí chứ không em cứ thấy buồn buồn, bứt rứt lắm :p:p:p:p:D:D:D:D:D:D

lamtq

Đại Tá
Bệ phóng Vũ khí hạt nhân

Hàng ngon, bổ, không RẺ

View attachment 34169
Nghe thằng @thanglong78 nó bảo Hỏa Châu có cái dán viền But xịn ngon lắm, chắc phải làm vài viền thôi chứ không mà xước xát gì thằng Đông xe củi nó giết em mất
Co trim đau ma xeo. @thanglong78 dua kiếm báu cho tiều phu the nao no ko fang cho vai fat vao ban để khoi fai tra. Dung la ko co cai dai nao giong cai dai nao.hixhix
Kiếm đẹp và độc mà cái thằng này lên hình xấu quá đi mất... :D Mẻ vợt là tao xẻo tr.. ym.. :p

vcbshark

Đại Tá
ối đổi tù binh àh!? mẹ kiếp biết thế ko để e nó đii đâu hết. @thanglong78 sao nỡ đưa ng đẹp cho thằng vũ phu @vcbshark vùi hoa dập liễu vậy, trả đê a thối lại tiền thách cưới nè

Không đổi nhé anh, em cho CON VẸO đi kiếm thêm thôi anh ạ, toàn bộ vẫn thuộc sở hữu của em, ăn PHỞ MÃI THẤY CƠM NGON, anh ạ

Such is life :p

thanglong78

Thượng Tá
ối đổi tù binh àh!? mẹ kiếp biết thế ko để e nó đii đâu hết. @thanglong78 sao nỡ đưa ng đẹp cho thằng vũ phu @vcbshark vùi hoa dập liễu vậy, trả đê a thối lại tiền thách cưới nè
Ko có chuyện đổi chác nhé anh... Em cho nó mượn vài ngày luyện tập.. Dạo này âm thầm luyện kiếm để chuẩn bị đón tiếp cao thủ SG cuối tuần này ra HN... :D

vcbshark

Đại Tá
Hôm qua vừa thử Innerforce ALC gắn Target ở nhà.

Không hiểu tại Target hay tại ALC mà cảm thấy bóng xoáy đằm và cắm thế, xoáy cứng, không mềm như TEN05 nhưng đường bóng khá thẳng, không chồm mà có xu hướng chuội cắm:eek:

vcbshark

Đại Tá
Ko có chuyện đổi chác nhé anh... Em cho nó mượn vài ngày luyện tập.. Dạo này âm thầm luyện kiếm để chuẩn bị đón tiếp cao thủ SG cuối tuần này ra HN... :D

Đừng lừa người già, bị thằng bạn @vcbshark đểu đánh hội đồng, cướp trên giàn mướp, dậu đổ bìm leo thì phải khai chứ:p:D

Bình luận từ Facebook