CLB những người đánh mặt Tàu

vcbshark

Đại Tá
Anh @lamtq ơi, em cho faster rồi, chán, xịt nhưng ko bám. Hôm nào bán cho em TG3 hịn é, con H3 mua của anh vẫn vô đối, cắn mãi chả hỏng, dính nhem nhép, nhưng vẫn muốn đổi gió

lamtq

Đại Tá
Anh @lamtq ơi, em cho faster rồi, chán, xịt nhưng ko bám. Hôm nào bán cho em TG3 hịn é, con H3 mua của anh vẫn vô đối, cắn mãi chả hỏng, dính nhem nhép, nhưng vẫn muốn đổi gió
:eek:Sao lai xit.con do nay bo me.dinh thi fai fang 1 time mi len tacky chu:rolleyes:
Sap co hang ngon bo re cho rieng chu nhe @vcbshark. A se pm rieng .

Last edited:

PingPong9x

Đại Tá
Em còn dư lọ Falco Long Booster chuyên dùng để tune mút tàu, cực nhàn mà hiệu quả lâu. Lọ này còn khá nhiều do em chỉ mới dùng vài lần, bác nào quan tâm thì em để giá tốt nhé

lamtq

Đại Tá
Cuối tuần phọt cho ae chiêm ngưỡng cây Vis-ST cùi - 1 trong những cây đếm trên đầu ngón tay còn sót lại ở SG cũng như VN - với combo Tg3 blue pro D40 2.15 + Siêu vũ khí hạt nhân Ten05 1.9
Mặc dù giá trị sưu tập thấp, thẩm mỹ tồi, nhưng giá trị sử dụng thì ở mức độ cực cao

docmaorg

Đại Tá
Hôm qua đánh em này.

FH H3 Neo pro blue spong
BH T64
Hai trận đầu đánh theo lối đánh superJun thấy không hiệu quả, bóng đi có lực nhưng ít xoáy. BH đánh cảm giá hơi tụt hơn superJun
Trận sau cùng điều chỉnh 1 chút: FH vào nhiều ma sát thời gian lưu bóng lâu hơn, cú đánh nào cũng tạo ma sát.
BH cú nào cũng điều chỉnh bằng cách tăng thêm lực, thấy hiệu quả rõ nét. Trái phải ổn định cho nhiều xoáy, điều chỉnh lực dễ chịu, cảm giác tăng lực thoải mái bóng ko ra ngoài. Càng đánh càng dễ chịu.
Phòng thủ BH và FH ko có chút lo lắng nào cả đỡ chúng bóng cảm giác là bóng trả vào bàn chứ ít bị ăn xoáy. Chuyển từ phòng ngự qua phản công cũng tốt với cú sử lý trái.

docmaorg

Đại Tá
Đang đánh tàu ,,,chuyển qua nhật thì chỉ thấy tốc độ chứ ko thấy nhiều xoáy...các bác đánh tàu ko được chuyển qua con R7, 05, Target 45
là chuẩn nhất.
SuperJun của em đánh H8 mà bác nhưng nó chỉ có cứng 39 thôi đánh rất dễ chịu bạt bõng cũng tốt, giật thì cho cả xoáy và lực. Nhưng em VIS đánh H3 độ cứng 41 đánh theo lối H8 39 đánh nhiều quả SuperJun + H8 thực hiện ko hỏng nhưng Vis + H3 lại hỏng. Sau điều chỉnh ôm ma sát nhiều hơn thì đã điều trị được em 41.

Proximang

Đại Uý
SuperJun của em đánh H8 mà bác nhưng nó chỉ có cứng 39 thôi đánh rất dễ chịu bạt bõng cũng tốt, giật thì cho cả xoáy và lực. Nhưng em VIS đánh H3 độ cứng 41 đánh theo lối H8 39 đánh nhiều quả SuperJun + H8 thực hiện ko hỏng nhưng Vis + H3 lại hỏng. Sau điều chỉnh ôm ma sát nhiều hơn thì đã điều trị được em 41.

Thấy các bác cứ ham cứng nhiều, nếu không có kỹ thuật tốt thì cũng không kham nổi đâu, cứ làm con 39 , 40 là vừa rồi, nếu thấy vẫn cứng và khó kiểm soát thì mỗi tuần 1 lớp dầu cho mềm. ;)

Bình luận từ Facebook