CLB những người đánh mặt Tàu

hungvotdoc

Thượng Tá
Tui vdv trong clip la thuoc truong the duc the thao... nhung bai tap tui no chuan can ban cho vdv... khong can biet malong, zjk, xx, fan zhendong luc xua cung phai qua bai tap nhu vay roi moi ra duoc nhu bay gio. XX, ma long cung tap nhu vay thoi.. xem clip roi biet

Ly do ma các VDV chạy hùng hục vi khi ho tap co the la gap 2 ban lai.. da so vdv nhi' tap bb o TQ deu tap nhu the nay va ho tap the luc voi cuong do cao cho nen ho khong bi hut hoi.
Xem họ tập với cường độ cao như thế thì chả trách họ thống trị thế giới! Không biết VĐV bóng bàn mình có tập được như thế không nhỉ ?

congcong73

Đại Tá
có bác nào chấp e 11 quả k?
e ra chiến luôn...hehe....
e ra con máy 2 nòng bắn 2 điểm cố định để tập cái cẳng nên mong các bác trao đổi để học hỏi cho di chuyển nhanh nhẹn! Cảm ơn ae nhiều!

HungGL

Đại Tá
bác hùng cho em hỏi em sử dụng DHS pg8 thì nên dùng loại mặt nào cho phù hợp ah

Nếu đánh được mặt tacky thì có thể oánh Battle II của 729, hoặc TG3
Còn thích dòng mút tưng tưng của Nhật thì Battle I, hoặc Tin arc 3, gold arc 3 bạn nhé!
Có điều kiện thì làm 1 em Ten 05 rất ổn!

thiên bình

Binh Nhì
Nếu đánh được mặt tacky thì có thể oánh Battle II của 729, hoặc TG3
Còn thích dòng mút tưng tưng của Nhật thì Battle I, hoặc Tin arc 3, gold arc 3 bạn nhé!
Có điều kiện thì làm 1 em Ten 05 rất ổn!
cảm ơn bác , em mới chơi nên thích cái nào kiểm soát bóng tốt xíu , trong những cái đó cái nào kiểm soát bóng tốt vậy bác

HungGL

Đại Tá
cảm ơn bác , em mới chơi nên thích cái nào kiểm soát bóng tốt xíu , trong những cái đó cái nào kiểm soát bóng tốt vậy bác

PG8 vốn đã kiểm soát tốt rồi bạn ah! Nếu chọn mặt chậm quá thì không ổn. Theo mình Combo như này chuẩn nhé: Battle II FH, BH đánh Arura của 729, rất kinh tế mà hiệu quả!

thiên bình

Binh Nhì
PG8 vốn đã kiểm soát tốt rồi bạn ah! Nếu chọn mặt chậm quá thì không ổn. Theo mình Combo như này chuẩn nhé: Battle II FH, BH đánh Arura của 729, rất kinh tế mà hiệu quả!
em mới chơi nên chỉ biết mặt đen với mặt đỏ bác ạ, nhưng mà cái mặt vợt như bác nói em tìm trên mạng không thấy là sao ta , bác có hình ảnh không gửi cho em xem với để em đi mua

HungGL

Đại Tá
em mới chơi nên chỉ biết mặt đen với mặt đỏ bác ạ, nhưng mà cái mặt vợt như bác nói em tìm trên mạng không thấy là sao ta , bác có hình ảnh không gửi cho em xem với để em đi mua
Có hết bạn nhé! FH tức là mặt phải (thường mọi người đánh màu đỏ), BH là mặt trái (thường màu đen)
http://sportmart.com.vn/store/mat-vot-bong-ban.c-276.aspx

Bình luận từ Facebook