CLB những người đánh mặt Tàu

long thủ

Đại Tá
2 bác có học trò nào theo học không ạ? Mình muốn xem clip học trò của các bác thi đấu hoặc 1 ai đó được các bác chỉ dẫn và làm luôn được như thế.
Em thì không có học trò ạ nhưng thầy em nói, riêng về quả giật moi bao giờ cũng có lực tiến ra trước, bóng sẽ cao và điểm rơi cuối bàn. Nhưng đầy đủ chân tay thì nên tấn công ngay với quả xoáy xuống.

Em xin thêm 1 góp ý là nên tập ở góc né, sẽ có cảm giác ôm cả bàn. Thầy em bảo thế hê hê

cuongmd

Thượng Sỹ
Cac Bro tư vấn cho e vụ nay với. Hôm trc e mua mặt H3 lot xanh cũ đánh được mấy buổi thì nó bog hết mép, e đã dán keo sữa vào nhưg ko lại bog ngay, bác có cách nào tư vấn cho e với.

thuanlacsg

Đại Tá

Mai e test kiếm độc =)))))

thaplt

Thượng Sỹ
không biết có bác nào đã dùng qua 730 TSP chưa? nghe nói của hảng YAMATO Japan sản xuất cho china nhưng không biết cảm giác ra sao. Nhờ các bác tư vấn giúp.
Cám ơn

vankiem

Đại Uý
Bước di chuyển cơ bản không thể thiếu cho những người muốn chơi tốt mặt Tàu :
Em có sức bật rất tốt nhưng nên xem thêm các clip di chuyển chân đúng trong bb. Khi bật phải thì chân nào xuống trước, chân nào xuống sau, và khi bật về đánh trái. Anh nghĩ em cũng ngâm cứu rất nhiều, và sức bật của em như thế làm theo đúng các bước bật nhẩy di chuyển của đánh bb ko khó.

Bình luận từ Facebook