CLB những người đánh mặt Tàu

HungGL

Đại Tá
e đánh dòng Xiom cứng bây g cũng khá giống Neo H3 đấy chỉ có khác cái là chuyển qua thử giật bóng đều hoặc bóng xoáy lên thấy cực ok nhưng e đã thử giật bóng gò nặng chưa. cái nữa là thử chụp bóng giật xung nữa. nếu vẩn Ok thì là có duyên và hợp với Tàu wá rùi. lăn tăn j nữaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Tks anh!
Em hôm qua đánh chưa cần khởi động gì, úp ngay mấy trận thấy kết quả cũng same same mặt bt!
Chặn đẩy và cắt gò hơi khó khăn hơn tí chứ giật xuống lên, đối giật đều ok hết! Mong là ngày hôm nay còn rực rỡ hơn thế để còn cho anh MTT đỡ "thất vọng"! hehe

lamtq

Đại Tá
vậy là nhà tớ cũng xa rồi.Lâu ko ra HN g chỉ biết phố cổ. có j xin bác cho quá giang. tớ ra công tác với thăm nhà nên chiều nào cũng rảnh. nếu bác ko bận chiều ra Tăng Bạt Hổ quật cho đỡ nghiền

docmaorg

Đại Tá
vậy là nhà tớ cũng xa rồi.Lâu ko ra HN g chỉ biết phố cổ. có j xin bác cho quá giang. tớ ra công tác với thăm nhà nên chiều nào cũng rảnh. nếu bác ko bận chiều ra Tăng Bạt Hổ quật cho đỡ nghiền
Ra tăng bạt hổ thì có lẽ e ko ra mặc dù nhà e rất gần cách đó có vài trăm mét, nhưng ko bao giờ ra đó chơi. Nếu bác ở gần đó chiều ới ae qua D9 hoặc NPS là vui hơn.

lamtq

Đại Tá
Ra tăng bạt hổ thì có lẽ e ko ra mặc dù nhà e rất gần cách đó có vài trăm mét, nhưng ko bao giờ ra đó chơi. Nếu bác ở gần đó chiều ới ae qua D9 hoặc NPS là vui hơn.
Nha to o ben Phan Huy Chu.ok bac ranh di danh bong cu cho to di cung la dc.tks trc.
Ah cho to xin so nhe.so cua m 0I247535.OO4

Last edited:

traicauvong_bg

Đại Tá
a e cùng bang hội cứu e với. chẳng là e đang chơi con Neo pro blue 40 độ. e mua mới cứng. e đã chơi đc 4 tháng. 2 hôm nay tự nhiên ở gần chình giữa cái mặt vợt. nó bị nổi cái mụn nhỏ kiểu như rộp lên. mà lại lúc nổi lúc ko chứ. e thì chẳng tuned bao giớ cứ quất haifu vào là vã thôi ah. nó là hiện tượng gì ? liệu có phải gẫy chân gai ko? sư huynh nào đã gặp giải thích e với. co cách nào cứu chữa ko ah hay la đã đến lúc phải chia tay e nó.XIE XIE HEN HAO

Piing poong

Thiếu Uý
a e cùng bang hội cứu e với. chẳng là e đang chơi con Neo pro blue 40 độ. e mua mới cứng. e đã chơi đc 4 tháng. 2 hôm nay tự nhiên ở gần chình giữa cái mặt vợt. nó bị nổi cái mụn nhỏ kiểu như rộp lên. mà lại lúc nổi lúc ko chứ. e thì chẳng tuned bao giớ cứ quất haifu vào là vã thôi ah. nó là hiện tượng gì ? liệu có phải gẫy chân gai ko? sư huynh nào đã gặp giải thích e với. co cách nào cứu chữa ko ah hay la đã đến lúc phải chia tay e nó.XIE XIE HEN HAO

E thử cắt chích ra xem? Ae thường kiếm cái đột cong cong (đục gỗ của thợ mộc sắc) đục hình tròn rồi kiếm mẩu giống hệt (của miếng thừa hoặc loại giống thế) dán thế vào (?) ;) Bia

traicauvong_bg

Đại Tá
e đang định lấy cái kim châm vào đó xem thế nào đã.nếu có hiện tượng lan rộng có khéo phải đục thật.hehe. cảm ơn a hạnh nha, các đại ca tiếp tục cho e xin các cao kiến khác với ah. xie xie

long thủ

Đại Tá

bác thử lấy kim tiêm bơm 1 tí ti keo 502 vào và cẩn thận dính lại cái chân gai bị gãy, làm thế này sẽ để lại 1 lỗ nhỏ trên mặt vợt nhưng ít ra là không phải cắt ghép

traicauvong_bg

Đại Tá
đúng là a e cùng hội cùng thuyền có khác. rất nhiều sáng kiến hay. e cảm ơn các bác nhiều nhiều. vì e tốt nghiệp bác sỹ nên bơm tiêm rất sẵn va tiêm chích là nghề của e rồi ah. rất có thể e sẽ dùng cách này. các bác tiếp tục đưa ra các cao kiến đi ah. để giúp e cũng như a e khác gặp phải

traicauvong_bg

Đại Tá
Cái chính là cứ nhìn thấy chỗ đó lại ghét, chuẩn bị đạn mình cấp cho miếng mới giá thanh lý,,,hihi
e lấy miếng này của a mà a trung.hehe. công nhận hàng của bác chuẩn. đúng như tư vấn của bác. e nay chơi rất quái. nhưng nếu e nó ko ở đc với e. e sẽ sắm h3 nt thôi với hi vọng thay đổi cảm giác và quan trọng la sẽ bền hơn.

HungGL

Đại Tá
haha, chia buồn là mút bạn đã rộp!
Lúc rộp lúc không là do nó mới bị, khi giật mạnh vào đúng điểm đó nó sẽ lại nổi lên!
Mấy bữa nữa là mãi nổi thế thôi!
^^

traicauvong_bg

Đại Tá
báo cáo với a e là vụ tiêm chích mút bằng 502 đã thành công tốt đẹp ah.hee. nói chung cũng chỉ vì tiền ko có mới khắc phục thôi ah. nhưng chắc sẽ chơi đc thời gian nữa. vậy e xin chia sẻ nếu a e nào gặp vấn đề như e mà cúng muốn cấp cứu nó nhé.
1. bơm tiêm 5ml _ 1 chiếc
2. keo 502 _ nửa giọt thôi nha.
hút một chút vào kim tiêm. rồi tiêm vào chỗ bị rộp. lượng keo tùy theo diện tích bị rộp.( khi tiêm các bác nhớ là để chếch mũi kim 15 độ so với mặt vợt nhé và tiêm từ ngoài vào chỗ bị rộp. vì nếu cắm thẳng kim 90độ kim se ko vào sâu khi bơm keo có khi lại tràn trở lại mặt vợt thì hết thuốc luôn ah) chúc a e nghèo như e thành công trên con đường tàu đạo.

boll_boll

Moderator
Đó là biện pháp tạm bợ thôi chứ mặt rộp như thế là hỏng rồi. Đánh ko đc bao lâu nữa sẽ bị bong ra lại. Hehe

traicauvong_bg

Đại Tá
Đó là biện pháp tạm bợ thôi chứ mặt rộp như thế là hỏng rồi. Đánh ko đc bao lâu nữa sẽ bị bong ra lại. Hehe

vâng. gọi la chơi tạm trong thơi gian chuẩn bị đạn dược để làm 1 e mơi thôi ạh, a boll tiện cho e hỏi. h3 nt co bền hơn pro blue va neo pro blue ko ạh

Bình luận từ Facebook