CLB những người đánh mặt Tàu

danhram_1

Trung Sỹ
ai thấy ảnh cây OG9 của anh vietchau cho hình lên giúp em được không ạ?????????????
an ý đăng trong toppic này rồi , nhưng em không tìm thấy

Piing poong

Thiếu Uý
Ae mai tụ tập sáng không nhể? Suốt ngày sáng đến chiều?
1. Anhnt
2. Bác Thắng râu
3. Lâmtq
4. Vodanh
5. ...
Ae ai qua được thêm vào danh sách luôn nh

linh729

Thượng Tá
Ae mai tụ tập sáng không nhể? Suốt ngày sáng đến chiều?
1. Anhnt
2. Bác Thắng râu
3. Lâmtq
4. Vodanh
5. ...
Ae ai qua được thêm vào danh sách luôn nh

Chiều mai nếu không mưa thì em cũng lên HN cọ xát + học hỏi các bác 1 buổi. Các bác đánh ở Duy Hưng phải ko.? Chiều bắt đầu từ mấy giờ vậy.? (Linh - Hưng Yên)

Piing poong

Thiếu Uý
Chiều mai nếu không mưa thì em cũng lên HN cọ xát + học hỏi các bác 1 buổi. Các bác đánh ở Duy Hưng phải ko.? Chiều bắt đầu từ mấy giờ vậy.? (Linh - Hưng Yên)

Linh qua gặp Anhnt - Thầy giáo 2g có thể có mặt rồi, ae có thể muộn hơn - Có Lamtq trong sg ra giao lưu ;) Bia

HungGL

Đại Tá
Huhu, có lẽ phải chia tay anh em Tàu đạo thôi, con H3 neo Pro của em đánh được có 1 tuần đã rộp thì không theo được nữa rồi! hic

thanh dai ca77

Đại Tá
Cac bac cho e hoi la H3 NT co ben khong ah? Chu tinhh hjnh Neo Pro danh suong that nhung hong the nay thi chet nha chau! Huhu

H3 NT do topsheet mỏng hơn nên sẽ nhanh phù hơn! Thực ra nếu 1 miếng mút ta không nên tuned nhiều và quá lạm dụng keo tăng lực thì sẽ rất bền anh ah! 1 miếng e đánh gần 2 năm mới hỏng! E nghĩ H3 Neo Pro tầm 39-40 độ là chuẩn nhất rồi!, trước e đánh loại này đến nổi cả chân gai mà đâu có bị phù gì đâu!

traicauvong_bg

Đại Tá
Cac bac cho e hoi la H3 NT co ben khong ah? Chu tinhh hjnh Neo Pro danh suong that nhung hong the nay thi chet nha chau! Huhu

hôm trước e chia sẻ vấn đề này rồi ah. e đã dùng kim tiêm bơm 502 nhưng ko cứu đc. nó lại bị gãy chân gai chỗ khác. miếng Neo pro blue của e là 40 độ, chơi đc khoảng 5 tháng. chắc cũng tùy công lực của từng người. nhưng theo e nghĩ mặt tàu mà tune lên hoặc dòng Neo( đã đc nhà sx ủ keo sẵn) thì ko bền nhanh bị gãy chân gai vì tác dụng của hóa chất.cảm nhận của riêng e thôi nhé. phải sắm miếng khác thôi hehe đúng là chơi mặt tàu rồi giờ do mặt hỏng chuyển sang chơi fh bằng Ten chỉ muốn ném vợt đi thôi.giật hiền quá. đối giật ko tự tin như mặt tàu gì. đúng là nghiện nặng mất rồi. chúc A HÙNG nhanh nghiện như e nhé để a e tàu đạo kết nạp thêm một cao thủ mới.hehe

thanh dai ca77

Đại Tá
Hôm qua em phải giã từ 1 em H3 Pro 2012 vì bị phù và gãy chân gai. Nguyên nhân có lẽ do em tuned và quất keo nhiều quá nên chân gai em nó bị yếu!!!

Bình luận từ Facebook