CLB những người đánh mặt Tàu

boll_boll

Moderator
Không biết các bác dùng ra sao chứ h3 của em xấu chứ không bao giờ bị phù. Khoảng 3 năm nay e chưq đánh hỏng cái h3 nào. Hiện tại em đang dùng h3 nt và pro của Hỏa châu. Bia

long thủ

Đại Tá
em thấy lót xanh dễ phù lắm, đánh lót cam chả bao h phù. với cả em chỉ phết 1 lớp keo để dính thôi, chả tune nên bền như đá ấy

vanuc

Đại Tá
Sr vì spam ạ, a Trung say vào nhận hàng :cool:

Nhìn Trung say càng thêm đẹp trai phong độ khi bên cạnh có hot girl của diễn đàn...........

docmaorg

Đại Tá
Quá chuẩn, mình chết nhiều mặt trong trường hợp này rồi, có Trung Say biết, "Dũng sỹ phá mặt tàu" có khi chỉ 15' thôi!!!!!!

Bác thì có tiếng phá mặt rồi tay to bằng cái phích nhưng theo em hiểu nguyên do là bôi keo thôi, khi chân gai và spong chưa đồng nhất ( dãn nở đều ) mà đánh ngay là sẽ nhanh đi.

chajen_HD

Đại Uý
Các bác nội công thâm hậu thật đấy..Em chưa được đánh lót xanh bao giờ nên ko biết chứ lót cam thì em chưa bị phù mặt nào.
Em cứ tune bằng B.O cho dãn ra 1v lần,mỗi lần bóc ra dán vào chỉ dùng 2,3 lớp Haifu cho nó "tưng" thôi.
Gần đây bị 1 miếng Pro topsheet hết dính mà ko thể nào làm dính lại được..Em thử mopị cách rồi rửa xà phòng, bôi B.O thẳng vào topsheet mà ko cải thiện đc
Chán ghê..Lôi con Market ra đánh lại thấy ưng.

trungsay

Thượng Sỹ
Con trên là H3 pro con dưới là H3 NEO Market,
Lưu ý: H3 market này khác loại market ở VN, nó có ghi thông số độ dầy/độ cứng. Loại ở VN được gọi là International version thường chỉ có thông số độ cứng hoặc độ dầy hoặc không ghi các thông số này.

tenor89

Thượng Sỹ
Con trên là H3 pro con dưới là H3 NEO Market,
Lưu ý: H3 market này khác loại market ở VN, nó có ghi thông số độ dầy/độ cứng. Loại ở VN được gọi là International version thường chỉ có thông số độ cứng hoặc độ dầy hoặc không ghi các thông số này.

Cam on a.Trung.cha la co ba chi ben day nen e nho lay ve.k biet hang ho ben do the nao

chajen_HD

Đại Uý
Lưu ý: H3 market này khác loại market ở VN, nó có ghi thông số độ dầy/độ cứng. Loại ở VN được gọi là International version thường chỉ có thông số độ cứng hoặc độ dầy hoặc không ghi các thông số này.[/QUOTE]
========================================
Sao lại thế bác Trung nhẩy..Đến market dành cho VN cũng chẳng giống ai..Bác thử 2 loại có thấy khác nhau ko bác Trung?
Bác có lấy về đc lọai này ko?

trungsay

Thượng Sỹ
========================================
Sao lại thế bác Trung nhẩy..Đến market dành cho VN cũng chẳng giống ai..Bác thử 2 loại có thấy khác nhau ko bác Trung?
Bác có lấy về đc lọai này ko?[/QUOTE]

Thông tin này là chính xác và mình có xác nhận từ hãng nhé. Không phải chỉ ở VN mà các nước khác cũng vậy, nó gọi là Phiên bản quốc tế. Chơi có khác nhau như nào mình không để ý vì mình ít chơi loại này. Tuy vậy, thình thoảng có lấy về vài mặt khi có người nhờ.

trungsay

Thượng Sỹ
về giá bên đó tính ra tiền mình thì rẻ hơn, một số cốt,nhưng công vc về thì cũng tương đối.các bác xem qua.e đang đặt thử cây rosewood nct5.oke e sẽ nhận đặt
http://szwyyd.tmall.com/search.htm?...ILrsy6vPsg==&checkedRange=true&queryType=catc

hang khủng:http://detail.tmall.com/item.htm?spm=a1z10.3.w17-1661258541.24.2t1ifv&id=19636420657&
Nếu các bác muốn mua hàng trên này, em có thể vận chuyển với đơn giá:
100-150K một mặt vợt.
200-250K một cốt.
Số lượng nhiều có thể thương thảo. Với các loại vợt có giá trị cao > 1000 tệ (3,5tr) cần thêm phụ phí.
Lời khuyên chân thành là: không được ham đồ rẻ, quan tâm đến số lượng giao dịch của shop, phản hồi của khách hàng.

Bình luận từ Facebook