CLB những người đánh mặt Tàu

lethanhcong147

Binh Nhất
Hôm nay em mua lọ keo Haifu 70k/lọ 250ml về dán thì bị dãn mút,còn mấy bác ở clb vẫn dán hộ e thì k sao.cùng 1 loại keo mà,sao lại như thế nhỉ?các bác chỉ giúp em lần sau dán thì phải làm j để nó k dãn thêm nữa.T.T

docmaorg

Đại Tá
Hôm nay em mua lọ keo Haifu 70k/lọ 250ml về dán thì bị dãn mút,còn mấy bác ở clb vẫn dán hộ e thì k sao.cùng 1 loại keo mà,sao lại như thế nhỉ?các bác chỉ giúp em lần sau dán thì phải làm j để nó k dãn thêm nữa.T.T

Mặt tầu càng dán càng dãn ra bác nên tuned cho nó dãn max ra rồi sau đó ko phải lăn tăn nữa

boll_boll

Moderator
@All:Miếng TG2 này giá gốc 400k, em mua lại của anh boll_boll 300k, gai dọc, dính không bằng h3 nhưng rất bám nên vòng cung rất cao, đánh cũng không bị bì bì như h3 chợ vì sponge mỏng hơn (2.15). Để em thử nghiệm vài trận xem các tính năng khác như nào, dự là sẽ rất ưng

Miếng này giá gốc mua bên Úc khoảng 500k. Nói chung chắc đây là hệ A vì mua bên nguồn hàng hệ A gì đó bên Úc. Haha

lethanhcong147

Binh Nhất
Đây là vài hình ảnh về miếng TG2 Neo Market mua bên Úc của anh boll_boll gửi cho

Chưa kịp thử nghiệm trên bàn bóng nhưng thử qua thì em thấy miếng này cực xoáy, xoáy hơn tg3 và không kém gì h3 cả :cool:

bác ơi,cho em hỏi cây extra của bác đánh cảm giác thế nào?em lại bị phân vân giữa stradivarius CP và cây extra CP

long thủ

Đại Tá
bác ơi,cho em hỏi cây extra của bác đánh cảm giác thế nào?em lại bị phân vân giữa stradivarius CP và cây extra CP

Em đã từng chơi cả 2 cây, Stra (2 carbon) thì không rung, rất êm và hợp với nhiều loại mút, tuy nhiên ko hợp mút Tàu, còn Ma Lin YEO (thuần gỗ) thì ngược lại rất hợp mút tàu và hơi rung

lethanhcong147

Binh Nhất
Đây là vài hình ảnh về miếng TG2 Neo Market mua bên Úc của anh boll_boll gửi cho

Chưa kịp thử nghiệm trên bàn bóng nhưng thử qua thì em thấy miếng này cực xoáy, xoáy hơn tg3 và không kém gì h3 cả :cool:

Em đã từng chơi cả 2 cây, Stra (2 carbon) thì không rung, rất êm và hợp với nhiều loại mút, tuy nhiên ko hợp mút Tàu, còn Ma Lin YEO (thuần gỗ) thì ngược lại rất hợp mút tàu và hơi rung

bác mua cây malin YEO ở đâu vậy?giá rổ thế nào ạ?

lethanhcong147

Binh Nhất
em mua ở Hùng Hà 1500k, nhưng giờ có ông anh có thể đặt hàng bên châu Âu có 1100k thôi bác

Hmm,vậy hàng xách tay thì cũng khó nhỉ.hôm nào em mua ở shop cũng được.:D.cảm ơn bác nhé.mà em nghe nói sắp có giải vợt dọc ở HP.....

HungGL

Đại Tá
Hôm qua mới test thử miếng H3 Neo của ng bạn , thấy đánh ngon , mà bóng vào bàn sao mà mạnh , xoáy và cắm thế...
Giật sướng tay, chiều nay test thêm buổi nữa mà ngon thì ra nhập Tàu đạo luôn quá! ^^

thichlayeu

Trung Sỹ
Hôm qua mới test thử miếng H3 Neo của ng bạn , thấy đánh ngon , mà bóng vào bàn sao mà mạnh , xoáy và cắm thế...
Giật sướng tay, chiều nay test thêm buổi nữa mà ngon thì ra nhập Tàu đạo luôn quá! ^^

Bác nhập tàu đạo đi xong oánh cho LLTT một trận cho loa đài đỡ dộn dàng tí
suốt ngày đe nẹp đập táo ngóa hết hội mặt tàu mới kinh chứ :cool:.

HungGL

Đại Tá
Bác nhập tàu đạo đi xong oánh cho LLTT một trận cho loa đài đỡ dộn dàng tí
suốt ngày đe nẹp đập táo ngóa hết hội mặt tàu mới kinh chứ :cool:.

LLTT đe dọa hội mặt Tàu ah?? hehe Thế thì mới đúng chất của LLTT chứ!
ANh LLTT nhảy?!! :))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trong này âm thầm ủ mưu nhỉ? Nhìn vào các đàn anh như Vodanh với Hạnh pingpong hay cả anhnt và nốt Trungsay... bao nhiêu bấy thôi ai chịu nổi 1 đại đao của LLTT mà dám theo đạo tầu!

lamtq

Đại Tá
thế a ra đi off với hội Tàu nhé . làm trận chả chó đê. ko say ko về.BiaBiaBiaBiaBiaBia

Last edited:

lamtq

Đại Tá

e đánh dòng Xiom cứng bây g cũng khá giống Neo H3 đấy chỉ có khác cái là chuyển qua thử giật bóng đều hoặc bóng xoáy lên thấy cực ok nhưng e đã thử giật bóng gò nặng chưa. cái nữa là thử chụp bóng giật xung nữa. nếu vẩn Ok thì là có duyên và hợp với Tàu wá rùi. lăn tăn j nữaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Bình luận từ Facebook