CLB những người đánh mặt Tàu

docmaorg

Đại Tá
Ơ tưởng ai hóa ra D9 vào gáy gọt à ae tập chung sáng chủ nhật đi rồi đưa tiễn D9 ra quán bia cho cẩn thận. Thanh niên này ẩu quá. 5-6-5 là vừa miếng đưa tiễn rồi.

Piing poong

Thiếu Uý
E H3 A tuned quá tay để trên gác xếp lấy xuống đã bị phù rồi - Chắc bong mấy chân gai - May quá vào chỗ ko tiếp xúc bóng thường xuyên ;) Lôi ra dán vào PG7 thấy ko hề thiếu lực như với XO & Keyshot thậm chí dư luôn & hơi khó điều khiển ;(
Nhưng vẫn ăn được mấy trận ;) Thắng nhiều hơn thua ;) Lại chuyển sang PG8 xem có dễ control hơn ko ;) Bia

PG8 để mai test ;) Bia

anhnt

Trung Sỹ
E H3 A tuned quá tay để trên gác xếp lấy xuống đã bị phù rồi - Chắc bong mấy chân gai - May quá vào chỗ ko tiếp xúc bóng thường xuyên ;) Lôi ra dán vào PG7 thấy ko hề thiếu lực như với XO & Keyshot thậm chí dư luôn & hơi khó điều khiển ;(
Nhưng vẫn ăn được mấy trận ;) Thắng nhiều hơn thua ;) Lại chuyển sang PG8 xem có dễ control hơn ko ;) Bia

PG8 để mai test ;) Bia

Anh Hạnh ngủ muộn thế?:D:D:D:D:D

Piing poong

Thiếu Uý
hê hê đã nhận kèo của bác Piing poong nhé !bác ấn lịch cụ thể và kèo chấp để em đến sới Duy Hưng em tiễn bác :D

Sáng mai hẹn D9 ở Duy Hưng 9g30 - Chưa oánh bao giờ cứ làm trận 7 séc để 6 viên - làm 5 chai Bia nhể? Sau trận đầu sẽ có điều chỉnh cho phù hợp hơn nhỉ - Có ae nào ra tham gia chém giết thì zô cho xôm nhề ?!!! ;) Bia

Dũng Cửu

Đại Tá
Sáng mai hẹn D9 ở Duy Hưng 9g30 - Chưa oánh bao giờ cứ làm trận 7 séc để 6 viên - làm 5 chai Bia nhể? Sau trận đầu sẽ có điều chỉnh cho phù hợp hơn nhỉ - Có ae nào ra tham gia chém giết thì zô cho xôm nhề ?!!! ;) Bia

hê hê ok bác nhé tầm 10 h em qua!bác cứ khởi động thoải mái con gà mái đi nhé!:D

docmaorg

Đại Tá
Các bác toàn chiến vào ngày giờ oái oăm thế, chốt sáng thứ 7 đi ae còn tham gia được chứ thế thì làm sao tham gia được.

Bình luận từ Facebook